ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: [PC]Final Fantasy XII ENG /EMU

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 5

Unhappy

ผมเข้าตัวr4600 ไม่ได้อะครับ http://pic.free.in.th/id/7a1ce0b19e3...da301afbe54cc7 -3-

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ตอนนี้กำลังเล่นภาค10อยุ่ มาขอเอาไปดองไว้ก่อนดีฝ่า

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณครับ เล่นได้ไม่มีปัญหา

กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ตอนเข้าเกมยังเป็นอังกฤษอยู่นะครับ แต่พอเริ่มเล่นเป็นภาษาสเปนหมดเลย
    อ่านไม่เป็นซะด้วยสิ แค่ tutorial ยังไม่ผ่านเลย 555555555+

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 157
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ basstiwat อ่านกระทู้
    ผมเข้าตัวr4600 ไม่ได้อะครับ http://pic.free.in.th/id/7a1ce0b19e3...da301afbe54cc7 -3-
    ลองเข้าอีกตัวก็ได้คับแล้วทําเหมือนกันR4980

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    เล่นได้จริงนะครับ ภาษาในเกมตอนพูดก็อินเตอร์ แต่ซัพน่าจะสเปนแบบที่คนอื่นว่า แล้วก็ในเกมหลายๆจุดก็ไม่ใช่ภาษาอังกฤษ เล่นยากนิดนึงแต่พอจะดำน้ำได้อยู่ - -* ถ้ารู้วิธีแก้ภาษาในเกมบอกวิธีด้วยนะครับ Y_Y

กล่าวขอบคุณ
    2
    คนโพสหายไปไหนแล้ว สรุปแล้วหาวิธีแก้เป็นภาษาอังกฤษได้มั้ยครับ อ่านภาษาประหลาดบางจุดแล้วมันไม่รู้เรื่องน่ะครับ

きょすけ
    กล่าวขอบคุณ
    650
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,125
    บอกตามตรงครับ ตัวเกม เล่นได้นะ แต่ ภาษา สเปน ผมเล่นไม่ได้เลยแฮะ ไปไม่เป็นจริงๆ

กล่าวขอบคุณ
    17
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ getbm อ่านกระทู้
    คนโพสหายไปไหนแล้ว สรุปแล้วหาวิธีแก้เป็นภาษาอังกฤษได้มั้ยครับ อ่านภาษาประหลาดบางจุดแล้วมันไม่รู้เรื่องน่ะครับ
    หาวิธีแก้อยู่เหมือนกันคับ

กล่าวขอบคุณ
    17
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Kyonman อ่านกระทู้
    บอกตามตรงครับ ตัวเกม เล่นได้นะ แต่ ภาษา สเปน ผมเล่นไม่ได้เลยแฮะ ไปไม่เป็นจริงๆ
    หาวิธีอยู่นะคับ แต่ทําแล้วมันก้ยังไม่หาย ท้าใครพอจะมีวิธีทําได้มั่ง เอามาลงไว้ได้เลยนะคับ จะขอบคุงมากๆคับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ผมไปเจอบทสรุปแบบคร่าวๆแต่ว่าใช้ได้ดีเลย มีเพียงบางจุดที่ต้องงมเอาเองเพราะว่าเค้าบอกไว้ไม่ละเอียดมากขนาดนั้น เพื่อท่านจะเอาไปใช้กันได้นะครับแก้ขัดไปก่อนเน้อ http://www.thaigaming.com/walktrough...iner/39910.htm ต้องขอบคุณท่าน rinyimy ของเว็บ thaigaming ส่วนใครที่เริ่มเกมแล้วเดินไม่ได้ก็ปรับปุ่มอนาล๊อกให้ตรงกันกับของตัวเองก่อนนะครับ เพราะว่ามันต้องใช้อนาล๊อกเดินกับหมุนมุมกล้อง แรกๆจะไม่ชิน หลังๆผมก็ยังไม่ค่อยชินแต่สนุกดีครับ ใครหาแพทอิงค์จริงๆได้มาแบ่งปันกันบ้างนะครับ ^^ ผมก็รอท่านเจ้าของกระทู้แก้ เอาใจช่วยเต็มที่เด้อ

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    http://thepiratebay.se/torrent/69131...English_v.0.22
    ลิ้งโหลด eng คับแบบ bit ไม่ต้องลบเซฟเก่านะคับเล่นต่อได้เลย ผมลองเทสให้แล้ว

กล่าวขอบคุณ
    17
    ขอบคุนทุกคนนะคับที่มาแก้ปัญหาไห้ ท้าไครเปลื่ยนถาษาได้แล้วก็มาบอกกันมั่งนะคับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,325
    ได้รับคำขอบคุณ: 605
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ผมลองโหลดบิทของท่าน toetae แล้วนะครับ เป็นอิงค์หมดเลยน่าจะ 100%นะ ผมลองเล่นไปพักนึงก็ยังไม่มีปัญหาอะไรนะครับ ขอบคุณท่าน toetae ที่เอามาแบ่งปันกันนะครับ ผมคงยังเล่นไปอีกสักพัก เพราะเบื่อเกมส์อื่นๆอยู่พอดี

Chris Redfield
    กล่าวขอบคุณ
    455
    ได้รับคำขอบคุณ: 76
    ขอบคุณครับ ระลึกความหลัง อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    มีภาค X-2 ไหมครับ

Tags for this Thread