ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Forest dong dib
    กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    Blog Entries
    1

Red face บทสรุป Digimon World 4 [มาแชร์กันครับ]

เริ่มแรกตัวละคร 4 ตัวให้เลือก

Dorumon
    Agumon
    Veemon
    Guilmon

ผมเีขียนถูกปะเนี้ย

ผมเริ่มเล่นได้นินเดียวนะ ใครรู้ก้ช่วยกันโพสๆหน่อย แล้วกันน้ะครับเพราะว่ามันไม่มีเลย บทสรุปผมหาดูแล้ว

ลายละเอียดก่อนเล่น

เราจะเกิดใน Home sever ทางด้านซ้ายจะเป็นพวก Save , Bank , แล้วก้ตัวเปลี่ยนไอเท็มที่ Digi lab อะไรสักอย่าง
    (เราต้องทำเควสถึงจะเปลี่ยนร่างได้ เงื่อนไข เวล 15 ค่ามอสเตอร์เมืองอะไรแล้วผมจะไม่ได้เดี๋ยวมาบอกอีกที)

ทางวาปล่างก็จะเป็น ขายพวก อาวุธ/เกราะ/เลือด/Chip
    (Chip นี้เหมือนกับเราเอาไว้ + ของอะไรประมาณนั้นแหละครับ)

*ดูยังไงไอเท็มเรามีที่ว่างให้ Chip ใส่ได้ กดไปที่ไอเท็มแล้วจะเห็นตัวหนังสือ Mods:0 < แสดงว่าไม่มี รู ให้ใส่ Chip
    * Chip ไม่สามารถใส่ทุกไอเ็ท็มได้ครับ จะมีเขียนบอกอยู่ ว่าเฉพราะอะไรใส่ได้เช่น Speed chip/Spirit chip/brain chip จะใส่ได้หมด
    ลองศึกษาดูนะครับ

ผมค่อยมาเขียนต่อน้ะแม่มา

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

เล่น Mode normal จบไปล่ะ รอบ1

เล่นให้ เวล 16 ทุกตัว
    Dorumon
    Agumon
    Veemon
    Guilmon

สิ่งที่จำเป็น
    1.เก็บ data ใช้ อัพ ฐาตุใส่ตัว โอนให้เพื่อนไม่ได้ถ้าอัพแล้วจากเดิม พลัง30 อยู่เมือง ที่เซฟ ส่วน เก็บ code เพื่อแลก 9 ต่อ 1 สีฟ้ามีรู คนที่ปลกอยู่เมืองเซฟก่อนไป shop และไอเท็ม card ไม่เห็นมีอะไรเก็บไปงั้น
    2.เก็บ สกิลเฉพาะทางเลือกเล่น
    *Slash type WU สาย ดาบ ดาบ 2 มือ
    *Bash type WU สาย คันตาน่า กับ หอก 2 มือ
    Blunt type WU สายขวาน
    Stab type WU สายมีด
    *Shoot type WU สายปืน
    Crush type WU สายพวกกงเล็บ
    (ทักษะต้องเกินจากพวกอาวุธที่เก็บมาจึงจะใส่ได้ และ*คือ ใช้แล้วดี ฟันแม่น ปืนต้องใช้ในด่านขับเรือ boad key ยิง ลิง เหลือง 10 ตัว เล่นตัวแรกให้ เวล 16 ก่อนไปหาคนที่เปลี่ยนอาวุธเมืองเซฟยืนอยู่ข้างบนแล้วคุยจะได้ อีกตัวมา แล้วกลับไปทำเควส เปลี่ยนร่าง จากลิงที่ช่วยมา ดูวิดิโอเอาในเว๊ป)