ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    เสือปืนไวๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    กล่าวขอบคุณ
    126
    ได้รับคำขอบคุณ: 346

เล่น BFBC 2 ควรใช้เน็ตกี่เมกดีครับ

ของผมหกเมก จะไปเพิ่มครับจะดีใหม ผมเล่นเซิฟนอกโคตรเหล็กเลย ping 700กว่า เซ็งโคตรเลย ยิงตรงตัวแต่ไม่โดน
    เพิ่ม9เมก จะหายใหม

กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 772
    ที่ว่า 6 เมกหน่ะของอะไรหล่ะครับ เกมนี้ผู้ใช้ 3BB จะมีปัญหากว่าเขาหน่อย อาจต้องใช้ vpn ช่วยในช่วงแรกๆ ไม่งั้นอาจจะล็อกอินหรือเชื่อมต่อเซิฟเวอร์ไม่ได้ อย่างเช่นผม พอใช้ไปซักระยะก็ไม่ต้องใช้แล้ว แต่ก็อาจจะมีบางเวลาที่ปิงขึ้นเยอะๆ
    แต่ถ้าเป็นทรู ก็สบายๆ tot นี่ไม่รุ้

แต่ผมใช้ 3bb 6mb เล่นโซนเอเซียและโอเซียเนีย ปิงระดับ 100 150 200 ไม่เกิน 250 แล้วแต่เซิฟ เซิฟยุโรปจะอยุ่ระดับ 290-350 เกินกว่านี้ เล่นไปจะโดนด่าเพราะตัวเราวาปคนอื่นจะยิงไม่โดน แต่เรายิงคนอื่นได้ปกติ แต่ก็ส่วนมากเซิฟจะจำกัดปิงไว้ ถ้าเกินก็โดนเตะ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 446
    มันก็ช่วยได้แหล่ะครับ แต่ไม่คุ้มกับเงินที่เสียไป

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    463
    ได้รับคำขอบคุณ: 720
    ลองเซิฟไทยหรือยังครับ ว่าปิงเท่าไหร่

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Ƭнє Gнσѕтѕ Λяє Ŕєαℓ
    กล่าวขอบคุณ
    174
    ได้รับคำขอบคุณ: 588
    TOT 6mb เล่นสบายครับ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    126
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Matizano อ่านกระทู้
    ที่ว่า 6 เมกหน่ะของอะไรหล่ะครับ เกมนี้ผู้ใช้ 3BB จะมีปัญหากว่าเขาหน่อย อาจต้องใช้ vpn ช่วยในช่วงแรกๆ ไม่งั้นอาจจะล็อกอินหรือเชื่อมต่อเซิฟเวอร์ไม่ได้ อย่างเช่นผม พอใช้ไปซักระยะก็ไม่ต้องใช้แล้ว แต่ก็อาจจะมีบางเวลาที่ปิงขึ้นเยอะๆ
    แต่ถ้าเป็นทรู ก็สบายๆ tot นี่ไม่รุ้

แต่ผมใช้ 3bb 6mb เล่นโซนเอเซียและโอเซียเนีย ปิงระดับ 100 150 200 ไม่เกิน 250 แล้วแต่เซิฟ เซิฟยุโรปจะอยุ่ระดับ 290-350 เกินกว่านี้ เล่นไปจะโดนด่าเพราะตัวเราวาปคนอื่นจะยิงไม่โดน แต่เรายิงคนอื่นได้ปกติ แต่ก็ส่วนมากเซิฟจะจำกัดปิงไว้ ถ้าเกินก็โดนเตะ
    ใช้เวลาเข้าไปเล่นใด้เป็บหลุด แล้วหากอัพหน้าจะดีใหม

กล่าวขอบคุณ
    126
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ EikueHD อ่านกระทู้
    มันก็ช่วยได้แหล่ะครับ แต่ไม่คุ้มกับเงินที่เสียไป
    ผมก็คิดอยู่เหมือนกันนะ แต่วันนี้ไปเพิ่มมาแล้ว รอให้ชั่งมาดูชุมสาย หากไม่ดีขึ้นค่อยเปลี่ยน