ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

' va|kyrie...'
    กล่าวขอบคุณ
    642
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,253
    Blog Entries
    3
    Parasite eve 2 ครับ มันส์ + หลอนมาก ของ Ps1 ชอบมาก จบไม่รู้กี่รอบ 5555555.

อากินจางงง..!!!
    ร้านสารพัดรับจ้างกินจัง(ทำได้ทุกอย่างแต่หมู่นี้ทำแล้วไม่เห็นจะได้ตัง??)
    กล่าวขอบคุณ
    128
    ได้รับคำขอบคุณ: 868
    mario ครับเล่นในคอมน่ะสนุกมากด่านสุดท้ายไม่เคยผ่านเลยยย T T

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    171
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    ตอนเด็กก็ the house of the dead , Rockman X4 เล่นซ้ำๆจบหลายๆรอบไม่มีเบื่อเลย ตอนนี้เล่นมั่วแล้วแต่อารมณ์

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    เกมสมัยเด็กก็ Harvest Moon ค่ะ
    ส่วนเกมโปรดในใจตอนนี้ก้ Fatal Frame ค่ะ
    NiM's Living

กล่าวขอบคุณ
    1,143
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aki อ่านกระทู้
    rock man x4 แล้วก็ resident evil 3 จบมาหลายรอบ dino classic 2 จบหลายรอบ มั้งถ้าสกดไม่ผิด
    เครื่องคุณแรงกว่าคอมของผมอีก
    คุณได้ใช้ Email ปลอม ทำให้มีจดหมายแจ้งเตือนต่างๆ ตีกลับมาเป็นจำนวนมาก เป็นผลทำให้ระบบของเวปไซท์ทำงานหนักขึ้นโดยไม่จำเป็น จึงขอให้คุณเปลี่ยน Email ที่สามารถใช้งานได้จริง หากคุณยังเพิกเฉย จะทำการระงับการใช้งาน ID นี้โดยไม่แจ้งให้ทราบล่วงหน้า: ผู้ดูแลระบบ

Air storm

กล่าวขอบคุณ
    896
    ได้รับคำขอบคุณ: 128
    Gran Turismo 2 ครับ
    I Love Mugi >,<

ก๊าบ ก๊าบ ก๊าบ
    กล่าวขอบคุณ
    122
    ได้รับคำขอบคุณ: 109
    ชอบเล่นเกมJoshในเกมบอยอะ ที่มันเป็นนกกระจอกเทศบินๆเหยียบหัวกันอะคับ555555

กล่าวขอบคุณ
    464
    ได้รับคำขอบคุณ: 130
    ถ้าเด็กตั้งแต่จำความได้ล่ะก็
    เกม Golden AXE เครื่อง megadrive เจ๋งสุดล่ะเกมนี้ นั่งเล่นกับพ่อ 555

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    เกมโปรดเกมแรก เป่ายิ้งฉุบแก้ผ้าครับผม มันส์มืออย่างมาก ตอนเล่นในห้องคอมไป ส่องครูไป
    เพื่อนมุงกันเต็มครับเพราะผมเล่นเก่ง ตอนนั้นยังไม่มีสูตร ใช้วิชาส่วนตัวเลย 555+ ตอนนั้นผมอยู่ ป.2 ป.3 นี่ล่ะ
    ลูกพี่ผมอยู่ ป.6 มันซ่อนเกมไว้ในคอมของโรงเรียนครับ มันบอกผมว่าเครื่องที่เท่าไหร่
    พอถึงวิชาคอม ผมวิ่งไปที่ห้องคอมคนแรกเลยครับ(จองเครื่อง) เสร็จแล้วทำการ เปิดเกมครับผม
    สมัยนั้นผมเล่นเกมเก่งสุดเกมนั้นล่ะครับ หลังจากนั้นตอน ป.4 ผมเริ่มหันไปทางเกมออนไลน์ เกมแรกที่เล่น RO ครับ
    เริ่มเกมมาผมไปจิ้มแมลงสาบ1ที โดนมันรุมเป็นชุดเลยครับ ดับคาทีเกิดใหม่ไปล้างแค้นโดนรุมต่อ ช่วงตรุจจีน ไปตีสิงโตครับ แน่นอนว่าดับคาที
    แล้วก็เลิกเล่นไป
    เกมโปรดในใจผมคือ เป่ายิ้งฉุบแก้ผ้า ครับผม
    (บอกตรงๆ สมัยนั้นในโรงเรียนไม่มีใครสู้ผมได้ 2นาที ถอดหมดตัว) คนอื่นเล่นมันแพ้บ่อยครับ โครตภูมิใจเลย 555+

เกมโปรดของผมตอนนี้ Sol Trigger ครับ บางสกิลมันได้ดูนมเด้งด้วย ชอบสุดๆเลย และเกม H ทั้งหลาย(ที่ผมพิมพ์บอกทั้งหมดนี่ผมโครตอายเลยครับ โครตอายจริงๆ...หึหึ)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย 067556701co : 25th December 2012 เมื่อ 14:43
    ไม่มีลายเซ็น

- ::NOTEALEX:: -
    กล่าวขอบคุณ
    1,512
    ได้รับคำขอบคุณ: 494
    เกมส์ ซิดเบ็ด
    < HEISENBERG >

กล่าวขอบคุณ
    283
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    DOKAPON ครับ สุด ๆ จริง ๆ

กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    winning 3

กล่าวขอบคุณ
    1,843
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,598
    เกมรถถัง ยังจำวันวานที่แย่งดาวกับเพื่อนจนนกโดนสอยได้ไม่มีวันลืม

ดราก้อนเควส1 สนุกจนไม่หลับไม่นอน

คุนิโอะทุกภาค เกมนี้ขาดเพื่อนไม่ได้จริงๆ

เพอร์เฟ็ค อีเลฟเวน เกมเด่นประจำร้านเกม

มาไคมูระ ยากไปหรือเปล่าครับผมยังเด็กอยู่นะ