ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

.::The winter soldier::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,378
    ได้รับคำขอบคุณ: 414

youtube ดูไม่ได้เลยครับ ขึ้นว่า มีข้อผิดพลาดเกิดขึ้น โปรดลองอีกครั้งในภายหลัง เป็นมาได้ 2 วันแล้ว = =

ตามหัวข้อเลยครับ รีเฟรชใหม่เป็นสิบๆรอบแล้วครับ ไม่รู้เป็นอะไร :sweat

เปลี่ยนไปดูแบบ fire fox ดูได้แล้วครับ :rofl
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย captain america : 20th August 2011 เมื่อ 13:51

NARUTO
    กล่าวขอบคุณ
    1,238
    ได้รับคำขอบคุณ: 362
    ผมก็ดูไม่ได้

แต่อาการผมคือขึ้นหน้าจอสีดำอย่างเดียวเลย ไม่ขึ้นอะไร

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,622
    ได้รับคำขอบคุณ: 233
    ของผมดูได้คับ แต่โหลดช้ามาก ช้าชนิดที่ว่าแถบสีแดงวิ่งตามตูดแถบสีเทาเลยยล่ะ

Apple Store Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    146
    ได้รับคำขอบคุณ: 146
    ผมก็เป็นเซ็งเป็ด

.::The winter soldier::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,378
    ได้รับคำขอบคุณ: 414
    ขึ้นคำว่า ''ข้อผิดพลาดเกิดขึ้น โปรดลองอีกครั้งในภายหลัง'' แบบผมเลยใช่ไหมครับ

The pace of life
    At for some thing good
    กล่าวขอบคุณ
    1,171
    ได้รับคำขอบคุณ: 108
    ผมก็เคยเป็น สาเหตุอาจจะมาจากคนเข้าyoutube เยอะเกินครับ แต่พอผมเปลี่ยนไปเข้าช่วงอื่นก็เข้าได้ตามปกติครับ ถ้าไม่ได้2วันก็รอไปก่อนครับ แล้วเปลี่ยนเวลาการเข้าดู อาจจะได้ผล

พิมพ์ภาษาไทยผิดอยู่เรื่อย
    พืษณุโลก/LA/Tokyo
    กล่าวขอบคุณ
    2,108
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,794
    ผมไม่เป็นอะไรเลยครับ เข้าได้ตลอด ใช้Firefox6 เข้าอะครับ เปิดHDยังไหวเลย เน็ต6Mbpsเนี่ย

ลองลง Adobe Flash Player ใหม่นะครับ หรือลงลบคุ๊กกี้ หรือลบตัวเล่นเน็ต(Firefox,OperaหรืแอGoogle Chrome) แล้วลงใหม่ (ปล.อย่าลบInternet Explorer นะเดี๋ยวได้ลงเป็นชั่วโมงแน่ถ้าลบ)