ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Silent & Deadly
    Long Time In The Galaxy Far Far Away
    กล่าวขอบคุณ
    701
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,168

Space Frontier: Trailer Update รวมเกมเพลย์เกมต่าง ๆ จากงาน New York Comic Con 2012

Space Frontier: Trailer Update

รวมเกมเพลย์เกมต่าง ๆ จากงาน New York Comic Con 2012

--------------------------------------------------------------------------------------------------------
    ------------------------------------------------------------

Video

Injustice: Gods Among Us (PS3, XB360, Wii U)

Tomb Raider (PS3, XB360, PC)

Takken Tag Tournament 2: Wii U Edition (Wii U)

Spartacus: Legends (PSN, XBLA)

God of War: Ascension - Multiplayer (PS3)

The Wonderful 101 (Wii U)

Dragon Ball Z: Budokai HD (PS3, XB360)

Halo 4 - Multiplayer (XB360)

Credit : BY Omegawp Gconsole Source IGN

Editor : BY CodeMagane
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย CodeMagane : 14th October 2012 เมื่อ 07:35

IMPOSSIBLE IS NOTHING
    ความพยายามอาจไม่ทำให้ทุกคนประสบณ์ความสำเร็จ แต่คนที่ประสบณ์ความสำเร็จล้วนมีความพยายาม
    กล่าวขอบคุณ
    1,565
    ได้รับคำขอบคุณ: 411
    555 PC มีเกมเดียว

>< OH MILK!!!
    กล่าวขอบคุณ
    525
    ได้รับคำขอบคุณ: 508
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Genesis อ่านกระทู้
    555 PC มีเกมเดียว

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,287
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,383
    อยากเล่น Tomb Raider มากๆ
    .....................................

คุณได้ใช้ Email ปลอม ทำให้มีจดหมายแจ้งเตือนต่างๆ ตีกลับมาเป็นจำนวนมาก เป็นผลทำให้ระบบของเวปไซท์ทำงานหนักขึ้นโดยไม่จำเป็น จึงขอให้คุณเปลี่ยน Email ที่สามารถใช้งานได้จริง หากคุณยังเพิกเฉย จะทำการระงับการใช้งาน ID นี้โดยไม่แจ้งให้ทราบล่วงหน้า: ผู้ดูแลระบบ

~.This is my world.~
    ละอ่อนเจียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1,916
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    รัก Tomb Raider จังเลย
    " I play it because I love it. "

กล่าวขอบคุณ
    115
    ได้รับคำขอบคุณ: 89
    ทูมไรเดอ น่าเล่นมาก

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    อดๆๆ อยากเล่น ทูมไรเดอร์

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    The Wonderful 101 น่าเล่นดีจัง แต่ดันไปลง Wii U ที่ยังไม่อยากซื้อตอนนี้ -_-"

หัดมาซื้อเกมแท้บ้างดิ
    กล่าวขอบคุณ
    6,685
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,226
    Blog Entries
    4
    รอ lara อยู่

New York Midtown
    กล่าวขอบคุณ
    345
    ได้รับคำขอบคุณ: 447

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ breeze อ่านกระทู้
    ทำไมครับ เล่นใน PC มันจะสนุกตรงไหนครับ (Check กระจายสิไม่ว่า) และ ผมพูดหลายครั้งแล้วครับ เรื่อง PC ที่มีการละเมิดลิขสิทธิ์ กันเยอะ

เห็น Console ไหมครับ ไม่เห็นมีการละเมิดลิขสิทธิ์มาก เท่า PC เลย (คนที่ซื้อแผ่นเกม Console นี้ถือว่าซื้อแท้ครับ แต่ดูดีกว่า PC นิดหน่อย เพราะราคาแผ่นแพงกว่า เลยให้ความคุ้มค่ามากกว่า แผ่น PC สักอีก)
    ไม่ได้ดราม่านะครับ Console ท่าเป็น PS3 ก็ไม่เคยเห็นโดนก๊อบแต่ท่า XBOX360 โหะๆ ให้อื้อ แผ่นละ 70 ร้านๆทั่วๆไป เต็มเลย เช่นนี้นะครับผมไปร้านขายเกมConsole แล้วผมเอาเมม PSPลงเกมระหว่างที่รอ ผมก็ดูแผ่นเกมเป็นอัลบั้ม XBOX 360 ลึ่มเลยเต็มไปหมดเกมใหม่ๆ ดังๆทั้งนั้น ส่วน PS3 เก็บไว้ในตู้อย่างดี มันก็โดนละเมิดเช่นกันแหละ Console
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tonthebg : 14th October 2012 เมื่อ 14:25

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Games Hub
    กล่าวขอบคุณ
    1,269
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,686
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tonthebg อ่านกระทู้

There is no Thank You and there is nothing right as long as we're downloading illegal games.

กล่าวขอบคุณ
    193
    ได้รับคำขอบคุณ: 342
    ทำไมครับ เล่นใน PC มันจะสนุกตรงไหนครับ (Check กระจายสิไม่ว่า) และ ผมพูดหลายครั้งแล้วครับ เรื่อง PC ที่มีการละเมิดลิขสิทธิ์ กันเยอะ

เห็น Console ไหมครับ ไม่เห็นมีการละเมิดลิขสิทธิ์มาก เท่า PC เลย (คนที่ซื้อแผ่นเกม Console นี้ถือว่าซื้อแท้ครับ แต่ดูดีกว่า PC นิดหน่อย เพราะราคาแผ่นแพงกว่า เลยให้ความคุ้มค่ามากกว่า แผ่น PC สักอีก)
    ถึง Gameplay จะดีสักแค่ไหน ถ้า เนื้อเรื่องของเกม นั้นไม่ได้เรื่อง ถือว่าเกมนั้น ห่วย โคตร ๆๆๆ !!!!!