ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 198

ยืนยันครับว่าเล่นได้เกมสเปคต่ำครับเล่นได้ทุกคนแน่นอน

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 51
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ byakuya30 อ่านกระทู้
    คลิกขวาแล้วเลือก new>key

ตรงคำว่า key ในรูปนั่นแหละครับ
    ได้เล่นแล้วขอบคุณครับบบบบบ

เล่นได้ ล้าน %

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    269
    ได้รับคำขอบคุณ: 506
    เล่นได้ละครับ ผมกลับมายืนยันให้เลย แต่ภาพกับใน วีดีโอคนละเรื่องกันเลย ไม่ต้องมีรูปเพราะมัน F12 ไม่ติด เลยเอา เครดิต ผมแทน ว่าเล่นได้ครับ
    ผักบุ้งซัง

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    สร้างfolder Electronic Arts : ตรง folder software click mouse ขวาครับ เลือก new - key แล้วมันก็จะให้ตั้ง ชื่อ folder ใหม่ครับ ก็ตั้งชื่อเป็น Electronic Arts ใหม่ได้เลย
    [IMG][/IMG]

ทีนี้ก็ทำเหมือนเดิมครับ แต่ให้ click mouse ขวาที่ folder Electronic Arts อีกครั้งแล้วก็สร้าง folder Electronic Artsซ้ำ เหมือนเดิมครับ ตามรูปข่างล่าง

ทีนี้ก็ทำเหมือนเดิมครับ สร้างอีก folder ชื่อ Red Alert 3 ครับ พอได้ folder นี้แล้วก็ทำตาม กระทู้ข้างบนของคุณ Norng ได้เลยครับ อย่าลืม ต้องเว้นวรรคที่เลข3 ด้วยน่ะครับ ห้ามเขียนติดกัน
    [IMG][/IMG]

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    264
    ได้รับคำขอบคุณ: 159
    มีสูตรไหมครับ เล่นแบบ ยากๆแล้วเซงมากๆเลย เล่นแบบง่ายก็ง่ายไป
    ....จะเป็นห่วงทำไมกับชีวิตคนไร้ค่าอย่างเรา .... ปล่อยเราไปเถิดจะได้หมดเวรหมดกรรมเสียที....

KhonKaenUniversity
    กล่าวขอบคุณ
    332
    ได้รับคำขอบคุณ: 635
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ FreeZone อ่านกระทู้
    มีสูตรไหมครับ เล่นแบบ ยากๆแล้วเซงมากๆเลย เล่นแบบง่ายก็ง่ายไป

ลองหาจากเว็ปนี้นะค่ะ http://m0003.gamecopyworld.com/games..._alert_3.shtml

ส่วนนี่เป็น VDO ตัวอย่างที่เค้าใช้ได้

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread