ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 5

Xboxถ้าอัพdashboard 13146จะเป็นเครื่องแท้เล่นonlineไม่โดนแบนรึป่าวคับ

ช่วยตอบให้ทีนะคับ

ละอ่อนลำปาง
    กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 863
    ยังไม่มีข่าวมายืนยันเรื่องนี้เหมือนกันนะคะ แต่ตอนนี้เรื่องแบนทาง Microsoft ก็ไม่ค่อยตรวจถี่เหมือนเมื่อก่อนแล้ว ( เทศกาลแบนครั้งสุดท้ายรู้สึกจะ ม.
    ค. 53 แล้วนะ ) และอีกไม่นาน Microsoft ก็จะปล่อยบอร์ดตัวใหม่มาให้อัพอีกแล้ว หากพิจารณาดูในเมื่อเรายอมอัพบอร์ดใหม่ทาง Microsoft อาจจะใจดี ( รึเปล่า ) ไม่แบนเราออกจากระบบก็ได้นะคะ ...ประมาณว่าในเมื่อเรากลับตัวกลับใจก็น่าจะให้อภัยกันนะคะ อิอิ ( ส่วนตัวพอทาง Microsoft ปล่อยบอร์ดใหม่มาปุ๊บถอดสายแลนออกทันทีค่ะเสียดายเกมส์ที่ซื้อไว้ยังไม่ได้เล่นน่ะ ก่อนหน้านั้นก็ลองเล่น online ดูทั้งสภาพเครื่องก๊อปปี้นี่แหละ หลายเดือนทีเดียวก็ยังไม่โดนแบนนะคะ แต่บอร์ดใหม่มาปุ๊บเลิก online แล้วไป online เครื่องอื่นเอาน่ะคะ )

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ถ้ามีคนช่วยยืนยันก็คงจะดี อยากจะลองเล่นFifaกะCall of Duty Black Ops onlineในXboxดูบ้าง
    เคยไปเล่นonlineในคอมมาบ้างสนุกมากเลย*0*