ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Mountain Bike
    กล่าวขอบคุณ
    1,940
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,101

ดูกันรึยังสำหรับ Final destination 5

ผมดูแล้ว ขนลุกมาก ประทับใจมากที่สุด แบบผมเป็นแฟนหนังเรื่องนี้ด้วยไง

เจอฉากนึง ผมหลุดปากออกมาเลย

SHIRO YOKIO
    [JKG and SKR ] ราชมังกีฬา สถานที่ศักดิ์ ห้องสมุด
    กล่าวขอบคุณ
    475
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,576
    Blog Entries
    5
    ดูแล้วครับผม อยากดูอีกก็เว็บนี้เลยครับผม

http://www.movieseed.net/Final%20Des...B5%E0%B8%94/1/

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    462
    ได้รับคำขอบคุณ: 150
    อะไรกัน ดูโรงไม่ดีกว่า รึ!!
    ใกล้ไกล "ไม่ได้สำคัญ" นักหนา /\ ขึ้นอยู่กับว่าเค้าให้ความสำคัญ?กับ "ใคร"

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,755
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,900
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rockpooh อ่านกระทู้
    ดูแล้วครับผม อยากดูอีกก็เว็บนี้เลยครับผม

http://www.movieseed.net/Final%20Des...B5%E0%B8%94/1/
    ไม่ดีครับทำเเบบนี้ ผิดกฎด้วย นะครับ(เเน่ข้าน้อยก็เเอบดูจนจบเเหละน่า 555)

Skrillex !

.. ' ' ..
    กล่าวขอบคุณ
    726
    ได้รับคำขอบคุณ: 296
    ดูแล้ว ! น่ากลัวมาก =[]=' พึ่งไปดูมาวันนี้ มะกี้ สดๆ

กล่าวขอบคุณ
    315
    ได้รับคำขอบคุณ: 76
    ขอไปดูโรงแบบ 3D ดีกว่าครับ วันพุธนี้ไปแน่ ต้องโดดเรียน
    ขยันอะดี แต่ขยันผิดที่ 10 ปี ก็ไม่รวย!!!!

=w=/ 
    กล่าวขอบคุณ
    929
    ได้รับคำขอบคุณ: 652
    โฮ อยากดูอ่า

กล่าวขอบคุณ
    173
    ได้รับคำขอบคุณ: 320
    ดูแล้ว แอบงงตอนจบว่ามันเป็นเหตุการณ์ของภาค1หรือเปล่า ผมจำไม่ได้
    แล้วทำไมสุดท้ายถึงตายกันหมดทั้งๆที่ฆ่าคนื่นให้ตายแทนตัวเองแล้ว ต้องไปเริ่มดูใหม่ละ -3-

SHIRO YOKIO
    [JKG and SKR ] ราชมังกีฬา สถานที่ศักดิ์ ห้องสมุด
    กล่าวขอบคุณ
    475
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,576
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Kingsora555 อ่านกระทู้
    ไม่ดีครับทำเเบบนี้ ผิดกฎด้วย นะครับ(เเน่ข้าน้อยก็เเอบดูจนจบเเหละน่า 555)
    ทางกระผมแค่ดูก่อนนะครับ แล้วค่อยไปดูโรงครับ แน่นอนตอนนี้ ไปดูเรียบร้อย แล้ว เสียวกว่า ภาคก่อนๆ เห้นแล้วยัง แหวะ ได้สุดๆ แท็บไม่เชื้อนี้เป้นการฆ่าของความตาย

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ผมว่าตอนจบดีครับ เอาไปเป็นต้นเรื่องของภาคแรก แต่เนื้อเรื่องผมว่าดูแล้วเดาได้ว่ามันจะเป็นยังไงต่อครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    What's up Studio
    กล่าวขอบคุณ
    499
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,327
    1
    มีคนสปอยให้ฟังละ(เวร)

ใครทีเคยดูภาค1 ต้องร้อง เฮ้ย!!!!!!!!

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    304
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    น่าจะฉีกแนวบ้างก็ได้ ทำเหมือนกันแทบทุกภาคเลย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 284
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ FRAGILE อ่านกระทู้
    ดูแล้ว แอบงงตอนจบว่ามันเป็นเหตุการณ์ของภาค1หรือเปล่า ผมจำไม่ได้
    แล้วทำไมสุดท้ายถึงตายกันหมดทั้งๆที่ฆ่าคนื่นให้ตายแทนตัวเองแล้ว ต้องไปเริ่มดูใหม่ละ -3-
    อ่อก็คนอืนมันเห็นอนาคตเหมือนกันไงครับซึ่งไม่เกียวกับไอ้พวกแรกที่เห็นไง มันก็เลยตายไปเหมือนกัน
    แล้วไอ้ดำที่ไม่ได้ขึ้นเครื่องมา มัน ฆ่าคนที่ กำลังจะตายแล้ว มันเลยได้ชัวิตไปน้อยไง ตายไปด้วยเลย

กลัวเลยไปดูมาอุบัติเหตุเกิดขึ้นได้เสมอน่ากลัว ฮ่า ๆ อย่าดูเลย 3 D เดียวหัวใจวายย น่ากลัวกว่าหนีงผีอีกนะผมว่า

เวลาช่างยาวนาน.......
    กล่าวขอบคุณ
    324
    ได้รับคำขอบคุณ: 284
    เฮ้อ! ยังไม่ได้ดูสักที พรุ่งนี้ต้องดูให้ได้

Mountain Bike
    กล่าวขอบคุณ
    1,940
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,101
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ clubzaxxx อ่านกระทู้
    มีคนสปอยให้ฟังละ(เวร)

ใครทีเคยดูภาค1 ต้องร้อง เฮ้ย!!!!!!!!
    ใช่เลยครับ ผมตะโกนลั่นโรงเลยฉากเนี้ย เห้ย มันภาค 1 นี่หว่า เพื่อนต้องเอามือมาปิดปากผม อะ 55

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    1
    ผมไปดูมาแล้วค้าบ น่ากลัวมาก สยองสุด ๆ

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 203
    ผมยังไม่ได้ดูเลย บ้านผมมันยังไม่ยอมเข้าฉายซักที เฮ้อ !!
    << งดให้ความช่วยเหลือแก่ผู้ที่ใช้ภาษาไทยไม่ถูกต้อง >>
    My PC Games Center

กล่าวขอบคุณ
    484
    ได้รับคำขอบคุณ: 361
    ดูทุกภาคครับผมแล้วก็นั่ง ตัวเกรงปิดตาบ้าง หลุดคำพูดที่แบบโอ้ไอ้.......ถ้าจะตายแบบนี่นะชิงฆ่าตัวตายก่อนดีกว่า ดูหนังเสร็จพวกคุณเคยเป็นป่ะ ค่อยระแวงไปเรื่อย กลัวไอ้โน่นล่นใส่หัว กลัวไอ้นี่จะพุ่งเข้ามา
    (หนังหนุกดีครับ)
    CPU: Intel I7-7700K MB: Gigabyte Z270X Ultra Gaming RAM: Corsair Vengeance LED 16GB 3000MHz GC: MSI GTX 960 gaming 2G CASE: Cooler master Masterbox 5