ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ผู้หลงไหลในความ "โมเอะ"
    {-Joker : News-} ข้างบ้าน_เจ๊_ไลท์นิ่ง.. (ม.ราชภัฎโคราช) , Admin ที่ Gamer Unleashed
    กล่าวขอบคุณ
    773
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,803

พรีออเดอร์ "Crysis 3 : Hunter Edition" เอาไปเลยฟรีๆ โค้ดดาวน์โหลดเกมครายซิสภาคแรก!!

"Crysis 3 : Hunter Edition"
    สั่งพรีออเดอร์ เอาไปเลยฟรีๆ โค้ดดาวน์โหลดเกมครายซิสภาคแรก!!

--------------------------------------------------------------------------------------
    อิเลคทรอนิคส์ อาร์ต หรืออีเอ ออกมาประกาศว่า ผู้ที่พรีออเดอร์สั่งจองซื้อเกม "ครายซิส 3"(Crysis 3)
    ล่วงหน้าจะได้รับโค้ดสำหรับดาวน์โหลดเกมครายซิสภาคต้นฉบับที่ออกเมื่อปี 2007 นอกจากนั้นยัง
    อัพเกรดเป็น Hunter Edition อีกด้วย

--------------------------------------------------------------------------------------

เกมส์ Crysis 3 ห้ผู้เล่นสวมบทบาทเป็น Prophet ตัวละครเอกของเรื่อง เป็นตัวเดียวกัน Crysis 2 ซึ่งแท้จริงแล้วเป็น
    จิตใต้สำนึกของ Phophet ที่กลายเป็นส่วนหนึ่งของชุดเกราะ Nanosuit หลังเกมส์ภาคที่แล้วพบว่ายิงตัวตายตั้งแต่ต้นเรื่อง

โดยภาคล่าสุดจะพาไปยังช่วงเวลาปี 2047 ในกรุงนิวยอร์ค หลังเมืองดังกล่าวกลายเป็นเมืองร้าง ซากปรักหักพังที่เต็มไปด้วย
    วัชพืชจนกลายเป็นกึ่งป่ากึ่งเมืองที่ถูกครอบคลุมด้วยโดม
    Nano ด้วยองค์กรร้าย Cell Corporation ระหว่างการเล่นผู้เล่น
    จะรู้สึกกลับไปสู่ผืนธรรมชาติที่เคยเป็นเมืองใหญ่มาก่อน เกมส์นี้จะใช้เอนจิ้น CryENGINE ตัวล่าสุดเพื่อให้ภาพและองค์
    ประกอบเกมเป็นไปอย่างสมจริงอีกด้วย

เกมเมอร์ที่พรีออเดอร์ ครายซิส 3 เวอร์ชัน Xbox360 จะนำโค้ดไปดาวน์โหลดเกมต้นฉบับได้ผ่าน Xbox Live Arcade
    ด้านผู้ที่จองเกมเวอร์ชันเพลย์สเตชัน 3
    จะดาวน์โหลดเกมต้นฉบับได้ผ่านเพลย์สเตชัน เน็ตเวิร์ค ส่วนผู้ที่จองเกมเวอร์ชันพีซี
    จะดาวน์โหลดเกมต้นฉบับได้ผ่าน Origin ขณะนี้เกมครายซิสภาคต้นฉบับเปิดให้ดาวน์โหลดผ่าน Xbox Live, PSN และ
    Origin ในราคา 20 เหรียญสหรัฐ

ผู้ที่พรีออเดอร์เกมครายซิส 3 จะไม่ได้รับเพียงโค้ดดาวน์โหลดครายซิสภาคต้นฉบับเท่านั้น แต่จะได้อัพเกรดเกมเป็น
    Crysis 3 Hunter Edition
    ซึ่งจะได้อาวุธธนูพรีเดเตอร์ และชุดนาโนสูทฮันเตอร์พ่วงเข้ามาด้วย เกมครายซิส 3
    จะออกวางจำหน่ายบนเครื่อง
    เพลย์สเตชัน 3 , Xbox360 และพีซี ในเดือนกุมภาพันธ์ปีหน้า

VideoTrailer & ScreenShots : Crysis 3
    คอมใครแรง เจอกันปีหน้า บนเครื่องเพลย์สเตชัน 3 , Xbox360 และพีซี

-------------------------------------------------------------------------------------------------

-------------------------------------------------------------------------------------------------
    I'm Gamer News.... I'm Gamers Unleashed
    ขอบคุณที่ติดตามครับ เครดิต  แหล่งข่าวดีๆจาก : Manager.co.th

ไม่มีความประนีประนอม
    ผู้ชนะในสงครามคือผู้ที่ถูกต้อง
    กล่าวขอบคุณ
    6,615
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,922
    Blog Entries
    1
    เพื่อนผมได้เล่นออนไลน์ไปแล้ว TwT

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

หัดมาซื้อเกมแท้บ้างดิ
    กล่าวขอบคุณ
    6,685
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,226
    4
    อยากเล่นแต่เล่นไม่ได้ เฮอๆ T^T

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    916
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,099
    mpก็สนุกดีครับพึ่งเล่นเมื่อกี้เวล10แล้วขึ้นง่ายโคตรๆ
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

กล่าวขอบคุณ
    300
    ได้รับคำขอบคุณ: 241
    GTX 560 ยังเอาไม่อยู่ - -"
    What is this????

คอมเมนต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ( '/w')/( '/w')/\(' w ')/\('w\' )\('w\' )
    กล่าวขอบคุณ
    380
    ได้รับคำขอบคุณ: 721
    ผมไม่พรีนะ รอกล่อง

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    2,072
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,592
    9
    ไม่ใช่การ์ดจอ DX11 เล่น Beta ไม่ได้ลองมาแล้ว sad เลย -*-

กล่าวขอบคุณ
    1,596
    ได้รับคำขอบคุณ: 446
    เกมส์ ค่าย Ea ผม ไม่รีบ

Amazon ลด 75 % บ่อย

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,287
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,383
    ผมเล่น MP นะไม่ค่อยรู็สึกเป็นภาค 3เลย อะ เเต่กลับมีความรู้สึกมันภาค 2 ชัดๆ เเต่ภาพนี้บอกได้เลยว่า เเมงสวยโครต เเลคเลย 555+ ครับ
    .....................................

คุณได้ใช้ Email ปลอม ทำให้มีจดหมายแจ้งเตือนต่างๆ ตีกลับมาเป็นจำนวนมาก เป็นผลทำให้ระบบของเวปไซท์ทำงานหนักขึ้นโดยไม่จำเป็น จึงขอให้คุณเปลี่ยน Email ที่สามารถใช้งานได้จริง หากคุณยังเพิกเฉย จะทำการระงับการใช้งาน ID นี้โดยไม่แจ้งให้ทราบล่วงหน้า: ผู้ดูแลระบบ

สมาชิกเต็มตัว
    Bangkok , Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    4,708
    ได้รับคำขอบคุณ: 610
    ผมเล่นที่มันทดลองเล่น ปรับมีเดียว ยังหน่วงๆเลย

กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,667
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hopmbnzatou อ่านกระทู้
    เพื่อนผมได้เล่นออนไลน์ไปแล้ว TwT
    โอ๋ โอ๋ อย่าร้องนะ

อย่าตามน้ำในทางที่ผิด
    (เฉพาะผู้ได้รับอนุญาต)
    กล่าวขอบคุณ
    1,985
    ได้รับคำขอบคุณ: 981
    ปรับ low ยังหน่วยๆเลย = ="

ป.ล. รู้สึก gameplay มันเล่นยากๆ ยังไงก็ไม่รู้ = ="
    ลูกผู้ชาย ฆ่าได้ฝังให้ด้วย

อยากเงิ้บก็เงิ้บไป... ไม่บอก!!
    กล่าวขอบคุณ
    260
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,843

จากคอมผมเองงิ

กล่าวขอบคุณ
    493
    ได้รับคำขอบคุณ: 132
    เกมส์มันออกเยอะจิงวุ้ย หาตังไม่ทันแล้วเนี้ย

` 14k
    กล่าวขอบคุณ
    2,924
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,377
    2
    เล่นแล้วมันส์มาก ภาพโคตรแจ่ม 55555

「Kurumi Tokisaki」
    くるみ Kurumi !!!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,912
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,832
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lgorakoj อ่านกระทู้

จากคอมผมเองงิ
    คุณยั่วผมหรอ

เพื่อนๆผมมันเล่นกันหมดละ ผมขอไม่ทัน เศร้าเรย T^T

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    ผมก็เล่นนะ ExsoXiDus แอดมาเลย อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 603
    เกมส์นี้ ถ้าใครไม่ีรีบ รอแพทยังไม่สาย หรือรอลดก็สวยนะ เออ

IMAGINE DRAGON + TAYLOR
    กล่าวขอบคุณ
    2,597
    ได้รับคำขอบคุณ: 475
    560 Ti @ 1080p ไปลองมาแล้วได้แค่ Medium ยังกระตุกเลย
    ปรับ High กับ Very High เด้งกันเลยทีเดียว _ _"

.:MOD MASTER:.
    American Revolution
    กล่าวขอบคุณ
    806
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,111
    1

Cool การ์ดจอกากๆก็งี้แหละพ่อหนุ่มเอ้ย 555

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Godbasic01 อ่านกระทู้
    ไม่ใช่การ์ดจอ DX11 เล่น Beta ไม่ได้ลองมาแล้ว sad เลย -*-

Intel Series ใช่ไหมล่ะครับ ยังงี้ต้องจับมือ

ว่าแต่ซีรี่ย์อันใดล่ะหนอ X3100 4500M 4500MHD หรือ HD เฉยๆครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dadvader : 4th November 2012 เมื่อ 07:47 เหตุผล: Intel GMA 4500M กากสั*