ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,155
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,568

!!! Super_Car !!! สุดหรูโครตเท่ เฉียบคม ภาพเยอะ

!!!เข้ามาแล้วโปรดช่วย comment หรือ ขอบคุณ กันบ้างสักนิดก็ได้ไม่ใช่เข้ามาดูแค่ผ่านๆแล้วก็จากไป!!!

Renault Alpine A110-50 Concept

Chevrolet Corvette 427 Convertible

McLaren MP4-12C memoR by Hamann เขาว่ากันว่าชื่อรถรุ่นนี้ McLaren บางรุ่นอาจจะผลิตไม่ถึง 1-10 คันแถมบางรุ่นต่อไห้เป็นเศรษฐียังร้องจ๊ากกันเลย

GTA Sapano

Acura NSX

Hennessey Venom GT Spyder

F&M Evantra

BMW i8 Spyder Concept รุ่นนี้ท่านอาจจะเคยเห็นในหนังเรื่อง M:I:B 4 แล้ว

Aston Martin Dragon 88 Limited Edition

Lamborghini Ferruccio Concept ใครว่าเหมือนยานอวกาศเหมือนผมมั่งเนี่ย ในอนาคตเราอาจจะได้เห็น Lamborghini รุ่นนี้ก็เป็นได้ ผูออกแบบโครงสร้างรถ Mark Holster

Lotus Exige S Roadster

Koenigsegg Agera R

!!!เข้ามาแล้วโปรดช่วย comment หรือ ขอบคุณ กันบ้างสักนิดก็ได้ไม่ใช่เข้ามาดูแค่ผ่านๆแล้วก็จากไป!!!

ผมเชื่อว่าทุกท่านเห็นแล้ว กิเลศ คงบังเกิดไม่น้อยกันแน่ๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย FANG : 18th October 2012 เมื่อ 13:53 เหตุผล: !!! Super_Car !!! สุดหรูโครตเท่ เฉียบคม ภาพเยอะ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 19 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    พวก แลมเบอกินี่ เฟอรารี่ นี่ไม่ติดเรยเหรออ่ะครับ หรือว่า เป็นรถคนละแบบ กัน - -*
    ส่องเวปนี้มา้เกือบ1ปี วันนี้เพิ่งมาสมัครเป็นสมาชิก 05/01/2012

กล่าวขอบคุณ
    1,155
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,568
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wuttichai อ่านกระทู้
    พวก แลมเบอกินี่ เฟอรารี่ นี่ไม่ติดเรยเหรออ่ะครับ หรือว่า เป็นรถคนละแบบ กัน - -*
    ผมเน้น สไตล์ เท่ ส่วนมากที่เอามาโพสนี้จะเป็นรถแข่งหรือไม ส่วนมากจะเป็น คอนเซ็ป ปีหน้าที่จะผลิต หรือชื่อรถที่ไม่รู้จัก ผมไม่ค่อยเน้น แบรนด์รถดังๆ เช่นlamborghini ferrari
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย FANG : 18th October 2012 เมื่อ 14:23

กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 100
    เห็น แลมโบกินี่คันนี้แล้วนึกถึง เรย์สติงเกอ เลย ชนใครทีนี่คงสยอง O_O

กล่าวขอบคุณ
    115
    ได้รับคำขอบคุณ: 89
    เท่าที่เห็นนี่ีรถLotusนี่น่าจะถูกสุด
    แต่ผมคงเอาเงินไปซื้อบ้านดีกว่า

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 228

ท่านลืมคันนี้ไปได้เยี่ยงไรกัน คันนี้แหละจะมาปราบ veyron หุหุ อิอิ

The Beginning of Passion

:: FRESCO ::
    กล่าวขอบคุณ
    978
    ได้รับคำขอบคุณ: 610
    จะเอา ๆ ๆ ๆ อยากได้ ๆ ๆ ๆ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    995
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,550

ถึงเครื่องจะเล็ก แต่ก็แรง

Agiantrytomorrow
    กล่าวขอบคุณ
    274
    ได้รับคำขอบคุณ: 369
    Blog Entries
    1
    Supercar หรอ .. รองคันนี้หน่อยมั้ย ทรง รูปลักษณ์ไม่เท่าไหร่ แต่ความเร็วนี่ ฮ่า ๆๆๆๆ

BLΛCK CĦΛIИ
    กล่าวขอบคุณ
    781
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,289
    อ่อ..... รู้สึกว่า Lamborghini Ferruccio นี้ถ้าขับไปชนคนเข้า เห็นทีจะรอดยากน่ะ