ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Provincial.Electricity.Au
    กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 163

[MF]ฟรี โปรแกรม Code 100 จอ Camfrog

1.ปิดการทำงานของ Anti-Virus ก่อน เพราะ Anti-Virus บางรุ่นเห็นโปรแกรมเป็นไวรัส

2.ถ้าเปิดโปรแกรม Camfrog อยู่ให้ปิดโปรแกรมไปก่อน (เพราะโปรแกรมทำงานได้ต่อเมื่อ ไมได้เปิดโปรแกรม)

3.ดับเบิ้ลคลิกที่ โปรแกรม Camfrog Pro Code.exe เพื่อเปิดใช้งาน (ในกรณีที่เปิดไม่ขึ้น ต้องโหลด .NET Framework 4 แล้วติดตั้งก่อน)

3.1 โหลด.NET Framework 4 >>>> http://www.microsoft.com/download/en....aspx?id=17851

4.เมื่อเปิดโปรแกรม Camfrog Pro Code.exe ได้แล้ว กดที่ปุ่ม Gen-ProCode แล้วโปรแกรมจะทำการ Gen Camfrog Pro Code ไปที่ registry

5.เปิดโปรแกรม Camfrog แล้วล็อกอินใช้งาน

6.ส่องกันไปเลย 100 จอ โว้วววววว

http://adf.ly/EG9SG

เครดิต คุณhexhax
    joker123

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Ukulele
    กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 903
    อยากรู้ว่าแคมฟ๊อป Ver. ล่าสุดตอนนี้คือไร
    แล้วหาห้อง +18 ยังไงครับ ?

.:: LIFE ::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,876
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,525
    ใช้ได้จริงป่าวคร้าบ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    210
    ได้รับคำขอบคุณ: 110
    ไม่กล้าเสี่ยง

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Detroit Metal City
    กล่าวขอบคุณ
    120
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,668
    ไม่เห็นได้เลยอ่าา กดแล้วก้ไม่เกิดไรขึ้นเลย Net.4 ในเว็บนี้มีกันทุกคนแน่นอนอ่ะ
    อดเลยนึกว่าใช้ได้
    COLD PLAY

กล่าวขอบคุณ
    192
    ได้รับคำขอบคุณ: 282
    โปรแกรมพวกนี้ส่วนใหญ่จะใช้ไม่ได้ถ้า ใช้ได้จริงโค้ดโปรจะแตกเร็วมาก(โดนลบ)

กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 163
    วิธีใช้งาน

1.ปิดการทำงานของ Anti-Virus ก่อน เพราะ Anti-Virus บางรุ่นเห็นโปรแกรมเป็นไวรัส

2.ถ้าเปิดโปรแกรม Camfrog อยู่ให้ปิดโปรแกรมไปก่อน (เพราะโปรแกรมทำงานได้ต่อเมื่อ ไมได้เปิดโปรแกรม)

3.ดับเบิ้ลคลิกที่ โปรแกรม Camfrog Pro Code.exe เพื่อเปิดใช้งาน (ในกรณีที่เปิดไม่ขึ้น ต้องโหลด .NET Framework 4 แล้วติดตั้งก่อน)

3.1 โหลด.NET Framework 4 >>>> http://www.microsoft.com/download/en....aspx?id=17851

4.เมื่อเปิดโปรแกรม Camfrog Pro Code.exe ได้แล้ว กดที่ปุ่ม Gen-ProCode แล้วโปรแกรมจะทำการ Gen Camfrog Pro Code ไปที่ registry

5.เปิดโปรแกรม Camfrog แล้วล็อกอินใช้งาน

BiWzero
    เชียงใหม่ -:IT Hardware:-
    กล่าวขอบคุณ
    505
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,149
    ถ้ามันใช้ได้ผมคงไม่ซื้อโปรส่องกบตาลายราคา3000มาใช้หรอกครับ =б=

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    ผมเคยใช้โปรแกรมนี้แล้วครับ แต่ได้มาจากทางเวปอื่นผลคือแอนตี้ไวรัสของmicrosoftฟ้องว่าอันตรายร้ายแรง แต่ผมไม่สนใจเพราะเป็นเรื่องธรรมดาเพราะแอนตี้ไวรัสควบคู่กับแอนตี้ละเมิดลิขสิทธิ์ครับ พอแตกโปรแกรมมาโปรแกรมเด้งตลอดปิดไม่ได้พยายามปิดยิ่งเด้งจนต้องปิดเครื่องแล้วลงwindowsใหม่ แต่ของเจ้าของกระทู้นี้ผมไม่ได้ทดลอง แต่ก็ขอขอบคุณเจ้าของกระทู้นี้ที่ได้นำมาแจกจะใช้ได้ไม่ได้ลองดูคำตอบจากเพื่อนๆที่นำไปใช้อีกทีครับ (ถ้าไม่ลืมตอนทีwindows7 ใกล้หมดเวลาทดลองใช้30วันผมจะนำโปรแกรมนี้ทดลองใช้ดูครับแล้วจะมาเล่าให้ฟังครับ) ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    311
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    ผมทดลองแล้ว ผลที่ได้เป็นอย่างนี้คับ มันจะมีตัว stopped korking

โชว์ขึ้นมาตลอด ปิดแล้วก็ยังขึ้นมาเหมือนเดิม 100 จอก็ยังใช้ไม่ได้

แต่พอดีผมใช้ Deep Freeze เลยเก็บภาพมาฝากคับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    Bangkok,Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 93
    สรุป เจ้าของกระทู้ ใช้ได้ ไหม ไม่ได้ก็ลบไปครับ
    ขอแค่คำขอบคุณ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    เก่าไปมั้ย - - ลบทิ้งซะครับ
    MY NAME XANXUS

กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 518
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SuperAArm อ่านกระทู้
    อยากรู้ว่าแคมฟ๊อป Ver. ล่าสุดตอนนี้คือไร
    แล้วหาห้อง +18 ยังไงครับ ?
    Ver6.3

18+ ก็ต้องปิดออพชั่นควบคุมของผู้ปกครองอะไรเนี่ยก่อน พอปิดแล้วจะมีแถบ18+ขึ้นมาในหน้าต่างค้นหาห้อง แต่มันจะไม่โชว์รายชื่อห้องว่ามีอะไรบ้าง ต้องเข้าผ่านลิ้งจากหน้าเว็บ
    จีน ฟิลิบปิน อะไรพวกนี้แหละแต่ยังไม่เห็นของไทย (ตอบยังกับผู้เชี่ยวชาญแน่ะ)

แต่มันก็ไม่มีอะไรหวือหวาสักเท่าไหร่หรอก ทีเด็ดเนี่ยนานๆจะโผล่มาสักที ยุไม่ขึ้นแล้วเดี๋ยวนี้ มาแนวนี้ก็เข้าเว็บพอร์นไปเลยดีกว่า