ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,118

Smile ตัวการ์ตูน ( negima เนกิเมะนั่งบนหน้าต่าง ทาสบาร์ หน้าต่างต่างๆที่เราเปิด @น่ารักๆ ผู้ชายก็ใช้ได้ครับ

หลับตายิก...ยิก

การใช้งานง่ายๆครับ แค่เลือกดับเบิ้ลคลิ้กที่ชื่อการ์ตูนนั้นๆ

Desktop Mascotครับ อะกิ๊กิ๊บเก๋กิ๊บเก๋

โหลด

http://adf.ly/DoJIV

Credit: honeybaby

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Ninhara : 20th October 2012 เมื่อ 18:19

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

`Oops < $
    Washington DC. ♥
    กล่าวขอบคุณ
    485
    ได้รับคำขอบคุณ: 889
    ขอเอาไปลองก่อนเด้อ เดี๋ยวมาบอก

Edit. ใช้และ แต่ความรู้สึก ไม่ค่อยชอบเท่าไหร่ตัวการ์ตูนมันจะตามเราไปเมื่อเราเปลี่ยนโฟเดอร์

อย่างในรูปเปิดโฟเดอร์ไว้ พอคลิ๊กเมาส์ไปที่ Desktop ตัวการ์ตูนก็หาย หรือมันต้องเป็นแบบนี้ก็ไม่รู้นะ

ปล. ขอบคุณจ้า

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nanohero : 18th October 2012 เมื่อ 22:59

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    99
    ได้รับคำขอบคุณ: 264
    ขอลองทดสอบ อิอิ