ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

ช่วยด้วยครับ [18+]

คือ ผมคบกับเมียคนหนึ่ง ผมมีอะไรกันไม่เคยท้องเลยเพราะหลั่งนํ้าอสุจิข้างนอก
    พอเมนเมียผมหายประมาณ5วันผมก็มาจัดหนักกันอีก ซึ่งในคืนเดียวผมช่วยตัวเอง2รอบ ก่อนเธอจะกลับมาจากทำงานแล้วจัดหนักกับผมรอบแรกผมหลั่งนอก รอบ2หลั่งในเกิดขึ้นในคืนเดียว
    นํ้าอสุจิออกมาน้าจะน้อยน่ะครับรอบที่แตกในเพราะก่อนหน้านั้นผมแตกมา3ครั้งแล้ว
    ผมอยากถามว่ามีโอกาสท้องไหมครับ ตอนนี้ยังไม่พร้อมติดพนัน

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    ถ้าคุณปล่อยใน โอกาศท้องมีครับ

จะเป็น หมอ!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,026
    ได้รับคำขอบคุณ: 257
    แค่หยดเดียวก็ท้องได้นะครับ ถึงน้อยแค่ หยดเดียวก็เป็นล้านตัวแล้ว
    EVERYBODY LIES

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    อยู่เเม่งทุกที่
    กล่าวขอบคุณ
    107
    ได้รับคำขอบคุณ: 360
    มีโอกาศครับเพราะอย่างน้อยถึงว่ามันจะหลั่งมาน้อยเเต่มันก็เป็นน้ำจิเหมือนกัน

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    การที่คุณถึงไปแล้วสองครั้ง แล้วไปมีอะไรกัน นั่นก็เป็นไปได้เหมือนกันครับเพราะอาจจะมีเชื้อค้างอยู่

SHIRO YOKIO
    [JKG and SKR ] ราชมังกีฬา สถานที่ศักดิ์ ห้องสมุด
    กล่าวขอบคุณ
    475
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,576
    Blog Entries
    5
    ถ้าคลั่งแล้ว ภรรยาคุณไม่ท้อง
    มีสาเหตุที่ผมสงสัย
    ภรรนาคุณมี เยื้อหุ่มหรือ พนังมดลูกที่แข็งเกินไป
    จนทำให้อาสุจิไปไม่ถึงรังไข่

ถ้าอยากเสร็จใน บอกให้ภรรยาคุณ ว่า
    ระหว่างที่ผมจะสำเร็จผมจะบอกนะ แล้วคุณเอาขาเกาะไว้ที่หลังผมกดลงไปอย่าปล่อยนะ
    (ผมรับรอง มีโอกาศ ที่จะคลั่งด้านในครับ)

กล่าวขอบคุณ
    65
    ได้รับคำขอบคุณ: 616
    2
    ถ้าเมนหาย 5 วันมีอะไรกันไม่น่าท้องครับ ถ้ากลัวท้องก็กิน โพสตินอร์(ยาคุมฉุกเฉิน) 50 บาท ตามร้านขายยาทั่วไป
    อัพเดทคีย์เกมส์ฟรี ทุกวันได้ที่นี่ คลิกเลย
    https://goo.gl/TKJ917

- [ The Gang ] -
    RAMAIX BangNa Phathumtani
    กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,062
    นอกหรือในโอกาศท้องก็เท่ากันครับ เพราะนํ้ามันซึมออกมาพร้อมกันนํ้าหล่อลื่นครับ ถ้ากินยา ยังทันนะครับ ถ้าไม่เกิน 1 วัน

کϮɑʀ™
    กล่าวขอบคุณ
    464
    ได้รับคำขอบคุณ: 619
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rockpooh อ่านกระทู้
    ถ้าคลั่งแล้ว ภรรยาคุณไม่ท้อง
    มีสาเหตุที่ผมสงสัย
    ภรรนาคุณมี เยื้อหุ่มหรือ พนังมดลูกที่แข็งเกินไป
    จนทำให้อาสุจิไปไม่ถึงรังไข่

อันนี้ถ้าเยื้อหุ่มเเข็งผมขอเเนะนำ ให้ท่านกระเเทกเเรง ๆ

กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 569
    ปล่อยในเสี่ยงมากครับ นับเป็นหยดๆเลยครับเวลามีอะไรกัน อย่คิดว่าน้ำน้อยแล้วจะรอด

ปล.ยิ่งวัยรุ่นอสุจิมันจะแข็งแรงมากครับ มีโอกาศสูงมากๆๆๆ
    i5-2500 3.30GHz,DDR3 4GB/1333 kingston,GTS 450 GDDR5 1GB,Asus P8H61-MLX,Neolution Phonix 500W

กล่าวขอบคุณ
    469
    ได้รับคำขอบคุณ: 644
    ก่อนจะมีอะไรกัน

ถ้าของเราแฉะๆ (แบบว่าอยากมาก)

แค่นี้ก็มีโอกาสท้องแล้วครับ และ ไอ้แฉะๆก่อนมีอะไรกันนี่แหละตัวดีเลย เชื้อเข้มข้นมาก

เคยได้ยินมาแบบนี้ครับ

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ช่างมันเถอะ เสี่ยงๆเป็นเพื่อนผมหน่อยละกัน 555

กล่าวขอบคุณ
    340
    ได้รับคำขอบคุณ: 413
    หลั่งนอกบางทีก็ท้องครับ แล้วหลั่งในจะเหลือหรอ สู้ครับๆ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ผมคิดให้ละกันผู้หญิงไข่จะตกหลัง ปจด มาโดยประมาณ 14 วันนับจากประจำเดือนวันแรก นั่นคือสมมุติว่าแฟนคุณมีรอบเดือนมา 5 วันและคุณมีอะไรหลังแฟนมี ปจด ไปอีก 5 วัน
    นั่นคือ 10 วันจาก 14 ก่อนไข่ตก ตามนี่แฟนคุณก็ไม่ท้องเพราะไม่ถึงรอบไข่ตก และไข่ของผู้หญิงจะรอผสมได้แค่ 24 ชั่วโมงถ้าจำไม่ผิดนะ ไม่มีการผสมใน 24 ชั่วโมง ก็จะฝ่อไป
    รอรอบเดือน ส่วนอสุจิจะมีเวลาอ้อยอิ่งรอผสมในช่องคลอดได้ถึง 48 ชั่วโมง ในบางรายถึง 5 วัน ตามนี้ให้ไปคิดคำนวนเอาเองครับว่ามีโอกาสมากน้อยขนาดไหน
    ที่คุณมีอะไรกับแฟนไปหลัง ปจด 5 วัน ผมเดาว่านับหน้า 7 หลัง 7 หรือเปล่าถ้าใช่ก็อาจนับผิดไม่ก็เข้าใจผิด อีกสัก 2 อาทิตย์คุณซื้อชุดตรวจมาตรวจละกันถ้าไม่พบ ก็รออีกสัก 2 - 3 วันตรวจอีก
    ถ้าไม่มีอะไรก็ถือว่าน่าจะสบายใจได้ หรือยังไงลองซื้อยาเลื่อนประจำเดือนมาให้แฟนทานดูครับซื้อได้ตามร้านขายยา ไม่น่าเกิน 50 บาทต่อ 1แผง ซึ่งมีหลายยี่ห้อที่ใช้กันเยอะก็ Primolut N
    แต่ถ้าได้ยี้ห้ออื่นมาก็ลองพลิกดูตัวยาดูว่าใช่ Norethisterone 5mg รึเปล่าถ้าใช่ก็ซื้อมา กิน 1 เม็ด 3 เวลาหลังอาหารกินสัก 3 วันหากไม่ท้อง ปจด จะมา 3 - 4 วัน หรืออาจจะ 7 วัน
    ซึ่งถ้ากินยาแล้วจงจำเวลาที่กินเม็ดแรกไว้เพราะนั่นคือเวลาที่ ปจด จะมาเมื่อหยุดยาภายใน 7 วัน กลไกการออกฤทธิ์ของ Norethisterone คือมันจะไปหลอกต่อมใต้สมอง ให้สร้างฮอร์โมน โปรเจสโตเจน
    ที่จะทำให้ผนังมดลูกหนาตัวคือมันจะไปสร้างใยเลือดนั่นแหละ พอหยุดยาผนังที่ถูกสร้างก็ไม่มีฮอร์โมนไปเลี้ยงก็จะสลายตัวออกมาเป็นประจำเดือน จริงๆเลือดหลังจากกินยาไม่ใชประจำเดือนจริงๆ
    แต่เป็นผลจากยาซึ่งก็ทำให้รู้ว่าไม่ท้อง หลังเลือดมาก็นับรอบเดือนใหม่ได้เลย หรือกินยาคุมช่วยปรับสัก 2 - 3 เดือน โชคดีครับมีอะไรถามได้

ปล. ที่คำนวนไข่ตก ใช้ได้ตรงเป๊ะๆเฉพาะกับคนมี ปจด สม่ำเสมอนะครับ

Exclusive Street'
    กล่าวขอบคุณ
    285
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    โอกาสที่จะไม่ท้อง ก็มีครับ ^ ^ อ้างอิงจาก หน้าเจ็ดหลังเจ็ด พึ่งจะมีวันที่ 5 ใช่ไหมครับ ก็น่าจะปลอดภัยครับ เพราะว่า อสุจิของเราจะมีอายุแค่ 1-2 วันเองครับ ^O^