ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Threaded View

کϮɑʀ™
    กล่าวขอบคุณ
    464
    ได้รับคำขอบคุณ: 619
    Blog Entries
    1

ประสบการณ์รักเเรก ที่คุณยังจำมาจนวันนี้

สวัสดีครับ
    วันนี้ผมขอมา เเชร์ประสบการณ์รักเเรก ของผมเองครับ
    เรื่องก็คือ ผมเคยคบกับผู้หญิงหนึงคน ตอน ป.4 เธอชื่อ ครีม ครับนั้นก็คือรักเเรกของผม คบได้สักพัก เราเลิกกันเป็นรักเเรกที่คบกันเเบบสั้นสุด 2 วันเท่านั้น เพราะเหตุผลที่ไม่เข้าทีเท่าไหร่ เเต่จริงก็ยังรักเขาอยู่ เเต่ผมกับเขา เราก็อยู่ห้องเดียวกัน โดยตลอด พอขึ้น ม.1 ต้องย้อย โรงเรียน เราก็เจอกันอีก เเล้วก็ห้ิงเดียวกันด้วยบังเอิญเว่อร์ ทั้ง ๆ ที่จริง ๆ เเล้วพ่อ ของผมเขาจะส่งให้ผมไปเรียนต่อที่ เเคนนาดา บ้านเกิดของพ่อ ผมให้ไปอยู่กับคุณ ปู่เเละก็คุณ ย่า เเต่มีเหตุนิดหน่อยคือ ท่านทั้ง 2 ได้เสียชีวิตด้วยอุบัตเหตุผมก็เลย เรียนต่อที่ไทย ถึงผมได้อยู่ห้องเดียวกัน เราก็ไม่ค่อยได้คุยกัน...ตอน ม.1 เข้ามาใหม่ ๆ ผมก็ได้เเฟนเป็นรุ่นพี่ ม.6 ซึ่งมันห่างไกล มาก ๆ ผมก็คบ ๆไปจบพี่เขาจบเราเลิกมันขึ้น ม.2 ผมก็จีบเพื่อนของ ครีมครับ เธอชื่อปลาย เเล้วติดเราคบกัน คบได้เรื่อย ๆ จนจบ ม.3 เลยครับ ผมก็ไม่ได้ย้ายเเต่ปลายเขา ย้ายเขาเลยบอกเลิก ผม เลยต่อ ม.4 โรงเรียนเดิม ขึ้น ม.4 ก็โสดครับ ก็น้อง เข้าใหม่ ม.1 ฮือฮา ผมพากันชี้คนนี้ ๆ ผมก็ไม่รู้อะไรคนนี้ บางคนที่อ่านอาจคิดผมหลงตัวเอง ก็ชีวิตผมเป็นอย่างงี้เลยครับ มีคนชอบเยอะว่าดีผมกลับเบื่อมากกว่า ปัจจุบันผมอยู่ ม.4 เนี่ยหละครับ เเล้วเกิด ไป ปิ๊งผู้หญิงคนหนึ่ง เธอชื่อ มิ้นท์ เขาก็ไม่ได้สวย เเต่น่ารักพอได้ ตัวสูงประมาณ 157 ได้มั้ง ไม่น่าเกินนี้นะ เธอเีรียนเก่งพอตัวผมก็จีบ เเล้วก็ติด เเต่ในใจจริง ๆผมยังรัก ครีมอยู่ไม่รู้ทำไม ไม่ขอกลับไปคบกันอีกครั้ง เเต่ถึงวันเกิดของ ครีมทีไร ผมจะซ้อของขวัญให้เขา ทุกปีโดยที่ทั้ง ๆ ผมก็มีเเฟนอยู่เเล้วเเต่แฟนผมไม่รู้หรอก เเล้วครีมก็ไม่รู้ใครให้ของขวัญเขา บางทีฝากรุ่นน้องเอาไปให้เขาเเล้วบอกว่ามีคนเอามาให้ ให้มาตลอด 7 ปีเลยครับปีนี้ปีที่ 7 ที่รู้จักกับของขวัญชิ้นที่ 7 วันเกิดเขาก็ใกล้เเล้ว 13 ธันวา เนี่ยครับ ใจจริงอยากขอคบกับเธอเหมือนกับ เพราะผมไม่เคยรักใครเลย นอกจากคนนี้คนเดียวเเล้วผมเคย ดูดวง กับคนดูหมอตาบอดตอนอยู่ ม.2 ป้าผมเขาชอบดูเลยพาผมไปดูมั้ง เขาบอกกับผมว่า ผมจะเจอเนื้อคู่ของตัวเองมานาน เเล้วเเต่ไม่รู้คือใคร จะได้รู้ก็ต่อเมื่อผมอายุครบ 16 ปี เเล้วปีนี้ก็ 16 ปีพอดีเลย ก็ยังไม่รู้จะใช่ครีม รึ เปล่าถ้าใช้ก็ดีผมสัญญาจะเธอไปจนวันที่ฉันจะหยุดหายใจ ถึงตายไปก็จะค่ิอยห่วงใยเเละดูเเล เธอ...

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ: