ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชื่อ [M] a r [K] นะ
    กล่าวขอบคุณ
    234
    ได้รับคำขอบคุณ: 293

รบกวนช่วยแนะนำเกมส์ที่เล่น Co op กันสนุกๆด้วยครับ

ช่วงนี้เบื่อมากไม่รู้จะเล่นเกมอะไร

เล่นของแท้ผ่าน Steam น่ะครับ ที่มีก็ Borderlands2, Left 4 Dead 2, Dead Island

ใครพอจะรู้จักเกมส์ที่เล่น Co op กันได้รบกวนช่วยแนะนำด้วยครับ

เอาที่ซัพพอตกับ WinXP ด้วยนะ รู้สึกเกมเดี๋ยวนี้ออกมามีแต่ Win7 เล่นบน XP ไม่ได้ - -

หรือเราต้องรอเกมใหม่ๆต่อไป T 3 T
    Gerard

ชื่อ [M] a r [K] นะ
    กล่าวขอบคุณ
    234
    ได้รับคำขอบคุณ: 293
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ EpicSlowmotion อ่านกระทู้
    Killing Floor สิผมเล่นอยู่

http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=136781
    เอาหลายๆเกมเลยครับ
    จะซื้อทีต้องปรึกษากับพี่ที่เล่นด้วยกันว่าชอบมั้ย ฮ่าๆ

รบกวนด้วยครับ
    Gerard

Kill Me Baby
    กล่าวขอบคุณ
    11,069
    ได้รับคำขอบคุณ: 940
    kane lynch 2 dog days ครับ 0.0
    ชีวิตผมรายล้อมไปด้วยกำลังใจและคำคมรอบกาย แต่สิ่งเหล่านั้น ไม่เคยผลักดันให้ผม "ต่อสู้" ได้เลย

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

I am Gundam!
    กล่าวขอบคุณ
    100
    ได้รับคำขอบคุณ: 412
    PAYDAY™ The Heist

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.- COOL_OR_HOT-.
    กล่าวขอบคุณ
    2,678
    ได้รับคำขอบคุณ: 547
    เกมส์ฟรีก็หนุกนะครับ ใน Steam อ่ะ
    -Gotham City Impostors : Free To Play(มี2ฝ่ายครับ Batman และ Joker)

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 902
    Serious Sam 1-2 HD เล่นได้มากสุด 16 คน มันส์มากครับเดินยิงๆกระทิงเป็นร้อย *-*
    Alien Swarm เกมฟรีบน Steam เล่นมากสุด 4 คน แนวมุมมองๆจากที่สูง สนุกดี
    FEAR3 มากสุด 2 คน ตะลุยด่าน FPS หลอนๆน่ากลัวๆ+บู๊แหลก สนุกดีลองหาข้อมูลดู ^^
    Portal2 มากสุด 2 คน เกมวางแผ่นตะลุยด่านแบบ FPS
    DIABLO2-3 ภาค2เล่นได้ 5 ภาค3ได้ 4 คน แนว RPG มุมมองๆจากที่สูง
    Torchlight2 มากสุด 6 คนแนว RPG มุมมองๆจากที่สูง เล่นเพิลๆสนุกดี
    RAGE มากสุด 2 คน แนว FPS RPG คล้ายๆ Borderlands2 แต่ไม่การ์ตูนแบบ BL2

และยังมีอีกเยอะครับลองหาดู กูเกิ้ลครับ *-*

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    System of Live operation
    กล่าวขอบคุณ
    2,831
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,021
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Winters อ่านกระทู้
    Serious Sam 1-2 HD เล่นได้มากสุด 16 คน มันส์มากครับเดินยิงๆกระทิงเป็นร้อย *-*
    Alien Swarm เกมฟรีบน Steam เล่นมากสุด 4 คน แนวมุมมองๆจากที่สูง สนุกดี
    FEAR3 มากสุด 2 คน ตะลุยด่าน FPS หลอนๆน่ากลัวๆ+บู๊แหลก สนุกดีลองหาข้อมูลดู ^^
    Portal2 มากสุด 2 คน เกมวางแผ่นตะลุยด่านแบบ FPS
    DIABLO2-3 ภาค2เล่นได้ 5 ภาค3ได้ 4 คน แนว RPG มุมมองๆจากที่สูง
    Torchlight2 มากสุด 6 คนแนว RPG มุมมองๆจากที่สูง เล่นเพิลๆสนุกดี
    RAGE มากสุด 2 คน แนว FPS RPG คล้ายๆ Borderlands2 แต่ไม่การ์ตูนแบบ BL2

และยังมีอีกเยอะครับลองหาดู กูเกิ้ลครับ *-*
    FEAR 3
    Torchlight III
    Diablo III

3เกมนี้แนะนำเลยครับ ไม่เสียใจแน่นอน

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    System of Live operation
    กล่าวขอบคุณ
    2,831
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,021
    ^
    ^
    ^
    อ่อท่าน โทดทีๆ ฮ่าๆๆ พลาดเองละฮะ

ปล.ทอชไลท์ 2 เน้ออออ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    119
    ได้รับคำขอบคุณ: 254
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zettron อ่านกระทู้
    PAYDAY™ The Heist
    ท่านชื่อไรอะ เดียวจะแอดไปหุหุ
    MADAFAKA