ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

I Love Movie
    กล่าวขอบคุณ
    1,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,072

Lightbulb [PC-GAME/MINI] Angry Birds Space (FULL/ENG) (2012) (33.2 MB) [ONE2UP]

Publisher: Rovio Mobile
    Developer: Rovio Mobile
    Genre: Logic (Puzzle)

Angry Birds ถือเป็นเกมแนว Physics Puzzle ที่วางมาตรฐานของเกมในยุคปัจจุบันเกมหนึ่งเลยทีเดียว และสำหรับ Angry Birds Space ที่พัฒนาใหม่โดยพาเหล่านกออกสู่อวกาศนั้นก็ช่วยเปิดรูปแบบการเล่นที่หลากหลายมากขึ้นท่ามกลางสภาวะไร้แรงโน้มถ่วงและแรงดึงดูดของดวงดาว โดยถ้าเรายิงนกเข้าไปในอวกาศนกก็บินยาวไปเลยหรือไม่ก็ถูกแรงดึงดูดของดวงดาวดึงลงมา ฉะนั้นอย่าแปลกใจถ้านกจะบินเล่นรอบดวงดาวก่อนที่จะตกลงมากระแทกเหล่าหมู >อ่านต่อ<

Operating System:Windows XP / Vista / Windows 7
    Processor:2 GHz
    Memory:512 MB
    Video:3D graphics card compatible with DirectX, 128 MB
    Sound Card:Sound device compatible with DirectX 9.0
    Hard Disk:65.2 MB

วิธีการ Download Web ONE2UP
    Credit คุณ Natchapon665

ช่วยกดขอบคุณให้ผมด้วยนะครับด้านล่างซ้ายเพื่อเป็นกำลังใจในการอัพโหลดเกมส์ต่อไป

Part 1

http://adf.ly/De1gF

1.แตกไฟล์+ใส่พาสเวิร์ด
    2.ลงเกมส์ Angry Birds ใน Folder (อย่าเพิ่งเข้าเกมส์)
    3.เข้าไปใน Folder อีกที แล้วกดที่ Patch แล้วหาตัวเกมส์เพื่อ Patch
    4.เมื่อ Patch ให้เราเข้าไปที่ตัวเกมส์
    5.เมื่อเข้ามาที่หน้า Game จะมีคำสั่ง Active Full Game ตรงกลางด้านล่างของเกมส์
    6.ให้เรา Copy Serial ที่อยู่ใน Folder ไปใส่
    7.เล่นเกมส์ได้ตามปกติ

Facebook :: https://www.facebook.com/PCGameDownloadByPreciousTar
    MY CENTER MINI GAME :: http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=130758

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789
    เจิมให้นะครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,381
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Champ 5555+ อ่านกระทู้
    เจิมให้นะครับ
    ขอบคุณมากๆเลยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,381
    ดันยากดึก ขณะนี้เป็นเวลา 23.00 นาฬิกา

นักแปลอนิเมะ
    ค่ายอนิเมะ Akiraz-FS
    กล่าวขอบคุณ
    1,504
    ได้รับคำขอบคุณ: 757
    น่าสนแหะ มาเจิมครับผมม

Translator ประจำค่าย Akiraz-FS

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    250
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ขอบคุนฮาพพพพพพพ
    Game : Biohazard / Resident Evil

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,381
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ taradol15 อ่านกระทู้
    ขอบคุนฮาพพพพพพพ
    ครับผม

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ asiazasd อ่านกระทู้
    น่าสนแหะ มาเจิมครับผมม
    ขอบคุณครับ