ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

I'M PERFECT ! ♥ ..
    กล่าวขอบคุณ
    1,161
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,529
    Blog Entries
    2

[PC] SNIPER GHOST WARRIOR [SKIDROW l FULL l ENG l 4 GB] [DIRECT LINKS - ONE2UP] ลิ้งตรงโหลดเร็วเต็มสปีด !

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ maretarat อ่านกระทู้
    ผมขอแนะนำสำหรับคนที่อยากจะเล่น multiplayer

โหลดโปรแกรมนี้ http://www.tunngle.net/community/fil...etup-v4415exe/ (TUNNGLE)

กด download file ที่ข้างล่างกรอบ

สมัครได้ที่http://www.tunngle.net/community/ind...7;ion=register

ลงโปรแกรมเสร็จอย่าลืมรีสตาร์ทเครื่องนะครับ เดี๋ยวจะเออเร่อแล้วเล่นไม่ได้

ใส่ sniper ghost warrior ในช่อง search ก็เจอแล้วส่วนใหญ่จะเป็นพวกต่างชาติเล่นเยอะช่วงเช้าๆ กับ ดึก

การเข้าเล่นก็ multiplayer>lan>find room ไม่ต้องลงแพทช์ใดๆทั้งสิ้้น

Video ประกอบ

ผิดพลาดประการใดก็ขออภัยด้วยครับ

สิ่งที่จะได้จากเกมส์นี้คือ การได้เป็นมือสไนเบอร์ที่สมจริงที่สุดของเกมส์แนว FPS ในเวลานี้เกมส์นี้เน้นหนักไปในทางซุ่มเงียบซึ่งก็เป็นปกติสำหรับเกมส์แนวสไนเปอร์ การอยู่ในร่มเงาของต้นไม้เป็นเรื่องสำคัญ การยิงพลาด เป็นเรื่องที่เลวร้ายและเมื่อศัตรูเห็นคุณ รับรองว่าพวกเขา จะรีบเข้ามาหาคุณในทันที ท่าทางและการกระทำของเหล่าศัตรูที่เราจะได้พบเจอนั้น จะดำเนินไปตามหลักของความเป็นจริง และการพื้นฟูร่างกายจะไม่เกิดขึ้นโดยอัตโนมัตเหมือนเกมส์ FPS ทั่วไปในเวลานี้แต่เราต้องวิ่งหายามารักษาเอง ซึ่งก็ไม่รู้ว่ามันจะมาขัดจังหวะเวลามันส์ของเรารึเปล่าหรือว่าตัวเกมส์ต้องการให้เรารู้สึกถึงความกดดันจากสถานะการต่างๆให้ได้บรรยากาศ ของมือสไนเปอร์ที่สมจริงที่สุด

ช่วยกด ขอบคุณ ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจให้ผมในการอัพเกมส์ครั้งต่อไปนะครับ

950MB / PART

ONE2UP [DIRECT LINKS]
    [ ชื่อไฟล์ไม่ตรงควรแก้ก่อนไม่งั้นจะแตกไฟล์ไม่ได้
    ตัวอย่าง GAME01 , GAME02 , GAME03 , GAME04
    หรือไม่ก็ใส่แค่ตัวเลข ตัวอย่าง 1 , 2 , 3 ]

PART01 : PART02 : PART03 : PART04 : PART05

" PASSWORD "
    www.zeppelin-load.blogspot.com

** ใครที่โหลดเกมส์ไปแล้วรบกวนท่านนำรูปมายืนยันด้วยนะครับ
    โหลดเกมส์ไปแล้วก็กดคลิก "กล่าวคำขอบคุณ" ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจให้ผมในการอัพเกมส์ครั้งต่อไป
    หากมีปัญหาอะไรเกี่ยวกับเกมส์ก็โพสไว้ในกระทู้เลยครับ ตอบได้ผมก็จะตอบให้ครับ
    (ท่านควรที่จะ Search ปัญหานั้น ๆ ใน Google ก่อนนะครับ)

[ขอเกมส์ได้ที่นี่เลยครับ
    Click]

HOW TO INSTALL

1.แตกไฟล์ ..
    2.Mount image ติดตั้งตามขั้นตอน
    3.เปิดโฟลเดอร์ SKIDROW ก๊อปปี้ไฟล์ไปวางไว้ในโฟลเดอร์ที่เราลงเกมส์
    4.เข้าเกมส์ได้เลยครับ !

BLOGSPOT

FACEBOOK

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zionistic : 17th October 2012 เมื่อ 21:22

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 22 คนที่กล่าวขอบคุณ:

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789
    เจิมให้นะครับ

ไปก่อนนะครับ เดี๋ยวกลับมา ไปโหลดเกมส์ก่อนนะครับ 5555555555+
    (เกมส์มาเยอะเริ่มโหลดไม่ทันแล้วครับ )

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

...เหนื่อยละเน้อ...
    กล่าวขอบคุณ
    3,182
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,677
    4
    เจิมครับๆ เป็นอีกเกมที่ เล่นแล้ว เวียนหัวจริงๆ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

` 14k
    กล่าวขอบคุณ
    2,924
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,377
    2
    เจิมๆ ยังไม่เคยเล่นลองเลยอะ น่าหนุกเดี๋ยวดึกๆค่อยโหลด

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,161
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ JEIXB อ่านกระทู้
    เจิมครับๆ เป็นอีกเกมที่ เล่นแล้ว เวียนหัวจริงๆ
    ใช่เลยครับ ผมเล่นมึนหัวสุด ๆ หามันไม่เจอไม่รู้มันยิงมาจากไหน

...เหนื่อยละเน้อ...
    กล่าวขอบคุณ
    3,182
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,677
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zionistic อ่านกระทู้
    ใช่เลยครับ ผมเล่นมึนหัวสุด ๆ หามันไม่เจอไม่รู้มันยิงมาจากไหน
    ชุดมันยังกะชุดสไนเปอร์ สีกลมกลืนกะใบไม้โคตร แถมขนาดเราแอบในพุ่มไป ยิงไปนัดนึง มันดันหันกลับมายิงเราโดนอีก เทพจริงๆ สรุปใครเป็นสไนเปอร์กันแน่ไม่รู้

กล่าวขอบคุณ
    1,161
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ JEIXB อ่านกระทู้
    ชุดมันยังกะชุดสไนเปอร์ สีกลมกลืนกะใบไม้โคตร แถมขนาดเราแอบในพุ่มไป ยิงไปนัดนึง มันดันหันกลับมายิงเราโดนอีก เทพจริงๆ สรุปใครเป็นสไนเปอร์กันแน่ไม่รู้
    ฮ่า ๆ สไนเปอร์ลุยเดี่ยวมันมีเป็น 10

>>Advanced crazy game<<
    กล่าวขอบคุณ
    5,209
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,565
    1
    เจิมมมมให้ครับผม

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,161
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ shogun147 อ่านกระทู้
    เจิมมมมให้ครับผม
    ขอบคุณมากครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,901
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,259
    เจิมครับ
    ปล.เกมส์นี้ AI ตาทิพย์ - -*
    ไม่ได้เสพกราฟฟิคโดยกำเนิด ไม่ต้องเปิด "High" หมดก็เล่นได้
    เห็นรอยหยักแล้วไม่ดิ้นสิ้นใจตาย คนเรามีความสุขได้แค่พอเพียง

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,161
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gudjung007zaza อ่านกระทู้
    เจิมครับ
    ปล.เกมส์นี้ AI ตาทิพย์ - -*
    ขอบคุณมากครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 237
    ผมขอแนะนำสำหรับคนที่อยากจะเล่น multiplayer

โหลดโปรแกรมนี้ http://www.tunngle.net/community/fil...etup-v4415exe/ (TUNNGLE)

กด download file ที่ข้างล่างกรอบ

สมัครได้ที่http://www.tunngle.net/community/ind...ction=register

ลงโปรแกรมเสร็จอย่าลืมรีสตาร์ทเครื่องนะครับ เดี๋ยวจะเออเร่อแล้วเล่นไม่ได้

ใส่ sniper ghost warrior ในช่อง search ก็เจอแล้วส่วนใหญ่จะเป็นพวกต่างชาติเล่นเยอะช่วงเช้าๆ กับ ดึก

การเข้าเล่นก็ multiplayer>lan>find room ไม่ต้องลงแพทช์ใดๆทั้งสิ้้น

ผิดพลาดประการใดก็ขออภัยด้วยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย maretarat : 15th October 2012 เมื่อ 22:41
    ฉันไม่ไช่เด็กนะย๊ะ!!!!

กล่าวขอบคุณ
    1,161
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ maretarat อ่านกระทู้

สมัครได้ที่http://www.tunngle.net/community/ind...7;ion=register

ครับผม

Who am I . . .
    กล่าวขอบคุณ
    580
    ได้รับคำขอบคุณ: 931
    ขอบคุณ จ้า
    OH YEAH

Tags for this Thread