ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: โอ้วว MAXTHON

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    535
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,115

โอ้วว MAXTHON

หลังจากเซ็งกับ Opera มานาน เรื่องปัญหาค้างบ่อย !
    ( ที่ทนใช้ก็เพราะว่าโหลดเร็วดี )

เลยมาลอง MAXTHON เร็วขึ้นอย่างชัดเจน !
    ( เว็บหลักมันบอกว่าเร็วกว่า GGChrome 200 เท่า ไม่รู้โม้ปล่าว แต่มะกี้โหลดมาใช้ก็เร็วดี )
    แต่เสียดายตรงที่โหลดยังเทียบเคียง Opera ไม่ได้

Firefox ผมคิดว่าไงๆไม่รุ
    GGChrome มันเกร่อ คนใช้เยอะ ไม่อยากเหมือนใคร
    Internet Browser ก็นะ รอตัวใหม่ออกมาก่อน จริงๆชอบแบบคลาสสิคๆ

ใครมี Internet Browsers อืนๆที่ไม่ได้กล่าวจากข้างบน แล้วมั่นใจว่าดี ( อย่าหลอกกันนะะ )

ช่วยแนะนำเลย

// ขอบคุณครับ

I'M THE RED ARMY !
    กล่าวขอบคุณ
    1,603
    ได้รับคำขอบคุณ: 976
    ผมใช้ Firefox นะ เร็วดี Maxtron ผมใช้แล้วโมโหนะ ! เร็วก็จริง

แต่หลุดเยอะ บ่อย ไปหน่อยก็เลยกลับมาใช้ Firefox

.:: DAVID DE GEA ::.

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 655
    ผมใช้ Cool Novo ก็เร็วดี
    วงเดียวเพื่อครองพิภพ วงเดียวเพื่อค้นพบจบหล้า
    วงเดียวเพื่อสาปสิ้นทุกวิญญาณ์ พันธนาไว้ในความมืดมน

ชอบโพสไม่ชอบดู
    กล่าวขอบคุณ
    2,794
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,039
    ผมใช้ Nokia ครับ ดีเหมือนกัน
    (คลุมดำทำไม)

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    535
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,115
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ madword อ่านกระทู้
    ผมใช้ Cool Novo ก็เร็วดี
    อีกชื่อนึงคือ Chrom Plus ผมก็ใช้อยู่นะ แต่เผลอลบไป
    จะว่าไปมันก็ เสถียรดีนะ แต่โหลดชอบมีปัญหานิดหน่อย

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    Maxthon เสียอย่างเดียว กด Ctrl + Click มันโหลดภาพมาเก็บไว้ในเครื่องเฉยเลย งงแตก

NeVel2Min:D
    Hatyai , Songkhla
    กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 476
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ earthkotig อ่านกระทู้
    ผมใช้ Nokia ครับ ดีเหมือนกัน
    เหมือนกันเลยครับ ผมก็ใช้ Nokia
    ???