คือตอนนี้ผมเล่นน้องเอ็กด้านมืดอยู่ เล่นมาได้เกือบ 3 ปีแล้ว แต่ไม่ค่อยได้ติดตามข่าวเท่าไหร่

ผมอยากรู้อ่ะครับว่า ถ้าผมเอาเครื่องไปFlash DVD drive ให้เป็น iXtreme LT+ v1.91 แล้วเอามาต่อXboxLiveจะเสี่ยงต่อการโดนแบนมากน้อยแค่ไหน

แล้วด้านมืดนี่สามารถดาวโหลดพวกคอนเท้นต่างๆได้ไหมครับ ถ้าได้ต้องทำอย่างไรบ้างและเสียค่าบริการอะไรบ้าง (บอกขั้นตอนการดาวโหลดด้วยยิ่งดี )

ส่วนอีกเรื่องที่อยากจะถามคือวิธีโหลดคอนเท้นของPs3อ่ะครับ ว่าต้องทำยังไงเสียค่าบริการเท่าไร(ด้านสว่างนะครับ)

พอดีเห็นข่าวลดราคาเลยอยากจะลองเก็บตังค์ซื้อมาเล่นดูบ้าง

ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาตอบล่วงหน้าครับ