ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

` Man UTD & JackFrost•
    ‘ Lov€ ’ HoKaGo TeaTime •` ☠ OnePiec€ `
    กล่าวขอบคุณ
    752
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,064
    Blog Entries
    1

Cool ' กองแช่งดิ้น!'กิลล์'ซีอีโอผีขึ้นแท่นรองประธานเอฟเอ !!!

หลังทำงานในสมาคมฟุตบอลอังกฤษมานาน 6 ปี เดวิด กิลล์หัวหน้าผู้บริหารของแมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ดก็ได้รับการแต่งตั้งให้เป็นรองประธานคนใหม่เรียบร้อย

กิลล์เข้ามาแทนที่เซอร์เดฟ ริชาร์ดส์ในตำแหน่งรองประธานเอฟเอเคียงข้างกับโรเจอร์ เบอร์เด้นที่กินตำแหน่งเดียวกัน หลังซีอีโอ"ปีศาจแดง"ถูกผลักดันจากที่ประชุมของสมาคม

การขยับขึ้นมารับบทบาทในเกมลูกหนังแดนผู้ดีของกิลล์มีนัยยะสำคัญเพราะเขาเตรียมลงสมัครเป็นคณะกรรมการบริหารสหพันธ์ฟุตบอลยุโรปหรือยูฟ่าชุดใหม่ในงานประชุมเดือนพฤษภาคมปีหน้าด้วย

"ผมยินดีอย่างยิ่งที่ได้รับการแต่งตั้งให้เป็นรองประธานของสมาคมฟุตบอล ความแข็งแกร่งและความสำเร็จของสมาคมมีความสำคัญต่ออนาคตของเกมฟุตบอลในอังกฤษด้วย และผมหวังแสดงให้เห็นถึงสิ่งที่บอร์ดเชื่อมั่นในตัวผม"ซีอีโอวัย 55 ปีกล่าว

Credit : SS . com

p$ : **** ทีมผม โคตรมาเฟีย ! 55 555 เป็นมาเฟียเต็มตัว เลยนะเออ

โลกสวยด้วยมือเราต้องที่ : Jokergame ! lol lol lol lol lol.

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เกิดจากความพยายาม
    กล่าวขอบคุณ
    1,014
    ได้รับคำขอบคุณ: 442
    เหอ!!!!!!!!!! นี่มัน GodFather วงการลูกหนังนี่หว่า 5555555555

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 313
    คนที่เกลียดแมนยู เวลาแมนยูแข่งก็จะมีเรื่องมาให้อ้างเพิ่มละ

ปล.จะเป็นแฟนทีมแมนยูได้ต้องอดทน จะเล่นดีหรือเล่นแย่ ทุกคนก็จะบอกว่าแมนยู "โกง"

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    606
    ได้รับคำขอบคุณ: 721
    ปล่อยให้เขาคิดเถอะครับ ถ้าสมองเขาคิดได้แค่นี้ คนมันมีอคติมันก็งี้แหละครับ เอาเลวๆโยนใส่คนอื่น ทีทีมตัวเองดีโคตรๆ ดียิ่งกว่าใคร ไม่ได้แชมป์ก็จะบอกว่า(เคย)ได้ เพื่อหลอกตัวเองไงครับ แฟนบอลดีๆก็มีนะครับ แต่ที่เกรียนๆเยอะมาก เซ็ง แมนยูชนะ ก็ว่าโกง เสมอ ก็ว่ากากทำได้แค่นี้ แพ้ก็บอกว่า ทีมกระจอกอย่าเอาแชมป์เลย สงสสัยไม่มีสมองให้คิด

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: