ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Lazy Soldier
    กล่าวขอบคุณ
    1,025
    ได้รับคำขอบคุณ: 603

Question ช่วยแนะนำวิธีทำให้หาย เหงา+เศร้า หน่อยครับ

ช่วงนี้ผมรู้สึก เหงา ครับ เพราะไม่มีเพื่อน คุยด้วยเลย จะมีก็แต่พวกเล่นแต่เกมชวนคุยก็ไม่ค่อยตอบ เพราะสนใจแต่เกม
    เศร้าด้วยไม่รู้เศร้าเพราะอะไร (ไม่ใช่เศร้าเพราะเรื่องความรักนะ!!) เหมือนว่าจะอยู่คนเดียว มากไปอะคับ
    มีวิธีที่จะช่วยให้หายเหงา+เศร้าได้รึปล่าวครับ

ฟังเพลงก็แล้ว เล่นเกมก็แล้ว<เบื่อ คือแบบว่าไม่มีอารมณ์ทำอะไรซักอย่างเลยคับช่วงนี้ T^T

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    388
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    แอดผมมาดิคับ รับรอง จากเศร้า กลายเป็นเครียดและโมโหแทน

เอามั้ยคับ 5555+

อยู่ในห้องที่ว่างเปล่า ในใจของฉันยังไม่ลืมมม
    กล่าวขอบคุณ
    1,198
    ได้รับคำขอบคุณ: 467
    ลองออกไปข้างนอก หาเพื่อนซักคน ออกไปอยู่ที่คนเยอะๆ ผมชอบทำอย่างนั้นแหละเวลาเหงาๆ

ชอบอยู่ที่คนเยอะๆครับ 555
    เจอเกรียน ต้องเกรียนตอบ

กล่าวขอบคุณ
    1,025
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ิbenz1230 อ่านกระทู้
    ลองออกไปข้างนอก หาเพื่อนซักคน ออกไปอยู่ที่คนเยอะๆ ผมชอบทำอย่างนั้นแหละเวลาเหงาๆ

ชอบอยู่ที่คนเยอะๆครับ 555
    ผมเป็นคนไม่ออกไปไหนคับ ไม่รู้จะไปไหนด้วยคับอยู่แต่ในบ้าน เพื่อนฝูงก็ไม่ค่อยมีคับ T^T

กล่าวขอบคุณ
    388
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lazy อ่านกระทู้
    ผมเป็นคนไม่ออกไปไหนคับ ไม่รู้จะไปไหนด้วยคับอยู่แต่ในบ้าน เพื่อนฝูงก็ไม่ค่อยมีคับ T^T
    งั้นบ่นเรื่องอะไรก็ได้ในกระทู้นี้คับ พอมีคนมาตอบ คุณก็จะหายเบื่อเองแหละ

ผมก็เป็นบ่อย ฮ่าๆๆ เพื่อนไม่คบ

กล่าวขอบคุณ
    1,025
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zero[N]oSe. อ่านกระทู้
    งั้นบ่นเรื่องอะไรก็ได้ในกระทู้นี้คับ พอมีคนมาตอบ คุณก็จะหายเบื่อเองแหละ

ผมก็เป็นบ่อย ฮ่าๆๆ เพื่อนไม่คบ
    ผมจะบ่นอะไรได้เล่า มันเป็นเรื่องส่วนตัวผม ไม่ค่อยอยากบ่นเท่าไรหรอก เำพราะผมไม่ใช่คนขี้บ่น เพราะไม่ใช่ผู้หญิง = ="

ชอบร็อคเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    541
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,160
    NORMAL FAP: FAP FAP |OR YOU CAN| GET HARDCORE FAPING ( GO FAP OUTSIDE !!! )
    55 กิจกรรมหายเหงา เข้าตาราง อิอิ

อยู่ในห้องที่ว่างเปล่า ในใจของฉันยังไม่ลืมมม
    กล่าวขอบคุณ
    1,198
    ได้รับคำขอบคุณ: 467
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lazy อ่านกระทู้
    ซะงั้น ลองหาหนังดูก็ได้ครับ ไม่ก็อะไรตลกๆ ยูทูปมีเยอะแยะ

แต่ก่อนผมก็นั่งอยู่แต่หน้าคอมนี่ละครับ ติดเกม ไม่ค่อยพูด พอผมขึ้น ม.3เทอม2มา เล่นกีต้าร์ครับ ผมเลิกเล่นเกมไปเลย

พอขึ้นมา ม.4 ย้าย รร เจอเพื่อนใหม่ สังคมใหม่ๆ ทำให้ผมชอบที่ๆ มีคนเยอะๆ ชอบการสังสรรค์(แต่ผมไม่กินเหล้า)

ลองออกไปเปิดหูเปิดตาดู อาจจะชอบมันก็ได้นะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย benz1230 : 11th October 2012 เมื่อ 22:39
    เจอเกรียน ต้องเกรียนตอบ

กล่าวขอบคุณ
    3,416
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    ชู่วู่วววววววววววว ช่วยคุณได้

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,115
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,017
    หม้อสาวในเกมส์ออนไลน์ครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,025
    -YouTube ดูอยู่ครับ ดูจนไม่มีอะไรที่อยากดูแล้วครับ
    -Fap ไม่มีอารมณ์ ครับ เศร้า+เหงา อย่างเดียวครับ = ="
    -หม้อสาวในเกม แค่แรงคลิปเข้าเกมยังจะไม่มีเลยครับ = ="

Game Tester
    กล่าวขอบคุณ
    192
    ได้รับคำขอบคุณ: 550
    นอนครับถ้าไม่อยากทำอะไร ถ้าอยากทำอะไรซักอย่างค่อยทำประหยัดพลังงาน

อาการเบื่อบางทีก็เพราะนอนน้อย

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,115
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,017
    -YouTube ดูอยู่ครับ ดูจนไม่มีอะไรที่อยากดูแล้วครับ
    -Fap ไม่มีอารมณ์ ครับ เศร้า+เหงา อย่างเดียวครับ = ="
    -หม้อสาวในเกม แค่แรงคลิปเข้าเกมยังจะไม่มีเลยครับ = ="
    นั่งสมาธิ ดำน้ำ ปลูกปะการัง ทำอาหาร นวดสปา ปลูกป่า ดำนา ดูดิสนีย์ออนไอซ์ แรลลี่ ตีกอล์ฟ ล่องเรือ ส่องสัตว์ ช็อปปิ้ง ดูงิ้ว ดูละครเวที ดูคอนเสิร์ต ดินเนอร์ ทำขนม จัดดอกไม้ เที่ยวตลาดน้ำ เรียนถ่ายรูป ดูกายกรรม ชมเมืองเก่า เข้าสัมมนา ทัวร์ธรรมะ เรียนเต้น แล้วก็ร้องเพลง

•[ Future Town ]• ณ :: Digital Getsway ::
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,438
    ตอนนี้ผมก็เป็นเหมือนกันครับ อยากมีเพื่อนคุยจริงๆแอ๊ดมาคุยกับผมก้ได้นะครับ ผมก็เหงา+เศร้า เหมือนกัน
    stung-skybluefamily@hotmail.com
    ★..................★.................★.............
    YOSHIO BIGBANG ---- TOPGD only :')

กล่าวขอบคุณ
    1,025
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nalavit02 อ่านกระทู้
    นั่งสมาธิ ดำน้ำ ปลูกปะการัง ทำอาหาร นวดสปา ปลูกป่า ดำนา ดูดิสนีย์ออนไอซ์ แรลลี่ ตีกอล์ฟ ล่องเรือ ส่องสัตว์ ช็อปปิ้ง ดูงิ้ว ดูละครเวที ดูคอนเสิร์ต ดินเนอร์ ทำขนม จัดดอกไม้ เที่ยวตลาดน้ำ เรียนถ่ายรูป ดูกายกรรม ชมเมืองเก่า เข้าสัมมนา ทัวร์ธรรมะ เรียนเต้น แล้วก็ร้องเพลง
    พอเลยครับ มุขนี้ วันนี้ผมพึ่งเล่นกับเพื่อนไปเอง ไม่ยักรู้ว่าตัวเองจะโดนคนในบอร์ดย้อน เร็วขนาดนี้ =..=

BF4 > "Cpt-IIIusioN_TH"
    กล่าวขอบคุณ
    1,502
    ได้รับคำขอบคุณ: 222
    ช่วงนี้ผมรู้สึก เหงา ครับ เพราะไม่มีเพื่อน คุยด้วยเลย จะมีก็แต่พวกเล่นแต่เกมชวนคุยก็ไม่ค่อยตอบ เพราะสนใจแต่เกม
    เศร้าด้วยไม่รู้เศร้าเพราะอะไร (ไม่ใช่เศร้าเพราะเรื่องความรักนะ!!) เหมือนว่าจะอยู่คนเดียว มากไปอะคับ
    มีวิธีที่จะช่วยให้หายเหงา+เศร้าได้รึปล่าวครับ

ฟังเพลงก็แล้ว เล่นเกมก็แล้ว<เบื่อ คือแบบว่าไม่มีอารมณ์ทำอะไรซักอย่างเลยคับช่วงนี้ T^T
    หาสาวจีบซักคน เริ่มจากคุยเรื่อยๆ คุยสนุกๆ เดี๋ยวเขาก็คิดถึงเรา จริงๆผมเป็นคนชอบอยู่คนเดียว แต่ไม่ได้ถึงขั้นผิดปกติ เเค่รู้สึกสบาย บังเอิญเจอเพื่อนๆพี่ๆ ใช้งานบ่อย มีอะไรต้องผมตลอด เลยชอบอยู่คนเดียว 555+