ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

แนะเกมส์ทีครับ

ช่วยแนะนำเกมส์ PC offline หน่อยครับ ประเภท RTS แนวสงคราม อยากได้ สงครามเหมือนโลกจริง

แน่นอน ที่ 1 ต้อง company of heroes แต่เล่นเบื่อและ และก็ เสียดายมันไม่มี สงครามทางน้ำ กับ อากาศ มีแต่ทางบก เลยอยากให้ช่วย แนะนำ เกมส์ที่ ทุกท่านคิดว่าสนุก ทีครับ

ไม่ชอบ เทคโนโลโยที่มันก้าวหน้าไปครับ อย่างเช่น พวก Command & Conquer 4 ไรงี้

ตอนนี้ที่เล่นอยู่ ที่ติดใจ มี 2 เกมส์ครับ

Company of heroes

Age of Empires III

ขอเป็น สร้างฐาน ช่วยแนะนำทีนะครับ (เรื่องสเป็กคอมไม่ต้องห่วงครับ รับเกมส์หนักๆ ได้สบาย)

ขอบคุณที่ช่วย แนะนำ หรือ ตอบคำถามกระทู้ครับ (ผิดพลาดประการใด ขออภัยครับ)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย damaji : 20th August 2011 เมื่อ 00:59

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    99
    ได้รับคำขอบคุณ: 263
    World in Conflict ครับ เห็นน่าสนุดหวังว่าคงชอบน่ะครับ

ไม่ก็ R.U.S.E. ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wararuki : 19th August 2011 เมื่อ 23:31
    มีแต่ผู้ที่สังเวยชีวิตในสงครามเท่านั้น ที่ได้พบสันติภาพ

ฝันซะไกล ไปไม่ถึง
    กล่าวขอบคุณ
    350
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,272
    world in conflict

น่าจะโอเคกับความต้องการของจขกท ที่สุดแล้วล่ะครับ

สนุกรึเปล่า ผมไม่รู้เพราะไม่เคยเล่น แต่ Gamespot ให้คะแนนเกมนี้ถึง 9.5 เลยทีเดียว

http://asia.gamespot.com/pc/strategy...ict/index.html

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    267
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    Warhammer 40,000 Dawn of War 2 ครับ
    ขอเทใจให้ Battlefield 3 โดยไม่ซึนเดเระ