ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257

ผมเป็นบ้าอะไรอีกแล้วก็ไม่รู้

คือผมนอนร้องไห้ มา 2 ชม.แล้ว

แบบว่าแค่คิดถึงแฟนเก่าแต่ไม่รู้ทำไมมันร้อง ไม่ได้เสียใจ

ปกติก็อยู่กับเมียทุกวัน ก็ลืมได้แล้ว แต่พอเห็นของเก่าๆ

แล้วมันรู้สึกแปลกๆไงไม่รู้ ว่าจะเอาไปทิ้ง แต่มันก็เหมือนทำร้ายตัวเอง

บอกไม่ถูก ผมจะหายตอนไหนเนี่ย ผมทรมานจัง

รู้สึกตอนนี้ตัวเองอ่อนแอมากๆ

ทั้งๆที่ทุกวันก็เป็นคนที่ดูเข้มแข๊ง และเฉยชา

แต่วันนี้มันไม่ใช่เลย

ชีวิตเป็นของเรา
    กล่าวขอบคุณ
    295
    ได้รับคำขอบคุณ: 343
    เรื่องแบบนี้ต้องทำใจครับ 1 ชีวิตของคนเราต้องเรียนรู้เรื่องราวมากมาย มีรอยยิ้มและมีน้ำตาครับ เป็นกำลังใจให้พี่ภูมิครับ สู้ต่อไปครับ

ลองเอาไปฟังครับ เพืออะไรจะดีครับ

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    167
    ได้รับคำขอบคุณ: 75
    T_T ดาวในขวดโหล เป็นแค่กระดาษแท้ๆ แต่ดันทำผมน้ำตาซึมได้เหมือนกัน ลืมไม่ลงเหมือนกันครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Raver's Memories : 12th October 2012 เมื่อ 22:19

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ขอบคุณมากนะครับ แต่รู้สึกยิ่งฟังผมยิ่งร้องยังไงไม่รู้ T T

ขนาดมะกี้ผมเล่นเกมส์ SF แก้เครียด

แต่ชื่อตัวละคร ก็คือชื่อเธอ อ่ะครับ

เล่นไปทั้งน้ำตา T T ไม่ได้สนุกอะไรเลย

Guardianl๏rd
    กล่าวขอบคุณ
    590
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,030
    ทำใจร่มๆไว้ เดี๋ยวอะไรก็ดีเอง

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

มาวินมาแวะ มาวินมาแวะ ..
    กล่าวขอบคุณ
    675
    ได้รับคำขอบคุณ: 529
    ผมก็เป็นอยู่เหมือนกันครับ ก็ผ่านมาตั้งนานแล้ว เมื่อไหร่จะลืม TT
    ถถถถถถ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    152
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    ใจเย็น ๆ ครับ เดี๋ยวมันก็ผ่านไป สู้ ๆ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ผมเป็นคนจนไม่หน้ามน เขาไม่มองทำไงดีครับ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Raysaku อ่านกระทู้
    ผมเป็นคนจนไม่หน้ามน เขาไม่มองทำไงดีครับ
    ก็ยังดีกว่า โดนใครหลอกให้รัก แล้วจากไปครับ

โสดบางทียังมีความสุขกว่าการมีใครสักคนเลย TT

เปลี่ยนลายเซ็นละ ย้ำเตือนตัวเอง

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballba : 12th October 2012 เมื่อ 22:54

16. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    หน้าเซ้นทรัล เวิร์ล ถถถ
    กล่าวขอบคุณ
    6,401
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,965
    ความรักก็เหมือนแผลภายนอกเป็นแล้วหาย(ไม่ก็เป็นแผลเป็น)
    ความทรงจำก็เหมือนแผลภายใน(รักษายาก หายยาก)

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ของแรง อย่าแซงทางเรียบ.
    กล่าวขอบคุณ
    3,114
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,840
    อดีตไม่อาจย้อนพี่ : )) ยังไงปัจจุบัญก็ดีที่สุด ผมรุ้ ว่าการลืมไม่ได้มันทรมาณแค่ไหน ผมก็เป็น แต่ผมเลือกที่จะอยู่กับปัจจุบัญ บางครั้งการจมกับอดีตมันก็ไม่ช่วยให้เธอกลับมา จริงมั้ยพี่ ? อย่าไปคิดอะไรครับ อย่าไปคิดทบทวนเวลาเก่า ๆ ถึงแม่เราจะลืม "ช่วงเวลาที่เคยรักกัน" ไม่ไ่ด้ แต่ก็ไม่ได้คิดอะไรมากมายแล้วล่ะพี่ ถ้าพี่เสียปัจจุบัญไปเพราะอดีต พี่อาจจะเสียใจมากกว่านี้ก็ได้ ^^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballba อ่านกระทู้
    ขอบใจมากน้องรัก มีกำลังใจขึ้นมาก

ทีนี้พี่กล้าเล่น SF ทั้งที่ชื่อ ตัวละคร เป็นชื่อแฟนเก่าละ 55
    สู้ ๆพี่ น้องก็กดดอทไปวัน ๆ 555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย eswc2012nerverdie : 12th October 2012 เมื่อ 23:20
    Fb : เซอร์บอย ไม่เผ็ด.

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ขอบใจมากน้องรัก มีกำลังใจขึ้นมาก

ทีนี้พี่กล้าเล่น SF ทั้งที่ชื่อ ตัวละคร เป็นชื่อแฟนเก่าละ 55

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

"Thank You"
    กล่าวขอบคุณ
    11,566
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,104
    การเริ่มต้น การจากลา ความสุข ความเศร้า

การเสียคนรักนั้นเจ็บที่สุดในชีวิตแล้วครับแต่ถึงจะทำไงเค้าก็ไม่อาจกลับมา

ชีวิตของเป็นของเราใช้ให้มันคุ้มเลยครับ ผมเชื่อว่าพี่ต้องหายได้แน่ครับสู้ๆครับ

24. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

織田non
    กล่าวขอบคุณ
    572
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,049
    อ่าว ภูมิ ปกติไม่ค่อยมีปัญหาความรักนี่ สงสัยคนนี้จะรักมาก

สู้ ๆ เวลาเยียวยาทุกสิ่ง ถ้ามีคนใหม่ผ่านเข้ามาคงดีขึ้นเอง

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mooshirogane อ่านกระทู้
    อ่าว ภูมิ ปกติไม่ค่อยมีปัญหาความรักนี่ สงสัยคนนี้จะรักมาก

สู้ ๆ เวลาเยียวยาทุกสิ่ง ถ้ามีคนใหม่ผ่านเข้ามาคงดีขึ้นเอง
    ไม่ได้รักมากหรอกครับ

แต่คือแบบ เขาเป็นคนพิเศษ ไม่เหมือนคนอื่น เธอเป็นเด็กเรียนหนะ

เป็นเด็กแบบเอ๋อๆ ไม่ค่อยทันคน ผมแอบคุยกับใครเธอยังไม่รู้

แต่เธอเป็นคนรักจริง พอเธอเสียใจผมก็สงสารมาก ที่เลิกไป

ผมยังคิดเลย ผมไม่น่ามีอะไรกับเธอด้วยซ้ำ ก็รู้ว่าเธอไม่เต็ม

จะให้ผมทิ้งและปล่อยเธอไปเจอใครต่อใครมาหลอก ผมทำไม่ได้

ยังห่วงอยู่เสมอเลย ผมสัญญาว่าจะดูแลเธอตลอดไป

ถึงแม้ตราบใดเราจะไม่ได้รักกัน

ปล. เธอเอ๋อแบบโดนเพื่อนแกล้งประจำ โดนคนขอตัง ก็ให้ไป 400 500

ผมบอกไม่ถูก แต่ผมจะคบเพราะความสงสารต่อไปคงไม่ได้

28. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

♣ข้าเองเทพของพวกเจ้า ♣
    กล่าวขอบคุณ
    3,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,316
    ผม ชิน ละ นอนคิด แต่ ไม่รู้สึก......
    ลายเซ็น เข้าใจนะ

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

อืมมม...
    กล่าวขอบคุณ
    221
    ได้รับคำขอบคุณ: 337
    ทิ้งให้หมดครับ ของที่จะทำให้คิดถึงแฟน ในเมื่อตัดใจแล้วต้องยอมทำครับ ไม่งั้นทรมาณ

(นั่นแหละเป็นสิ่งที่แฟนเก่าทำกับผม)

32. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    248
    ได้รับคำขอบคุณ: 213
    Blog Entries
    2

เพลงเพราะครับ

34. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

織田non
    กล่าวขอบคุณ
    572
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,049
    โห เจอแฟนแบบนี้ ผมคงห่วงแย่เลยอ่ะ คงต้องดูแลกันเหมือนเด็ก ๆ เหมือนน้องสาวเลยล่ะ

36. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: