ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    631
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,921

- Unleashed News - The Elder Scrolls Online Screenshots

- Unleashed News -

The Elder Scrolls Online Screenshots

--------------------------------------------------------------------------- Gamer Unleashed ---------------------------------------------------------------------------

ใน The Elder Scrolls Online ผู้เล่นจะได้เดินทางไปในอาณาจักร Tamriel อันยิ่งใหญ่ ไล่ตั้งแต่แผ่นดิน Elsweyr แห่งเหล่าเอลฟ์ไปจนถึง Skyrim

ของเหล่านอร์ด โดยเนื้อเรื่องจะเริ่มขึ้นหนึ่งพันปีก่อนเหตุการณ์ใน Skyrim เมื่อจอมปีศาจ Molag Bal บุกเข้ามาในดินแดนมนุษย์หวังจะครอบครองทุกสิ่งบนโลกใบนี้

The Elder Scrolls Online จะวางจำหน่ายในปี 2013 บน PC และ Macintosh

--------------------------------------------------------------------------- Gamer Unleashed ---------------------------------------------------------------------------

Screenshots

แหล่งข้อมูล : allgamesbeta
    แก้ไขโดย : tanapoom625@Gamer Unleashed
    KEEP WALKING

:.Party Animal.:
    R.I.P. Mitchell Adam Lucker
    กล่าวขอบคุณ
    1,322
    ได้รับคำขอบคุณ: 432
    Blog Entries
    1
    น่าเล่นมากกก มันจะมีบัคมั้ยน้า?
    THIS IS SEMPITERNAL!

ชอบ_____เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    อยากรู้ว่ามันเดินฟันเหมือนเดิม

หรือ เก็บ เวล

[-AThi2uN-ZalA-]
    ZGMF-X19A Infinite Justice Gundam
    กล่าวขอบคุณ
    1,129
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,077
    ขอบั๊คน้อยที่สุดนะครับ Bethesda
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HearTLockER อ่านกระทู้
    ทำไมเหมือนข่าวล่าสุดที่ผมได้ยินมันยกเลิกไปเเล้วนิ
    หรือผมตกข่าว = ="
    ผมก็ว่างั้นล่ะ แต่ก็ยังไม่สิ้นหวังเสมอไป ไม่แน่บางทีอาจจะยังคงดำเนินงานไปอย่างเงียบๆก็ได้นะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย V-i2-ValhallA_7 : 22nd October 2012 เมื่อ 22:25

.:: V-i2-ValhallA_7 Hardwares & Softwares IT News ::.

เรปล่างเป็นเกย์
    ดวงจันทร์ เเต่โดนNASAปกปิด
    กล่าวขอบคุณ
    3,264
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,636
    ทำไมเหมือนข่าวล่าสุดที่ผมได้ยินมันยกเลิกไปเเล้วนิ

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    916
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,099
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HearTLockER อ่านกระทู้
    นั้นสิ เเต่กลับมาก็ดีชอบมากๆเลยThe Elder Scrollsเล่นภาค4กับ5ชอบสุดๆไปเลย.......
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

Beartist
    กล่าวขอบคุณ
    284
    ได้รับคำขอบคุณ: 527
    นั่นสิ ผมอ่านครั้งแรกก็ได้ยินมาว่างั้นนะ หรือว่า DLC อื่นหว่าา า??
    Beartist

Stay In The Dream....
    Find me in the Dream
    กล่าวขอบคุณ
    1,000
    ได้รับคำขอบคุณ: 697
    2
    เกมในฝันนนน

---------------------------------------------------------------

Anime Rising
    บ้านกลางป่าเเละทะเลสาบ ชั้น 22 ทางตะวันตกเฉียงใต้
    กล่าวขอบคุณ
    4,490
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,738
    3
    อยากให้มันมีละมานาเเล้ว //ทำเสียงเหมือน CS

ทิฐิสูงอย่างเทียบไม่ติด
    กล่าวขอบคุณ
    737
    ได้รับคำขอบคุณ: 148
    นั่นเค้าบอกว่าทำออนไลน์มาจะไม่รุ่งไม่ใช่หรอ? เพราะตัวเกมจะไม่โหดเท่า skyrim และคนหวังในตัวเกมมาก แต่ก็ไม่ได้บอกว่าจะยกเลิกหนิ?

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 54
    เทพทรู จะฟัดโรด้าได้ก่อนชาวบ้าน

Call me is Cruser
    กล่าวขอบคุณ
    489
    ได้รับคำขอบคุณ: 330
    เอ.....มันจะฟัดได้เร้อไม่งั้นมันจะขัดกับเนื้อเรื่องภาค skyrim นาถ้าจำไม่ผิดเราเป็น dovakin คนที่3ในประวัติศาสตร์ไม่ใช่เหรอเหอะๆ

You're like a Dead Sea!
    กล่าวขอบคุณ
    2,595
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,114
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ date kyo อ่านกระทู้
    เอ.....มันจะฟัดได้เร้อไม่งั้นมันจะขัดกับเนื้อเรื่องภาค skyrim นาถ้าจำไม่ผิดเราเป็น dovakin คนที่3ในประวัติศาสตร์ไม่ใช่เหรอเหอะๆ
    เราอาจจะไม่ใช่ Dovahkiin หรอกมั้งครับ ถ้าใช่ผมว่าคงจะเละเทะมากๆ มี Dovahkiin เป็นหมื่นเป็นแสน
    Intel Core i5-2500 CPU @3.30GHz, 8.0GB RAM, NVIDIA GeForce GT 750

Only One Justice !
    กล่าวขอบคุณ
    138
    ได้รับคำขอบคุณ: 826
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ illusioncore อ่านกระทู้
    น่าเล่นมากกก มันจะมีบัคมั้ยน้า?
    ไม่มีเกมไหนที่ไม่มีบัคหรอกครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    อยากเข้าไปในโลกของเกมนี้แล้วววว

Stony Cat
    กล่าวขอบคุณ
    1,372
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,137
    1
    Elder Scrolls ซีรีย์นี้รักเลย - -
    ขอบคุณ Bethesda ที่ให้กำเนิดเกมดีๆไว้ให้เราเล่นบนโลกนี้
    COMPONENTS : FX-8350 X ASUS R9 390x STRIX 20GB of RAM