ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
สั่งซื้อสินค้า
RapidShare
กระดานพูดคุย
เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

King of Pirate

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

ขายเกมส์ PC ราคาถูก เกมส์คอมพิวเตอร์ ตัวเต็ม 100% โยกังเถื่อน Joker Game Official Fanpage FastGamePC.com ขายเกมคอม 35 บาทเท่านั้น เกมสำหรับวินโดว์ เกมส์พีซี CD เกมส์ DVD เกม เพิ่มไลค์, ไลค์ฟรี, เพิ่มวิว, เพิ่มยอดคนดู, เพิ่ม Follow 21millionaire , ธุรกิจออนไลน์ JUROPY STEAM STORE ขายเกม Steam ราคาถูก
Gametook.com ขายเกมส์ Steam ราคาถูก Play War Inc ระเบิดความมันส์ กองกำลังยิงไม่ยั้ง Seed Game Shop ขาย แอพ หนัง เกมส์ เพลง ถูกลิขสิทธิ์ Thai Easy VPS WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก

Download ฟรี Heroes of Midwar

Provincial.Electricity.Au
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 160

[MF]ฟรี โปรแกรม Code 100 จอ Camfrog

ศูนย์รวมดาวน์โหลดเกมฟรี Download Game PC Free เกมออนไลน์
    1.ปิดการทำงานของ Anti-Virus ก่อน เพราะ Anti-Virus บางรุ่นเห็นโปรแกรมเป็นไวรัส

2.ถ้าเปิดโปรแกรม Camfrog อยู่ให้ปิดโปรแกรมไปก่อน (เพราะโปรแกรมทำงานได้ต่อเมื่อ ไมได้เปิดโปรแกรม)

3.ดับเบิ้ลคลิกที่ โปรแกรม Camfrog Pro Code.exe เพื่อเปิดใช้งาน (ในกรณีที่เปิดไม่ขึ้น ต้องโหลด .NET Framework 4 แล้วติดตั้งก่อน)

3.1 โหลด.NET Framework 4 >>>> http://www.microsoft.com/download/en....aspx?id=17851

4.เมื่อเปิดโปรแกรม Camfrog Pro Code.exe ได้แล้ว กดที่ปุ่ม Gen-ProCode แล้วโปรแกรมจะทำการ Gen Camfrog Pro Code ไปที่ registry

5.เปิดโปรแกรม Camfrog แล้วล็อกอินใช้งาน

6.ส่องกันไปเลย 100 จอ โว้วววววว

http://adf.ly/EG9SG

เครดิต คุณhexhax

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Ukulele
    กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 902
    อยากรู้ว่าแคมฟ๊อป Ver. ล่าสุดตอนนี้คือไร
    แล้วหาห้อง +18 ยังไงครับ ?

.:: You're Mine ::.
    Deepest of The Ocean
    กล่าวขอบคุณ
    1,846
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,491
    ใช้ได้จริงป่าวคร้าบ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    205
    ได้รับคำขอบคุณ: 109
    ไม่กล้าเสี่ยง

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Detroit Metal City
    กล่าวขอบคุณ
    123
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,670
    ไม่เห็นได้เลยอ่าา กดแล้วก้ไม่เกิดไรขึ้นเลย Net.4 ในเว็บนี้มีกันทุกคนแน่นอนอ่ะ
    อดเลยนึกว่าใช้ได้
    COLD PLAY

กล่าวขอบคุณ
    191
    ได้รับคำขอบคุณ: 276
    โปรแกรมพวกนี้ส่วนใหญ่จะใช้ไม่ได้ถ้า ใช้ได้จริงโค้ดโปรจะแตกเร็วมาก(โดนลบ)

กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 160
    วิธีใช้งาน

1.ปิดการทำงานของ Anti-Virus ก่อน เพราะ Anti-Virus บางรุ่นเห็นโปรแกรมเป็นไวรัส

2.ถ้าเปิดโปรแกรม Camfrog อยู่ให้ปิดโปรแกรมไปก่อน (เพราะโปรแกรมทำงานได้ต่อเมื่อ ไมได้เปิดโปรแกรม)

3.ดับเบิ้ลคลิกที่ โปรแกรม Camfrog Pro Code.exe เพื่อเปิดใช้งาน (ในกรณีที่เปิดไม่ขึ้น ต้องโหลด .NET Framework 4 แล้วติดตั้งก่อน)

3.1 โหลด.NET Framework 4 >>>> http://www.microsoft.com/download/en....aspx?id=17851

4.เมื่อเปิดโปรแกรม Camfrog Pro Code.exe ได้แล้ว กดที่ปุ่ม Gen-ProCode แล้วโปรแกรมจะทำการ Gen Camfrog Pro Code ไปที่ registry

5.เปิดโปรแกรม Camfrog แล้วล็อกอินใช้งาน

>Seohyun<
    SNSD in เชียงใหม่ -:IT Hardware:-
    กล่าวขอบคุณ
    395
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,047
    ถ้ามันใช้ได้ผมคงไม่ซื้อโปรส่องกบตาลายราคา3000มาใช้หรอกครับ =б=

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    ผมเคยใช้โปรแกรมนี้แล้วครับ แต่ได้มาจากทางเวปอื่นผลคือแอนตี้ไวรัสของmicrosoftฟ้องว่าอันตรายร้ายแรง แต่ผมไม่สนใจเพราะเป็นเรื่องธรรมดาเพราะแอนตี้ไวรัสควบคู่กับแอนตี้ละเมิดลิขสิทธิ์ครับ พอแตกโปรแกรมมาโปรแกรมเด้งตลอดปิดไม่ได้พยายามปิดยิ่งเด้งจนต้องปิดเครื่องแล้วลงwindowsใหม่ แต่ของเจ้าของกระทู้นี้ผมไม่ได้ทดลอง แต่ก็ขอขอบคุณเจ้าของกระทู้นี้ที่ได้นำมาแจกจะใช้ได้ไม่ได้ลองดูคำตอบจากเพื่อนๆที่นำไปใช้อีกทีครับ (ถ้าไม่ลืมตอนทีwindows7 ใกล้หมดเวลาทดลองใช้30วันผมจะนำโปรแกรมนี้ทดลองใช้ดูครับแล้วจะมาเล่าให้ฟังครับ) ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    190
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    ผมทดลองแล้ว ผลที่ได้เป็นอย่างนี้คับ มันจะมีตัว stopped korking

โชว์ขึ้นมาตลอด ปิดแล้วก็ยังขึ้นมาเหมือนเดิม 100 จอก็ยังใช้ไม่ได้

แต่พอดีผมใช้ Deep Freeze เลยเก็บภาพมาฝากคับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    Bangkok,Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 93
    สรุป เจ้าของกระทู้ ใช้ได้ ไหม ไม่ได้ก็ลบไปครับ
    ขอแค่คำขอบคุณ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    เก่าไปมั้ย - - ลบทิ้งซะครับ
    MY NAME XANXUS

กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 517
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SuperAArm อ่านกระทู้
    อยากรู้ว่าแคมฟ๊อป Ver. ล่าสุดตอนนี้คือไร
    แล้วหาห้อง +18 ยังไงครับ ?
    Ver6.3

18+ ก็ต้องปิดออพชั่นควบคุมของผู้ปกครองอะไรเนี่ยก่อน พอปิดแล้วจะมีแถบ18+ขึ้นมาในหน้าต่างค้นหาห้อง แต่มันจะไม่โชว์รายชื่อห้องว่ามีอะไรบ้าง ต้องเข้าผ่านลิ้งจากหน้าเว็บ
    จีน ฟิลิบปิน อะไรพวกนี้แหละแต่ยังไม่เห็นของไทย (ตอบยังกับผู้เชี่ยวชาญแน่ะ)

แต่มันก็ไม่มีอะไรหวือหวาสักเท่าไหร่หรอก ทีเด็ดเนี่ยนานๆจะโผล่มาสักที ยุไม่ขึ้นแล้วเดี๋ยวนี้ มาแนวนี้ก็เข้าเว็บพอร์นไปเลยดีกว่า