ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

อย่าตามน้ำในทางที่ผิด
    (เฉพาะผู้ได้รับอนุญาต)
    กล่าวขอบคุณ
    1,985
    ได้รับคำขอบคุณ: 981

มันไม่รู้จะอธิบายยังไง..

ผม ชอบ ญ คนนึง แต่เข้าดันมีแฟนเป็นทอม!(อยู่ ม. อื่น) T-T และในห้องเค้าก็นั่งใกล้ผมด้วย
    แล้วเพื่อนในห้องมันก็ชอบบอกว่าผมจีบเค้าทั้งๆที่ผมไม่ได้ทำอะไรเลย
    (ในห้องรู้สึกเหมือน ผู้ชายที่คุยด้วยมากที่สุดคือผมล่ะมั้ง ชอบยืมโทรศัพผมส่งข้อความหาแฟน ทอม! ของเค้าT-T ทำร้ายจิตใจ)
    ล้อว่าเป็นแฟนกันบ้างอะไรบ้างแล้วพวกเพื่อนก็แนะนำให้ผมจีบ แต่ทั้งๆที่เค้าก็มีแฟน(เป็นทอม)อยู่แล้ว = ="
    แต่ในใจผมก็ชอบเค้าน่ะ ผมก็ไม่กล้าว่าจะบอกดีหรือว่า ตัดใจแล้วหาคนอื่นดีกว่า แต่ผมก็ว่าเกือบจะตัดใจได้ล่ะมั้ง
    แต่เค้าก็ชอบเรียกผม ทั้งใน m ในห้อง เหมือนแฟน แต่เค้าก็ยังคบกับทอมอยู่

ผมไม่รู้จะทำยังไงดี?
    ลูกผู้ชาย ฆ่าได้ฝังให้ด้วย

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    82
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    Blog Entries
    1
    -*- แบบนี้ คิดว่าคงคืบหน้ากว่าเพื่อนยากอะครับ อย่างแรกเลย แม้ว่าทอมยังไงมันก็ดีสู้ผู้ชายไม่ได้

แต่ในตอนนี้ มันมีดีเหนือกว่าผู้ชายหลายเรื่องครับ มันต้องดูพฤติกรรมของเจ้าหล่อนด้วย ว่ารักแฟน(ทอม)ของเค้าแค่ไหน

(สำหรับกรณีที่คุณคิดจะจีบเธอจริงๆ)แต่ถ้าคุณไม่ได้สนใจจีบ หรือความรู้สึกนั้นมันยังมีไม่มาก

แนะนำให้เลิกดีกว่าครับ คงจุดยืนไว้ที่เพื่อนสนิทก็พอ แล้วก็อย่าทำหน้าที่ๆมันเกินไปกว่าเพื่อนสนิทด้วย

เพราะเท่าที่ผมอ่านเรื่องของคุณดู มันคิดได้สองแง่ครับ เพราะมันไม่ชัดเจน แต่ถ้าคุณเน้นย้ำแล้วว่า

แฟนเค้าคือทอมจริงๆ แต่อยู่คนละม. มันก็ยังมีหวังนะครับ เพราะเจ้าทอมเนี่ย ส่วนใหญ่จะเจ้าชู้เอาเรื่องทีเดียว

แต่ถ้าข้องใจมากๆ ถามเจ้าตัวไปตรงๆเลยก็ได้ว่าคิดยังไง แต่ถ้าไม่กล้าก็เอาเพลงพี่เบิร์ดไปเปิดให้เค้าฟัง

สื่อเป็นนัยๆ เผื่อเค้าจะเข้าใจ เพราะการถามไปตรงๆก็อาจทำให้ความสัมพันธ์ที่เคยมี มันเปลี่ยนไป

"อย่าทำแบบนี้ไม่ว่ากับใคร...เข้าใจมั้ย" ลองดูนะครับ ว่าเค้าพอจะเก็ตมั้ย จะให้ดีก็ลองแย๊บๆดูเชิงเสริมด้วยก็จะดีครับ ^^

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Shinzengumi Minor Boss
    Shinzengumi Office
    กล่าวขอบคุณ
    6,667
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,119
    ปล่อยไปเหอะ ผู้หญิงก็เงี้ย เยอะกว่าก็ต้องคบเพศเดียวกันเองธรรมดา เดี๋ยวก็เจอคนที่โดนกว่านี้ บอกว่าชอบไปเค้ายิ่งตีตัวออกห่าง ผู้หญิงไม่ชอบคนพูดตรงๆหรอก บอกว่าชอบไม่ได้ หรือคนที่ชอบให้พูดตรงๆก็น้อยมากอะ

อย่าตามน้ำในทางที่ผิด
    (เฉพาะผู้ได้รับอนุญาต)
    กล่าวขอบคุณ
    1,985
    ได้รับคำขอบคุณ: 981
    อืม ควรตัดใจดีกว่าใช่ไหม?
    ลูกผู้ชาย ฆ่าได้ฝังให้ด้วย

Shinzengumi Minor Boss
    Shinzengumi Office
    กล่าวขอบคุณ
    6,667
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,119
    ลองไม่คุยด้วยนานๆ เค้าก็ต้องสงสัยบ้างและ แล้วก็พูดตรงๆ จบ ถ้าเค้ามีความรู้สึกเค้าก็คิดได้เองแหละ