ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: assassin creed revelation

ชอบโพสไม่ชอบดู
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,846

assassin creed revelation

หลังจากจบภาคนี้้ ยังจะมีภาคต่ออีกใช้ป่าวครับ เพราะมันบอกว่า นี้คือจุดจบแห่งการเริ่มต้นอ่ะครับ งงอยู่ตอนนี้
    "เมื่อผมกลับไปถึงบ้าน แล้วพวกเค้าถามผมว่านี้นาย นายทำไปเพืออะไร นายบ้าสงครามมากหรือไง ฉันจะไม่ตอบพวกเค้าสักคำ เพราะพวกเค้าจะไม่วันเข้าใจว่ามิตรร่วมรบคืออะไร"

Still alive
    http://facebook.com/ko555555
    กล่าวขอบคุณ
    5,611
    ได้รับคำขอบคุณ: 516
    จากที่ได้ยินมาผมว่ามีนะครับ แต่ว่าจะไม่มีaltairกับezioอีกแล้ว

LIFE IS A GAME
    กล่าวขอบคุณ
    4,723
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,798
    ภาคนี้เป็นภาคสุดท้ายของ "Ezio" ครับ เผลอๆภาคสุดท้ายของ Altair ด้วย แต่พูดอย่างนี้แล้ว

อย่าลืม Desmond ตัวเอกหลักของเราสิครับ ยังไงเนื้อเรื่อง AC นั้นผมคิดว่าอีกยาวแน่นอน เพราะตอนนี้เพียงแค่ยุคกลางๆเท่านั้นเอง

คงจะยาวตั้งแต่สมัยนั้นผ่านยุคสมัยต่างๆจนถึงยุคปัจจุบันของ Desmond เองเลยก็ได้ แต่ผมไม่ยืนยัน แต่คิดว่าน่าจะมารูปแบบนี้

Sensational Member
    กล่าวขอบคุณ
    292
    ได้รับคำขอบคุณ: 419
    ไม่แน่ว่า ภาคต่อไปอาจจะกล่าวถึง Nikolai Orelov ก็ได้

ชอบโพสไม่ชอบดู
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,846
    ผมว่า ถ้ามาถึงปัจจุบันผมจะไม่เล่นเลย ชอบช่วงยุคกลางๆมากกว่า ยุคใหม่มันมีอาวุธเยอะเกิน
    "เมื่อผมกลับไปถึงบ้าน แล้วพวกเค้าถามผมว่านี้นาย นายทำไปเพืออะไร นายบ้าสงครามมากหรือไง ฉันจะไม่ตอบพวกเค้าสักคำ เพราะพวกเค้าจะไม่วันเข้าใจว่ามิตรร่วมรบคืออะไร"

Arvil The Best
    กล่าวขอบคุณ
    179
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,953
    Ubi ยืนยันแล้วว่า ภาคต่อไปเป็น ภาค 3 ครับ