ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 11

[PSP/Eboot] รวมเกมที่ไว้เล่นบนเครื่อง PSP [filecondo][VIP 1PART]

[PSP/Eboot]

ก่อนอื่นขออธิบายก่อนนะครับ

เกมทุกเกมผมอัพเองนะครับ ซึ่งทุกเกมผมลองจากเครื่องผมมาแล้วนะครับ fw 6.60 pro-b10

เกมที่อัพส่วนใหญ่จะเป็นเกมเก่า เกมหายากนะครับ แต่คงความมัน!

ส่วน Eboot บางตัวที่ผมทำขึ้นมาจะมีชื่อผมติดอยู่นะครับ

โหลดเกมคลิกที่รูปนะครับ

แนะนำให้สมัคร VIP โหลดนะครับ เพื่อความสะดวกในการโหลดของท่าน

พาสเกมคือChanchai39@JKG

COMING...
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Chanchai39 : 21st October 2012 เมื่อ 12:56

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    GpS Cosplay Ganji Suzuran
    กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,079
    ขออภัยครับ ขณะนี้มีผู้ดาวโหลดจำนวนมาก Slot Download เต็ม (17.9 %) กรุณาลองใหม่อีกครั้งภายหลัง หรือ สมัคร VIP เพื่อโหลดตรงได้ทันที
    HEAVY TRAFFIC - Slot for normal download is full. Come back again later or apply VIP

เปลี่ยนเว็บเหอะเว็บนี้เน่ามาก

กล่าวขอบคุณ
    11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Gokusen อ่านกระทู้
    ขออภัยครับ ขณะนี้มีผู้ดาวโหลดจำนวนมาก Slot Download เต็ม (17.9 %) กรุณาลองใหม่อีกครั้งภายหลัง หรือ สมัคร VIP เพื่อโหลดตรงได้ทันที
    HEAVY TRAFFIC - Slot for normal download is full. Come back again later or apply VIP

กำลังหาเว็ปครับ แนะนำได้เลยครับ
    ปล.แนะนำให้สมัคร VIP ครับผม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Chanchai39 : 21st October 2012 เมื่อ 02:26

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Gokusen อ่านกระทู้

โทษนะครับ เว็บนี้มีดีกว่าที่คุณคิด ถ้าไม่เคยสมัคร vip อย่ามาพูดมั่วครับ ไม่เคยลงทุนแต่จะเอาของดี เหอะๆ

แค่สนับสนุนเว็บเค้าหน่อยเดียวจะเป็นอะไรไป แค่เดือนละ 150 กับความคุ้มที่คุณจะได้ ที่คุณเติมเกมออนไลน์หลายๆบาทยังไม่เห็นจะบ่นกันเลย
    ถ้าไม่โหลดก็ไม่ต้องมาบ่นครับ ไปหากระทู้อื่นเอา
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย heroxaxl : 21st October 2012 เมื่อ 09:36
    No pain No gain

กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขออัพเป็น saveyoufile ก็ดีนะครับ one2up ก็ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    11
    เดี๋ยวผมจะลอง SUF ดูครับ ยังไงช่วงนี้ก็โหลด FC ไปก่อนเพราะไฟล์ที่ฝากไว้ใน FC มีไม่มากครับ ขอบคุณสำหรับทุกความเห็นครับผม

ปล.edit: เปลี่ยนสีครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    253
    ได้รับคำขอบคุณ: 118
    เป็นกำลังใจให้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ heroxaxl อ่านกระทู้
    โทษนะครับ เว็บนี้มีดีกว่าที่คุณคิด ถ้าไม่เคยสมัคร vip อย่ามาพูดมั่วครับ ไม่เคยลงทุนแต่จะเอาของดี เหอะๆ

แค่สนับสนุนเว็บเค้าหน่อยเดียวจะเป็นอะไรไป แค่เดือนละ 150 กับความคุ้มที่คุณจะได้ ที่คุณเติมเกมออนไลน์หลายๆบาทยังไม่เห็นจะบ่นกันเลย
    ถ้าไม่โหลดก็ไม่ต้องมาบ่นครับ ไปหากระทู้อื่นเอา
    นายไปว่าเขาอ่ะลองนึกดูดีๆก่อน
    เขาเข้ามาโหลดไม่ใช่เพราะหวังเกมฟรีหรอกหรือ ถ้าจะเสียตังให้เขาซื้อแผ่นแท้ไปเลยไม่ดีกว่าเร้อ 99.99%ที่เข้ามาโหลดกันก็หาเกมฟรีทั้งนั้น
    อีกอย่างคุณเอาไปเปรียบเทียบกะเกมออนไลน์ เกมออนไลน์มันเล่นได้ทุกวันเติมมันสักเดือนละ2-3พันอยากจะเล่นก็เล่นได้ตลอด
    กับเวปพวกนี้เสียทีเดือนเป็นร้อยเพื่อโหลดไฟล์ไม่ถึง1-2gbอ่ะนะ แล้วเดือนนึงจะได้ใช้สักกี่ที

งงสุดๆทำไมนักอัพโหลดสมัยนี้ไม่เห็นเหมือนสมัยรุ่นเราเป็นนักอัพเลย(ช่วงๆ3-4ปีก่อน)
    แจกกันแต่พวกMFไม่ก็เวปที่โหลดง่ายๆแรงๆทั้งๆที่เน็ดกากๆอัพโหลดทีวิ่งแค่25-30kb แต่แจกกันด้วยใจจริงๆ
    เดียวนี้ ถ้าไม่โหลดยากก็ มาแนวMFครอบลิ้งโฆษณากันซะมันซ์ เอาคำว่าน้ำใจมาบังหน้าคำว่าหากิน
    คนถึงหนีไปเล่นพวกเวปบิตกันหมด ทั้งๆที่ตอนก่อนคนเล่นแบบไดเร็คเยอะกว่าอีก

ป.ล.ไม่พาดพิงเจ้าของกระทู้นะครับเพราะตั้งใจมาแจก+อยากหาเวปที่แรงจริงๆ แต่เห็นคอมเม้นคนนั้นและอดสงสัยไม่ได้
    ป.ล.อีกทีแนะนำ MFแหละครับ แต่การตั้งชื่ออย่าตั้งชื่อตรงเกมหรือที่มีส่วนเข้าค่าย ใช้อักษรย่อหรือตัวเลขแทน ก็ไม่โดนซิวแล้วครับเราก็ใช้วิธีนี้อัพอยู่

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ผมไม่เคยโหลดเว็บนั้นได้เลยนะ เหมือนบังคับให้สมัครยังไงไม่รู้แฮะ