ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473

COD Modern Warfare 3 บน PC รองรับ Dedicated Server

[:COD Modern Warfare 3 บน PC รองรับ Dedicated Server:]

ค่ายเกม Activision ยืนยันแล้วว่า เกม Call of Duty Modern Warfare 3 เวอร์ชั่น PC จะรองรับ Dedicated Server แบบภาค Modern Warfare (แรก) ส่วนอินเตอร์เฟซ และระบบในส่วนนี้ก็จะมีการปรับปรุงใหม่ โดยส่วน Dedicated Server หรือเซิฟเวอร์อุทิศของเกมนี้ มีไว้เพื่อรองรับให้ผู้เล่นสามารถตั้งเซฟเวอร์ของเกมในโหมดออนไลน์ได้เอง ช่วยทำให้เล่นเกมได้ลื่นไหลยิ่งขึ้น กรณีมีการเชื่อมต่อที่ใกล้เคียงกัน ผู้ดูแลสามารถบริหารจัดการส่วนหลักๆได้เอง ทั้งนี้ระบบดังกล่าวอาจนำไปสู่การโกง หรือการดัดแปลงเกม ได้ง่ายกว่าเซิฟเวอร์ปกติ โดยทาง Activision ได้กล่าวว่าตัวเกมจะถูกพัฒนาระบบป้องกันการโกงให้ดีที่สุด ก่อนปล่อยสู่ตลาดอย่างแน่นอน

Call of Duty Modern Warfare 3 มีกำหนดการวางจำหน่าย 8 พฤศจิกายน 2011 เป็นเกม PC, PS3, Xbox 360 ราคาหน้ากล่องต่างประเทศ 59.99 ดอลลาร์สหรัฐ หรือประมาณ 1800 บาทในขณะที่เขียนข่าว

ที่มา shacknews.com

Credit : vr-pcgames

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 25 คนที่กล่าวขอบคุณ:

✦ CIRI ✦
    กล่าวขอบคุณ
    166
    ได้รับคำขอบคุณ: 769
    หวังว่าเซิฟไทยจะมาเปิดน่ะ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ EikueHD อ่านกระทู้
    อย่าไปหวังให้สิ้นเปลืองจิตใจเลยครับ
    อ้าว ทำไมเหรอครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ScorpionzZ : 18th August 2011 เมื่อ 18:35
    .:: I5-3570 P8Z77-V LX G.Skill Sniper 8 Gb Gigabyte GTX960 XFX Pro 650w ::.

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 446
    ขอบคุณสำหรับข่าว Dedicated Server จนได้ -*-
    แบบนี้คงต้องไปเล่นกับ console ซะแล้วมั้ง

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ScorpionzZ อ่านกระทู้
    หวังว่าเซิฟไทยจะมาเปิดน่ะ
    อย่าไปหวังให้สิ้นเปลืองจิตใจเลยครับ

SISCON!
    กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 67
    สร้างห้องได้แบบเกมออนไลน์ที่โหลดตามเว็บเล่นฟรี(โปรเพียบ)ได้ด้วยหรอ หรือ private match

กล่าวขอบคุณ
    5,070
    ได้รับคำขอบคุณ: 399
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ EikueHD อ่านกระทู้
    ขอบคุณสำหรับข่าว Dedicated Server จนได้ -*-
    แบบนี้คงต้องไปเล่นกับ console ซะแล้วมั้ง

-o- ขนาด MF2 ยังเปิดเลยครับ 5555 ใน alter นะ

THE HULK
    กล่าวขอบคุณ
    17,066
    ได้รับคำขอบคุณ: 484
    ผมว่าส่วนใหญ่รอ Singleplayer นะ 555+

VIP Member
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ titanoon อ่านกระทู้
    ผมว่าส่วนใหญ่รอ Singleplayer นะ 555+
    ผมล่ะคนหนึ่ง

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    2,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 954
    สอยแท้แน่หนู

Your Dogtag Are Mine
    กล่าวขอบคุณ
    182
    ได้รับคำขอบคุณ: 426
    อยากเล่นแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 446
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ civilzaza อ่านกระทู้
    -o- ขนาด MF2 ยังเปิดเลยครับ 5555 ใน alter นะ
    MF2 มันระบบ P2P ครับ ก็เลยทำเถื่อนเล่นได้ง่าย
    ดูอย่าง BO เปลี่ยนเป็น Dedicated server ยังไม่มีเถื่อนให้เล่นเลยครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    เกมนี้ ต้องเห็นเป็นกล่องๆ 555
    IRONHIDE.

Arvil The Best
    กล่าวขอบคุณ
    179
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,953
    MF2 มันระบบ P2P ครับ ก็เลยทำเถื่อนเล่นได้ง่าย
    ดูอย่าง BO เปลี่ยนเป็น Dedicated server ยังไม่มีเถื่อนให้เล่นเลยครับ
    เดี๋ยวได้เห็นครับ !