เพิ่งโหลดมาเล่นครับเกมส์นี้ชอบตรงที่เดินหน้าฟันแหลกอย่างเดียวและภาพสวยด้วย เหมือน Gof of War เลย

แต่ปัญหาก็คือกระโดดไกลไม่เป็น ตกตายทุกที ใครรู้วิธีกระโดดไกลบ้างครับ ผมลองกดกระโดดซ้ำขณะลอยตัวกลางอากาศ แต่มันแค่ตีลังกาอยู่กับที่ ไม่ได้กระโดดไกลเลย

เคยเห็นคลิ๊บในยูทูบเวลากระโดดจะมีปีกขึ้นมาด้วยไม่รู้เค้าทำยังไง เข้าใจว่าต้องมีเลฟเวลสูงๆก่อนถึงจะมีปีกใส่ใช่ป่าวครับ แต่ก่อนที่จะมีปีกเราจะกระโดดยังไงไม่ให้ตาย