ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

I'M PERFECT ! ♥ ..
    กล่าวขอบคุณ
    1,161
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,529
    Blog Entries
    2

[PC] RESIDENT EVIL OPERATION RACCOON CITY [2012|REPACK|ENG|3GB] [DIRECT LINKS - ONE2UP] ลิ้งตรงโหลดเร็วเต็มสปีด !

เนื้อเรื่องของเกม Resident Evil: Operation Raccoon City จะเน้นไปที่การเล่น Multiplayer แบบ Co-Op ผู้เล่นจะได้รับบทเป็นกลุ่ม Umbrella Security Services (USS) ซึ่งเป็นเจ้าหน้าที่ติดอาวุธขององค์กร Umbrella เพื่อรักษาความปลอดภัยและปฏิบัติภารกิจลับอื่น โดยเหตุการณ์ในเมือง Raccoon City นั้นเริ่มจากการที่ Umbrella ได้เข้าไปชิงเอา G-Virus จากด็อกเตอร์ William Birkin แต่ถูกตัวด็อกเตอร์ที่ฉีด G-Virus เข้าร่างกายขัดขวาง จนทำให้ไวรัส T-Virus ที่ใส่ไว้ในกระเป๋าเดียวกันแตกออก และได้หนูเป็นพาหะนำเชื้อเข้าสู่ชาวเมือง ทำให้ชาวเมือง Raccoon City กลายเป็นซอมบี้ไปหมด จึงเป็นหน้าที่ของหน่วย Umbrella Security Services ที่ออกมาเก็บกวาดงานที่ตัวเองทำพลาดไว้ ด้วยการกำจัดซอมบี้ในเมือง และผู้ที่ยังรอดชีวิตให้หมด เพื่อฆ่าปิดปาก (ช่างเป็นเกมที่ภารกิจขั่วร้ายจริงๆ) อ้อ! พวก bio-organic weapon อื่นๆจาก Umbrella ก็มีให้สู้ด้วยนะเช่น Hunter, Licker, Tyrant ฯลฯ ซึ่งศัตรูพวกนี้จะมี AI ประสาทสัมผัสที่ฉลาดกว่าภาคอื่น ซึ่งมันจะรับรู้ตำแหน่งผู้เล่นได้ทั้งจากสายตา เสียง และกลิ่น

ช่วยกด ขอบคุณ ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจให้ผมในการอัพเกมส์ครั้งต่อไปนะครับ

1GB / PART

ONE2UP [DIRECT LINKS]
    [ ชื่อไฟล์ไม่ตรงควรแก้ก่อนไม่งั้นจะแตกไฟล์ไม่ได้
    ตัวอย่าง GAME01 , GAME02 , GAME03 , GAME04
    หรือไม่ก็ใส่แค่ตัวเลข ตัวอย่าง 1 , 2 , 3 ]

PART01 : PART02 : PART03 : PART04

" PASSWORD "
    www.zeppelin-load.blogspot.com

** ใครที่โหลดเกมส์ไปแล้วรบกวนท่านนำรูปมายืนยันด้วยนะครับ
    โหลดเกมส์ไปแล้วก็กดคลิก "กล่าวคำขอบคุณ" ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจให้ผมในการอัพเกมส์ครั้งต่อไป
    หากมีปัญหาอะไรเกี่ยวกับเกมส์ก็โพสไว้ในกระทู้เลยครับ ตอบได้ผมก็จะตอบให้ครับ
    (ท่านควรที่จะ Search ปัญหานั้น ๆ ใน Google ก่อนนะครับ)

[ขอเกมส์ได้ที่นี่เลยครับ
    Click]

HOW TO INSTALL

1.แตกไฟล์ ..
    2.Mount image ติดตั้งตามขั้นตอน
    3.เข้าเล่นได้เลยครับ

BLOGSPOT

FACEBOOK

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zionistic : 17th October 2012 เมื่อ 17:48

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 16 คนที่กล่าวขอบคุณ:

` 14k
    กล่าวขอบคุณ
    2,924
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,377
    2
    เจิมครับบบบ !

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    995
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,550
    เจิมครับ ถึงบัดเยอะแต่มันไม่น้อย

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ไร้สาระไปวัน ๆ ! ™
    กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 817
    เล่นแล้วแต่เจิมให้ครับ !
    FC Barcelona Forever ~

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789
    เจิมให้นะครับ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

QUINN♥
    กล่าวขอบคุณ
    5,981
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,124
    มาเจิมให้นะครับผม

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,161
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chen อ่านกระทู้
    เจิมครับบบบ !
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boye อ่านกระทู้
    เจิมครับ ถึงบัดเยอะแต่มันไม่น้อย
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kanbond อ่านกระทู้
    เล่นแล้วแต่เจิมให้ครับ !
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Champ 5555+ อ่านกระทู้
    เจิมให้นะครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TwIgHTz อ่านกระทู้
    มาเจิมให้นะครับผม
    ขอบคุณมากครับ

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789
    แจก Crack Fix By THETA 3 (Crack Update 3) แก้เสียงปืนหาย แก้ไขกระตุก

Download

(เกมส์นี้ผมเคยอัพ แต่ลบไปนานแล้วครับ 5555555555+ )

15. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

...เหนื่อยละเน้อ...
    กล่าวขอบคุณ
    3,182
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,677
    4
    เจิมๆๆครับ ไวจริงๆ

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,161
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Champ 5555+ อ่านกระทู้
    แจก Crack Fix By THETA 3 (Crack Update 3) แก้เสียงปืนหาย แก้ไขกระตุก

Download

(เกมส์นี้ผมเคยอัพ แต่ลบไปนานแล้วครับ 5555555555+ )
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ JEIXB อ่านกระทู้
    เจิมๆๆครับ ไวจริงๆ
    ขอบคุณมากครับผม

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    ขอบคุณครับ สำหรับเกมส์ดีๆ แล้วจะมาโหลดไปครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    ขอบคุณครับ ขอผมเกิดปัญหานิดหน่อย พอกดเข้าเกมมันก็เด้งออกเเล้วก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลย

กล่าวขอบคุณ
    94
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    อยากเห็นคำว่า mutiplayer ต่อท้ายหัวกระทู้มาก อยากเล่น co-op มากที่สูดดดดดดด
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kiticon : 18th October 2012 เมื่อ 13:10

กล่าวขอบคุณ
    1,161
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ new8975002 อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ ขอผมเกิดปัญหานิดหน่อย พอกดเข้าเกมมันก็เด้งออกเเล้วก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลย
    ตอนลงปิด Antivirus + กับลง Install DirectX Install VC++ ด้วยเน้อ ลองดูนะครับ

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ไร้สาระไปวัน ๆ ! ™
    กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 817
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kiticon อ่านกระทู้
    อยากเห็นคำว่า mutiplayer ต่อท้ายหัวกระทู้มาก อยากเล่น co-op มากที่สูดดดดดดด
    ภาคนี้ CO OP ได้ครับแต่ต้องของแท้
    FC Barcelona Forever ~

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    GpS Cosplay Ganji Suzuran
    กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,079
    เกมนี้เล่น2 ช.ม จบและไรว้่่่่่่่่่่าาาาาางง เหมือนมาโปรโมทหนัง ตอนจบก็เห้ออออออ ไม่สปอยน่ะกลัวคนไม่ได้เล่นรุ้

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zionistic อ่านกระทู้
    ตอนลงปิด Antivirus + กับลง Install DirectX Install VC++ ด้วยเน้อ ลองดูนะครับ
    ขอบคุรมากครับกำลังลองทำดูหากไม่ได้อย่าไรบอกด้วยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    จะโหลดทีหลังครับ

Tags for this Thread