ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,882

**[PC] R.A.W. REALMS OF ANCIENT WAR - PROPHET |FULL|1.1GB|FiLECONDO|ONE2UP|UF|PL|PF

Genre: Action, RPG
    Developer: Wizarbox
    Publisher: Focus Home Interactive

System Requirements
    Core 2 Duo 2.5 GHz, 1 GB RAM (2 GB RAM - Vista/7)
    graphic card 512 MB (GeForce 9800 GTX or better)
    2 GB HDD, Windows XP/Vista/7

เกม Realms Of Ancient War หรือเรียกสั้นๆว่า R.A.W. ซึ่งตัวเกมจะเป็นเกมแนว RPG แบบ hack n slash
    แบบเดียวกับ Diablo โดยผู้พัฒนาเขาคอนเฟิร์มเลยว่า ผู้เล่นจะได้รับประสบการณ์ที่มันเอามากๆในโหมดการเล่นแบบ co-op
    ผู้เล่นจะได้เจอกับฝูงปิศาจ ดุร้าย หิวโหย และจำนวนมากให้เต็มหน้าจอในขณะเล่นกันเลยล่ะ โดยมีคลาสให้เล่นอยู่สองแบบคือ Warriorและ Wizard
    นักรบเป็นคนชน ส่วน นักเวทย์ ก็เป็นคนร่ายคาถา ซึ่งเกมนี้ดูๆแล้วน่าจะขายความสะใจในการฆ่าทีละมากๆแบบเดียวกับ Diablo
    แล้วมีสิ่งที่เหมือนกันอย่างหนึ่งก็คือถ้าเล่นแบบ co-op ศัตรูก็จะมีความแข็งแกร่งมากขึ้นกว่าเดิม
    ข้อมูล : monavista.com

FULL PROPHET - 1.19 GB

FiLECONDO 1.LINK (VIP)

ONE2UP
    (แก้ชื่อไฟล์ให้เรียงตามลำดับแล้วจึงคลายไฟล์)
    PART.01 - PART.02

UPAFiLE

PUTLOCKER

PROJECT-FREE-UPLOAD

>> ไฟล์โหลดแทนกันใด้หมด <<

Password: blackloadgame2013.blogspot.com

เครดิตไฟล์ ONE2UP, FiLECONDO : www.loadmun.myreadyweb.com

วิธีติดตั้ง
    >> เม้าส์ไฟล์ - ติดตั้งเกม - ก๊อป crack ในโฟลเดอร์ PROPHET - เล่น <<

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gii1818 : 10th February 2013 เมื่อ 16:02

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ:

>>Advanced crazy game<<
    กล่าวขอบคุณ
    5,209
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,565
    Blog Entries
    1
    เจิมมมมมแถมกําลังใจจ้าท่าน GII

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789
    มาเป็นกำลังใจให้ครับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบเมาเป็นชีวิตจิตใจ
    ทุกๆที่ที่มีสุรา
    กล่าวขอบคุณ
    2,314
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,461
    มาให้กำลังท่านอีกคนครับ เกมส์น่าเล่นดีครับผม

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอจิ้มไปนะ Thk

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    แงะๆ ค้างที่โหลดเข้าเกมส์ หน้าแรกครับบ TwT