ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    98
    ได้รับคำขอบคุณ: 904
    Blog Entries
    1

ทีมพัฒนาเกมส์ Nostale เผยเกมส์ใหม่ Core Online หลังจากซุ่มเงียบกว่า 3 ปี

คุณยังจำเกมส์ออนไลน์แนวน่ารักๆอย่าง Nostale กันได้มั้ย เมื่อไม่นานนี้ทีมพัฒนาเกมส์ Nostale ของเกาหลี ได้แนะนำเกมส์ออนไลน์ใหม่ MMORPG ตัวที่ 2 ของพวกเขา มีนามว่า Core Online หลังจากซุ่มพัฒนาอย่างเงียบมากว่า 3 ปี

สำหรับ Core Online เป็นเกมส์ิออนไลน์ที่เน้นในเรื่องการ PVP ที่มีจุดเด่นอยู่ที่การ PVP ระหว่างเซิร์ฟเวอร์ ที่สามารถรองรับผู้เล่นได้มากถึง 3,000 คน เรียกได้ว่าน่าจะทำให้ผู้เล่นได้พบกับประสบการณ์การรบแบบเต็มรูปแบบทีเดียว โดยอาชีพต่างๆ ภายในเกมส์ประกอบไปด้วย Defender, Warriors, Berserker, Blader, Guardian, Healer, Witch และ Magician

เป็นยังไงกันบ้างครับสำหรับข้อมูลคร่าวๆ เกมส์ Core Online น่า้เล่นเหมือนกันนะเนี่ย คาดว่าคงจะมีการ Closed Beta ที่เกาหลีเร็วๆ นี้ ตอนนี้ทีมงานก็ได้รวบรวมภาพ Screenshots งามๆ จากเกมส์ Core Online มาให้เพื่อนๆ ได้รับชมและพิจารณากันไปก่อน
    หากมีความเคลื่อนไหวของเกมส์ออนไลน์นี้เพิ่มเติมเราจะนำมาเสนอให้เพื่อนๆ ได้รับรู้กันแน่นอนครับ หรือเพื่อนๆ สามารถดูรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่เว็บไซต์หลัก http://www.coreonline.co.kr ครับผม

ข่าว เกมส์ออนไลน์ By Game-Ded
    Credit : mmoculture,steparu
    MY•CENTER
    โหลดเกมส์แล้วกรุณา "กล่าวขอบคุณ" ด้วยนะครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    218
    ได้รับคำขอบคุณ: 158
    จะพัฒนาเกมใหม่อย่าลืมเกมเก่า Nostale ไปซะล่ะยังมีคนเล่นอยู่ผมล่ะคนนึง

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ยอมรับทุกความคิดและเข้าใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5,813
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,923
    ซ้ำละ ครับ

Life is Piracy
    กล่าวขอบคุณ
    233
    ได้รับคำขอบคุณ: 320
    Blog Entries
    2
    น่าเล่นอีกเกม แต่ตอนนี้ใจอยู่ที่ cabal 2 อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 55
    ฉายา Aion จีน OS บอก 55555