ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
สั่งซื้อสินค้า
RapidShare
กระดานพูดคุย
เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Final Bullet

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

ขายเกมส์ PC ราคาถูก เกมส์คอมพิวเตอร์ ตัวเต็ม 100% AION NEXUS เกมส์แนว mmorpg ภาพสวย skgamepc.com FastGamePC.com ขายเกมคอม 35 บาทเท่านั้น เกมสำหรับวินโดว์ เกมส์พีซี CD เกมส์ DVD เกม Joker Game Official Fanpage MU thaix3 JUROPY STEAM STORE ขายเกม Steam ราคาถูก
Gametook.com ขายเกมส์ Steam ราคาถูก ลงโฆษณา แหล่งรวมเกมส์ xbox360 YULGANG ECOSYSTEM เวอร์ชั่น 11.09 บริการ vps คุณภาพ vps คนไทย WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

Smile ช่วยดูเสป็กคอมให้หน่อยครับ ปรับปรุงอะไรบ้างครับ

โยกังเถื่อน YG4YOU
    I5 3570K 3.40Ghz
    M/B : Asus P8z77-v LE plus
    ram kingston ddr3 1600 mhz 8 gb
    vga ; winfast gts 450 1gb ddr5
    hdd : wd green 1tb(สำงรอง) & seagaet 160gb(os)
    psu : raidmax 530
    dvd : asus 24x
    case : coolermaster haf 912 advance
    moniter : sumsung 1680x1050

สเป็คนี้ใช้อยู่ครับ แแนะนำบ้างครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    อยากเงิ้บก็เงิ้บไป... ไม่บอก!!
    กล่าวขอบคุณ
    261
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,840

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    Vga + Psu อีก1เสียงวาแต่กระทู้นี้กระทู้น้องก้อง ปล่าว 5555

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 55
    ^^^^ .

Tags for this Thread