ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Jon Bon Jovi
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 235

Wink ปริศนา Herobrine ใน Minecraft

แปล

ฉันเริ่มเล่น Minecraft ในซิงเกิ้ลเพลเยอร์ เริ่มแรกทุกอย่างก็ดูปรกติ ฉันก็ตัดต้นไม้และสร้างโต๊ทำงาน และฉันก็เห็นบางอย่าง

ขยับหลังหมอก (เครื่องของฉันช้ามากฉันจึงต้องเล่นด้วยเรนเดอร์อันน้อยนิด) ฉันคิดว่ามันจะเป็นวัว....แต่มันไม่ใช่วัว!!! มันมองกลับมาที่ฉัน

มันเหมือนผู้เล่นคนอื่นที่ใช้ตัวเหมือนฉันแต่ตาของเขานั้นว่างเปล่าฉันเห็นว่าไม่มีชื่ออยู่บนหัวและฉันก็ดูอีกครั้งว่าฉันไม่ได้เล่นในมัลติเพลเยอร์นิ

แต่เขาไม่ได้อยู่นานเขามองมาที่ฉันแล้ววิ่งเข้าไปในหมอกฉันก็พยายามตามเข้าไปแต่เขาหายไปแล้ว

ฉันส่งอี-เมลไปหาผู้เล่นอื่นถึงผู้เล่นที่ประหลาดและเขาตอบกลับมาว่า เขาก็เจอผู้เล่นคนนี้เหมือนกันและเขาบอกว่าผู้เล่นที่ประหลาดคนนี้ชื่อว่า.....Herobrine

ภาพติดไม่ติดอย่างไรขออภัยด้วยนะครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    สงสัย จะมี ผี ใน Minecraft

55555555

จนกระทั่งโดนธนูปักที่เข่า
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 596

เอาไปดู

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    Notch เอา Herobrine ออกไปแล้วนิครับ แต่ถ้าอยากได้ ก็น่าจะมี mod อยู่
    Don't regret the path you choose, you are who you are.

PIGGY : ) ''
    กล่าวขอบคุณ
    1,012
    ได้รับคำขอบคุณ: 369
    Herobrine อยากเจออ่ะ

คนเดินดิน
    กล่าวขอบคุณ
    830
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,563
    ผมก็ไม่เคยเจอแหะ เล่นมาหลายver.ละ