ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Hybrid View

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1

คนเหล็กจะมีภาค5ไหม

คนเหล็กจะมีภาค5ไหมครับ แล้วใครจะเป็นพระเอกครับ
    แล้วจะออกฉายเมื่อไรครับ

ชอบหนังเรื่องนี้มากๆเลยครับ

ขอบคุณครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ngt3000 : 19th August 2011 เมื่อ 22:30

ปัญญาอ่อนครับ ตรงๆ...
    กล่าวขอบคุณ
    785
    ได้รับคำขอบคุณ: 617
    หนังประกาศออกมาว่ามีแน่
    โดยได้ผู้กำกับ Justin Lin(Fast 5)มานั่งแท่นผู้กำกับ
    โดยภาพยนตร์อาจจะได้ วิน ดีเซล และ พอลวอลเกอร์ มานำแสดง(อันนี้ยังไม่ยืนยัน ย้ำไม่ยืนยัน)
    โดยความคืบหน้าตอนนี้ ผู้กำกับ Justin Lin ได้พบปะพูดคุยกับ Arnold Schwarzenegger และ James Cameron (ตำนานของวงการภาพยนตร์ทั้งคู่ซึ่งถือกำเนิดมาจาก T2)
    สำหรับ Terminator 5 ยังไม่มีกำหนดที่แน่ชัดสำหรับวันเริ่มการผลิต แต่ความคืบหน้านี้ไม่ต้องห่วงถ้ามีอะไรคืบหน้าจะมารายงานให้ทราบ
    แต่โดยความรู้สึกของตัวผมนั้นหนังน่าจะฉายภายในปี 2013หรือ14 นู้น
    ใครได้ดู T2 นี้ขอบอกเลยว่าหนัง*****อมตะจริง หยิบมาดูตอนนี้ยังดูสนุกและมเนื้อเรื่องที่สุดยอดจริงๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย semakutay : 19th August 2011 เมื่อ 22:42

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณท่านsemakutay มากครับสำหรับข่าว
    แต่ถ้าจะเอาวินดีเซลมารับบทคนเหล็กบอกตรงๆ ไม่ปลื้ม
    ไม่ใ่ช่ว่าเกลียดนะครับ เพราะผมก็ชอบดูหนังที่พี่แกเล่นอยู่ แต่ถ้าเอามารับทคนเหล็กมันดูยังไงไม่รู้บอกถูก

ปัญญาอ่อนครับ ตรงๆ...
    กล่าวขอบคุณ
    785
    ได้รับคำขอบคุณ: 617
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ngt3000 อ่านกระทู้
    ขอบคุณท่านsemakutay มากครับสำหรับข่าว
    แต่ถ้าจะเอาวินดีเซลมารับบทคนเหล็กบอกตรงๆ ไม่ปลื้ม
    ไม่ใ่ช่ว่าเกลียดนะครับ เพราะผมก็ชอบดูหนังที่พี่แกเล่นอยู่ แต่ถ้าเอามารับทคนเหล็กมันดูยังไงไม่รู้บอกถูก
    วิน น่าจะเล่นในบทมนุษย์ธรรมดานี่แหละ(แต่ข่าวมันยังไม่ชัวร์ว่านักแสดงกลุ่มนี้ไหม เพราะหนังยังอยู่ในขั้นตอนการเขียนบท ซึ่งนักแสดงที่ประกาศกันตอนนี้อาจมีการเปลี่ยนแปลงได้ตลอดเวลา แต่ผู้กำกับน่าจะชัวร์ ป้าปๆๆ และแหละ)
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Noir อ่านกระทู้
    อ้าว bale ไม่เล่นต่อ ถ้าเป็นจริงอย่างนี้ก็ไม่ต่อเนื่องเลยสิ แอบเซง

เปลี่ยน character ยังพอทน แต่เปลี่ยนคนแสดงทั้ง ๆ ที่ยังแสดงได้นี่ผมไม่ค่อยชอบอะ หลายเรื่องและ
    ใช่พี่ Bale นี่ขวัญใจผมเลย แกเล่นเรื่องไหนเรียกได้ว่าเข้าถึงบทแถบทุกเรื่อง และเพิ่งได้ออสการ์มาล่าสุด ก็สามารถการันตีถึงความเก๋าจริงในการแสดง มันจะเสียดายมากมายถ้าแกไม่ได้เล่นในบทพี่ จอนคอนเนอร์ อีก
    แต่โอกาสอาจจะมีน้อยเพราะพี่ bale แกนั้นเคยมีอารมณ์เสียถึงขั้น ว๊าก กองถ่ายในเรื่อง T4 มาแล้ว ผมว่าโอกาสที่แกจะกลับมานั้นน้อยพอสมควรทีเดียวแต่หวังลึกๆว่ามาเล่นเถอะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 177
    อ้าว bale ไม่เล่นต่อ ถ้าเป็นจริงอย่างนี้ก็ไม่ต่อเนื่องเลยสิ แอบเซง

เปลี่ยน character ยังพอทน แต่เปลี่ยนคนแสดงทั้ง ๆ ที่ยังแสดงได้นี่ผมไม่ค่อยชอบอะ หลายเรื่องและ

กล่าวขอบคุณ
    1,755
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,900
    http://www.nangdee.com/webboard/view...p?t=17292&sid=

เห็นว่าเรื่องนี้จะมีคุณ James Cameron (กำกับ AVARTAR,TITANIC,Terminator 2)มาเกี่ยวด้วย + Justin Lin(The Fast and the Furious3-4-5) ภาคนี้บู๊เเหลกเเน่!!

Skrillex !

กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 197
    มีต่อแน่ๆ เพราะคอนเนอร์พูดไว้ในตอนจบว่า สงครามมันพึ่งเริ่มต้น+พวกT-800 สกายเน็ต ยังไม่ตายหายไปจากโลก

กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 561
    หนังเรื่องนี้ไม่จบครับเพราะว่า เราดู1-2-3-4-5-1-2-3-4-5-1-2-3-4-5 ไปอย่างนี้เรื่อยๆ เพราะว่าพอเราดูไปเดี๋ยวคอนเนอมันก็ส่งพ่อมันกลับมาไปช่วยแม่มันช่วยท่าไหนไม่รู้ได้จอร์นออกมาและดำเนินเนื้่อเรื่องมาปกติจนวนมาภาค1ใหม่ อิอิ ไม่จบไม่สินและเราก็ดูวนไปเรื่อยๆ - -
    Booker, Catch!!

กล่าวขอบคุณ
    521
    ได้รับคำขอบคุณ: 362
    หนังในดวงใจเลย Terminator เนี่ย

Forever...
    กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,560
    แต่ผมว่านะอาร์โนลด์น่าจะกลับมาเล่นให้เต็มเรื่องเหมือนอย่างเคย T3 นี่สนุกมากมาย แต่พอภาค 4 มันยังไงๆก็ไม่รู้ (รู้นะแหละว่าอาร์โนลด์เล่นการเมืองและก็อายุมากคงแสดงไม่ไหวแต่ก็อยากให้แสดงอีก)
    ถ้าคุณยังไม่รู้จักกับคำว่า "ความล้มเหลว" ก็ไม่มีทางที่คุณจะรู้จักกับคำว่า "ความสำเร็จ"