ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Ukulele
    กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 903

Sumsung Galaxy อะไรที่ราคาอยู่ในช่วง 4000-6000 ครับ

ขอผิดหมวดหน่อยละกันนะครับ พอดีรีบมากกกกกกก
    อยากรู้ว่า Sumsung Galaxy อะไรที่ราคาอยู่ในช่วง 4000-6000 ครับ
    คือว่าแม่ผมซื้อหมึกแล้วสะสมแต้มได้โทรศัพท์ฟรีในราคาช่วง 4000-6000 ครับ
    แต่มีข้อแม้คือต้องเป็นของ Sumsung เื่ท่านั้น ตอนแรกผมจะเอา Galaxy mini 2
    แต่ของมันหมดแล้ว .. ทีนี้ตัวเลือกมันก็เลยเหลือแค่ Galaxy Y duos
    อยากทราบว่ามีตัวอื่นไหม .. อีกอย่างเผลอ ๆ จะได้ Galaxy Y duos เปล่าไม่รู้ อาจจะแพงไป
    สงสัยคงได้ Galaxy Y ธรรมดา TT

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    306
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,238
    ไม่ต้องรีบ สะสมเรื่อยๆ ให้ได้ซักหมื่น แล้วไปหา Galaxy s 2 มือ 2 เอา หาดุตามเว็บ Overclockzone ดูครับ ของดีทั้งนั้น -0-

รักหงส์แดงยิ่งชีพ
    กล่าวขอบคุณ
    221
    ได้รับคำขอบคุณ: 422
    Blog Entries
    1
    mini ไม่ก็ y ไม่ก็หาคูเปอร์มือ 2
    League of Legends[AofZR1]
    ADC/MID/SUP/JG

ชิว ชิว กับ ชี วิต...
    กล่าวขอบคุณ
    1,354
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,930
    Galaxy Mini 2 / Galaxy Y Duos

เลือก2อันบนดีกว่าครับ Galaxy Cooper ไม่ใช่ตัวเลือกที่ดีในตอนนี้แล้ว
    Intel Core i5 3570 | Gigabyte HD 7950 OC | Kingston 8GB 1600 | Seasonic M12ii 750W

NTTドコモ 株式会社/スクスト@灰島姉妹組
    กล่าวขอบคุณ
    1,030
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,129
    Blog Entries
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ untimate อ่านกระทู้
    ไม่ต้องรีบ สะสมเรื่อยๆ ให้ได้ซักหมื่น แล้วไปหา Galaxy s 2 มือ 2 เอา หาดุตามเว็บ Overclockzone ดูครับ ของดีทั้งนั้น -0-
    เอ่อ.. โปรโมชั่นคงไม่มีให้แลกของมือ 2 หรอกมั้งครับ ยิ่งไปหาใน overclock อีก เค้าคงไม่ให้เปลี่ยนเป็นเงินมั้ง

~ A Little Bitz ~
    กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 486
    ทำไมต้อง Samsung เท่านั้นหรือ?

เป็นแบรนที่ผมเลี่ยงได้จะเลี่ยงเลย

แต่ถ้าชอบจริงๆ ก็แนะนำว่าอย่าซื้อ Galaxy Y เพราะ GPU Boardcom มันอ่อนเกินจะบรรยาย

ส่วน Mini2 ก็ราคาตั้ง 6พันได้แค่ GPU Adreno200 แต่มันก็ยังดีกว่า Boardcom นัก

เป็นผมจัด Motorola Fire XT /4290.- ดีกว่า ได้สเปค เท่า Mini2 แต่ราคาถูกกว่า2พันได้ กล้อง5ล้าน, AutoFocus , LED Flash, แบตอึดกว่า ,จอใหญ่กว่าอีก ( Fire XT จอ 3.5")

ยังไงก็คุ้มกว่าเห็นๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย T-man : 4th November 2012 เมื่อ 12:33
    ~ My Android My HTC ~

Ukulele
    กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 903
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ T-man อ่านกระทู้
    ทำไมต้อง Samsung เท่านั้นหรือ?

เป็นแบรนที่ผมเลี่ยงได้จะเลี่ยงเลย

แต่ถ้าชอบจริงๆ ก็แนะนำว่าอย่าซื้อ Galaxy Y เพราะ GPU Boardcom มันอ่อนเกินจะบรรยาย

ส่วน Mini2 ก็ราคาตั้ง 6พันได้แค่ GPU Adreno200 แต่มันก็ยังดีกว่า Boardcom นัก

เป็นผมจัด Motorola Fire XT /4290.- ดีกว่า ได้สเปค เท่า Mini2 แต่ราคาถูกกว่า2พันได้ กล้อง5ล้าน, AutoFocus , LED Flash, แบตอึดกว่า ,จอใหญ่กว่าอีก ( Fire XT จอ 3.5")

ยังไงก็คุ้มกว่าเห็นๆ
    คือมันได้ฟรีอ้ะครับแล้วมีข้อแม้ว่า้ต้องเป็นของ Sumsung เท่านั้น -.- ในราคานี้