ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

>>คนรากหญ้า<<
    กล่าวขอบคุณ
    4,413
    ได้รับคำขอบคุณ: 61,000

ยิ้มรับทรัพย์ ชุดขาว เตรียมเพิ่มค่าเหนื่อย เจ็ทโด้ 15 ล.ยูโร/ปี

ยิ้มรับทรัพย์ ชุดขาว เตรียมเพิ่มค่าเหนื่อย เจ็ทโด้ 15 ล.ยูโร/ปี

คริสเตียนโน่ โรนัลโด้ ยอดปีกจอมสับชาวโปรตุเกสเตรียมตัวรอรับเงินก้อนโตได้เลย หลังจากมีข่าวล่าสุดว่า “ราชันชุดขาว” เรอัล มาดริด ต้นสังกัดเตรียมตบรางวัลเพิ่มค่าเหนื่อยตามที่เจ้าตัวเรียกร้องสูงถึง 15 ล้านยูโรต่อปี

ยอดทีมแกร่งแดนกระทิงดุ เรอัล มาดริด เตรียมขยายสัญญาให้กับ คริสเตียนโน่ โรนัลโด้ ออกไปถึงปี 2017 (สัญญาเดิมจะหมดในปี 2015) พร้อมกับขึ้นค่าเหนื่อยเป็น 15 ล้านยูโรต่อปี จากเดิมที่ได้รับอยู่ 10 ล้านยูโรต่อปี

ซึ่งคาดว่าการเจรจาขยายสัญญาฉบับใหม่นั้นจะดำเนินการหลังจากที่ โรนัลโด้ เสร็จสิ้นภาระกิจช่วยทีมชาติโปรตุเกสในศึกฟุตบอลโลกรอบคัดเลือกกับรัสเซียและไอร์แลนด์เหนือ ในช่วงสุดสัปดาห์นี้

ทั้งนี้ หากสัญญาฉบับใหม่นั้นเป็นไปตามแผน คริสเตียนโน่ โรนัลโด้ จะได้รับค่าเหนื่อยสูงเป็นอันดับ 2 ของโลก แซงหน้า ซลาตัน อิบราฮิโมวิช ของปารีส แซงต์ แชร์กแมง ที่ได้รับอยู่ 14.5 ล้านยูโรต่อปี ส่วนอันดับหนึ่งยังเป็น ซามูเอล เอโต้ ของอันชี มาคาชคาลา ที่ได้รับอยู่ 20 ล้านยูโรต่อปี

ที่มา : MThai

อ้างอิง it plaza

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,869
    ดีใจด้วยน้ะดีโด้ ขอสัก เหรียญนึง

สาวก เลือดหมู-น้ำเงิน
    กล่าวขอบคุณ
    2,121
    ได้รับคำขอบคุณ: 200
    สมความปรารถนาแล้วสินะ โด้เอย

Games Hub
    กล่าวขอบคุณ
    1,269
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,686
    Blog Entries
    1
    มาเป็นพี่ชายผม เถอะ แบ่งเงินกันใช้
    There is no Thank You and there is nothing right as long as we're downloading illegal games.

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    606
    ได้รับคำขอบคุณ: 721
    ตอนที่มีข่าว โด้ไม่ดีใจหลังยิงประตูได้ ไม่เกี่ยวกับเงินใดๆทั้งสิ้นครับผม

พี่สาวและแม่ของโด้ออกมายืนยันว่าเหตุการณ์นั้นเกิดขึ้นเพราะวันนั้นที่มีการแข่งขัน เป็นวันครบรอบการจากไปของพ่อของพี่โด้ครับ
    และพี่โด้ได้ไปขอร้องประธานมดริดก่อนเกมส์ว่าขอให้ยืนไว้อาลัย แต่ถูกปฏิเสธ โด้จึงไม่ดีใจ และตอนเปลี่ยนออกไปนั่งถึงกับร้องไห้ครับ

โด้ไม่ได้เห็นแก่เงินอย่างนักเตะอื่นๆ โด้ย้ายออกจากแมนยูเพราะอยากแสวงหาประสบการณ์ และคว้าแชมป์กะแมนยูมาหลายรายการแล้ว
    และยังคงติดต่อกับเซอร์ทุกๆวันครับ เพราะไม่เคยลืมบุญคุณ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Games Hub
    กล่าวขอบคุณ
    1,269
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,686
    Blog Entries
    1
    I talked to Ronaldo,he didn't say that he wants to leave the club, only that he wants to end his career at Man United"-Florentino Perez
    เราพูดกับโด้แล้ว โด้บอก เขาไม่ได้พูดว่าเขาอยากย้ายออกจากมาดริด แต่เขาต้องการแขวนสตั๊ดที่แมนยูต่างหากละ - Florentino Perez

จากเรปบน ผมนึกว่าโด้ย้ายจากแมนยูเพราะอยากประชันกับนักเตะอันดับ1ของโลกอย่างเมสซี่เสียอีก ฮ่าๆ
    There is no Thank You and there is nothing right as long as we're downloading illegal games.

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: