ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

CĦΣ IT ИΣWS UĐ
    กล่าวขอบคุณ
    4,096
    ได้รับคำขอบคุณ: 20,295

Talking ✩ Gamers Unleashed New ✩ อัพเดท Trailer ที่ฉายเฉพาะทางทีวีในอเมริกาของ Assassin's Creed III

อัพเดท Trailer ที่ฉายเฉพาะทางทีวีในอเมริกาของ Assassin's Creed III
    เทรลเลอร์ตัวนี้เป็นโฆษณาพิเศษที่ฉายให้ชมเฉพาะในอเมริกาเท่านั้น ทำเป็นเอ็กซ์คลูซีฟจะเจ๋งขนาดไหน เชิญรับชมครับ

-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

อัพเดท Trailer ที่ฉายเฉพาะทางทีวีในอเมริกาของ Assassin's Creed III
    เทรลเลอร์ตัวนี้เป็นโฆษณาพิเศษที่ฉายให้ชมเฉพาะในอเมริกาเท่านั้น ทำเป็นเอ็กซ์คลูซีฟจะเจ๋งขนาดไหน เชิญรับชมครับ

Assassin's Creed III มีกำหนดวางจำหน่ายวันที่ 30 ตุลาคม 2012 ให้กับ PS3 , XBOX360
    วันที่ 18 พฤศจิกายน 2012 ให้กับ Wii U และ 20 พฤศจิกายน 2012 สำหรับ PC

เชิญชมเทรลเลอร์ที่กล่าวมาได้ครับ

ย้ำกันอีกที

Assassin's Creed III มีกำหนดวางจำหน่ายวันที่ 30 ตุลาคม 2012 ให้กับ PS3 , XBOX360
    วันที่ 18 พฤศจิกายน 2012 ให้กับ Wii U และ 20 พฤศจิกายน 2012 สำหรับ PC

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------

✩✩✩✩✩✩✩✩✩✩✩✩✩✩✩✩✩✩✩✩

ข้อมูลแหล่งข่าวอ้างอิงจาก : GCONSOLE , YOUTUBE
    ออกแบบกระทู้ข่าวโดย: Manthai@Gamers Unleashed
    แล้วก็อย่าลืม Comment กับ กดกล่าวขอบคุณ กันด้วยน่ะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย manthai : 20th October 2012 เมื่อ 09:07

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 30 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    98
    ได้รับคำขอบคุณ: 904
    Blog Entries
    1
    ขอบคุณครับ
    MY•CENTER
    โหลดเกมส์แล้วกรุณา "กล่าวขอบคุณ" ด้วยนะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 271
    ผมพูดตรงๆ น่ะเกมนี้เป็นเกมที่พระเอกเก่งมาก แต่เวลาผมเล่นจริง ก็รอ counter อย่างเดียว

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    อย่างเท่อะ สุดยอด

I'm your Sword
    กล่าวขอบคุณ
    932
    ได้รับคำขอบคุณ: 82
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wanloveea อ่านกระทู้
    ผมพูดตรงๆ น่ะเกมนี้เป็นเกมที่พระเอกเก่งมาก แต่เวลาผมเล่นจริง ก็รอ counter อย่างเดียว
    555 ก็อย่างนี้แหละครับ ใน Trailer หรือ ใน CG อย่างเทพ
    "If the world don't have any villains, so the world don't have any heroes"

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ดูเมะไปวันๆ
    กล่าวขอบคุณ
    286
    ได้รับคำขอบคุณ: 737
    Blog Entries
    1
    รออีกแล้ววววววววววว
    จัดผมที่ยุ่งๆน่ะ -////- 

Preview GAMERZONE
    กล่าวขอบคุณ
    1,587
    ได้รับคำขอบคุณ: 162
    โหย ภาคนี้ไช้ย้อยเลยนะ นักแสดง หล่อจริงๆ เท่ ม๊วกๆ
    YURI BOYKA