ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

talesrunner

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน โหลดเกม
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม
โหลดเกมส์

หัวข้อ: assassin creed revelation

ชอบโพสไม่ชอบดู
    กล่าวขอบคุณ
    2,369
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,846

assassin creed revelation

หลังจากจบภาคนี้้ ยังจะมีภาคต่ออีกใช้ป่าวครับ เพราะมันบอกว่า นี้คือจุดจบแห่งการเริ่มต้นอ่ะครับ งงอยู่ตอนนี้
    "เมื่อผมกลับไปถึงบ้าน แล้วพวกเค้าถามผมว่านี้นาย นายทำไปเพืออะไร นายบ้าสงครามมากหรือไง ฉันจะไม่ตอบพวกเค้าสักคำ เพราะพวกเค้าจะไม่วันเข้าใจว่ามิตรร่วมรบคืออะไร"

Still alive
    http://facebook.com/ko555555
    กล่าวขอบคุณ
    5,614
    ได้รับคำขอบคุณ: 516
    จากที่ได้ยินมาผมว่ามีนะครับ แต่ว่าจะไม่มีaltairกับezioอีกแล้ว

LIFE IS A GAME
    กล่าวขอบคุณ
    4,725
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,798
    ภาคนี้เป็นภาคสุดท้ายของ "Ezio" ครับ เผลอๆภาคสุดท้ายของ Altair ด้วย แต่พูดอย่างนี้แล้ว

อย่าลืม Desmond ตัวเอกหลักของเราสิครับ ยังไงเนื้อเรื่อง AC นั้นผมคิดว่าอีกยาวแน่นอน เพราะตอนนี้เพียงแค่ยุคกลางๆเท่านั้นเอง

คงจะยาวตั้งแต่สมัยนั้นผ่านยุคสมัยต่างๆจนถึงยุคปัจจุบันของ Desmond เองเลยก็ได้ แต่ผมไม่ยืนยัน แต่คิดว่าน่าจะมารูปแบบนี้

Sensational Member
    กล่าวขอบคุณ
    297
    ได้รับคำขอบคุณ: 425
    ไม่แน่ว่า ภาคต่อไปอาจจะกล่าวถึง Nikolai Orelov ก็ได้

ชอบโพสไม่ชอบดู
    กล่าวขอบคุณ
    2,369
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,846
    ผมว่า ถ้ามาถึงปัจจุบันผมจะไม่เล่นเลย ชอบช่วงยุคกลางๆมากกว่า ยุคใหม่มันมีอาวุธเยอะเกิน
    "เมื่อผมกลับไปถึงบ้าน แล้วพวกเค้าถามผมว่านี้นาย นายทำไปเพืออะไร นายบ้าสงครามมากหรือไง ฉันจะไม่ตอบพวกเค้าสักคำ เพราะพวกเค้าจะไม่วันเข้าใจว่ามิตรร่วมรบคืออะไร"

Arvil The Best
    กล่าวขอบคุณ
    179
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,953
    Ubi ยืนยันแล้วว่า ภาคต่อไปเป็น ภาค 3 ครับ