ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

ช่วยด้วยเข้าเกม RESIDENT EVIL 5 ไม่ได้อะคับ

ของผม เข้าเล่นเกมส์ไม่ได้อ่ะครับ มันขึ้นแบบเนี้ยอ่้ะึครับ
    RESIDENT EVIL 5: RE5DX9.exe - Fatal application exit
    D3DERR_DRIVERINTERNALERROR : present_result
    และัก้คลิกโอเคอ่ะครับ
    และก็ ช่วงวิดีโอเครดิดนิ มันไม่มีภาพขึ้นหรอครับ เห็นแต่ชื่อ กับซาวน์
    สาเหตุเกิดจากอะไรหรอครับ รบกวนช่วยดูให้หน่อยนะครับ อยากเล่นนมาก ขอบคุณครับ

ปล. win Xp

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    นายเข้าเกมส์ที่ตัวอะไรหรอครับ Luncher.exe รึเปล่า
    ลองลงแคร๊กใหม่ให้หมดเลยน๊ะฮะ ถ้าหาไม่ได้เดี๋ยวจะเอาของผมอัพไส่ Mediafire ให้= =

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Monkey_Ace อ่านกระทู้
    นายเข้าเกมส์ที่ตัวอะไรหรอครับ Luncher.exe รึเปล่า
    ลองลงแคร๊กใหม่ให้หมดเลยน๊ะฮะ ถ้าหาไม่ได้เดี๋ยวจะเอาของผมอัพไส่ Mediafire ให้= =
    ผม ก็เข้าตัว Luncher.exe นะคับ ส่วนเรื่องแครกนี่ผมก็ไม่รู้หมือนกันนะคับ เพราะ ว่าลงเกมปุ๊ป มันก็มี Luncher.exe อะคับ ถ้ายังไงผมขอ แคร๊กของท่าน ได้นะคับ ขอบคุนมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ parnupan อ่านกระทู้
    ผม ก็เข้าตัว Luncher.exe นะคับ ส่วนเรื่องแครกนี่ผมก็ไม่รู้หมือนกันนะคับ เพราะ ว่าลงเกมปุ๊ป มันก็มี Luncher.exe อะคับ ถ้ายังไงผมขอ แคร๊กของท่าน ได้นะคับ ขอบคุนมากครับ
    ถ้างั้นนายลองเช็คไฟล์ Luncher หน่อยว่ากี่ MB ^ ^

กล่าวขอบคุณ
    0
    คับเด๋วขอดูก่อน ลงใหม่อยุ่ เอ่อพี่ชาย ยังไง ผมของเมลมีได้มั้ยอะคับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Monkey_Ace อ่านกระทู้
    ถ้างั้นนายลองเช็คไฟล์ Luncher หน่อยว่ากี่ MB ^ ^

ดุละคับ 4.71 mb คับ

กล่าวขอบคุณ
    15
    แล้วก็ ตัว DX9 ไรนั่นด้วยฮะ กี่ MB ปล. ลองลง Dx9ใหม่นะฮะ หรือ Dx9 ที่มากะไฟล์ Re5 อะฮะมันต้องมีแน่ๆฮะไม่ว่าจะซื้อมาหรือว่าโหลดมา

กล่าวขอบคุณ
    0
    ผมลงไปแล้วอะคับ แล้วไอที่บอกให้ดูนี่ดูยังไงอาคับ แหะๆ ไม่รุ้โทดที

กล่าวขอบคุณ
    15
    RESIDENT EVIL 5: RE5DX9.exe - ออกจากโปรแกรมร้ายแรง
    D3DERR DRIVERINTERNALERROR : ผลปัจจุบัน

มันคืออะไรกัน - - พี่บอก นายเปิดโปรแกรมอะไรไว้เปล่า