ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

มีใครยังเล่น PayDay อยู่ไหมครับ

คือผมโหลดลิ้งค์เก่าๆไม่ได้เลย อยากได้ตัวที่เล่นOnlineได้ ไม่ใช่ตัวRepack และวิธีเล่นออนไลน์ที่โหลดได้จริงเพราะไฟล์ส่วนไหญ่โดนลบไปแล้ว

***มีไหมครับหรือว่าเกมส์นี้สูญหายไปแล้วจริงๆ TT***

http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=32312

ลิ้งพวกนี้โดนลบไปหมดแล้วครับผมจนปัญญาจริง ช่วยด้วยเถอะ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,667
    Blog Entries
    1
    เชื่อไหมมันต้องมีคนบอกว่าซื้อแท้

ปล.ผมก็ไม่รู้เหมือนกันเพราะผมเองก็อยากได้มาลองก่อนซื้อของแท้ไม่รู้สนุกไหม

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เห้อออออออออออออออออ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 118
    ผมจะบอกว่า borderlands 2 อะ ไม่กี่เดือนเองยังหาห้องยากอยู่เลยแทบจะไม่มีคนเล่น ถ้าเถื่อนอะ ยากมาก เล่นกับเพื่อนเอาดีที่สุดครับ แล้วไอเรื่อง ชื้อของแท้ อะ ลบไปยังโหลดใหม่ได้ 2 หาคนเล่นง่ายกว่า แล้วอย่าไปชื้อตอนที่ มัน เต็มราคา เอาตอนลด เอาดิ ลดรอบที่แล้วผมหมดไป 6 พันกว่าๆ ว่าคุ้มไหม ก็คุ้ม อยู่ตอนนี้ ผมยังเล่นไม่หมดเลย 6000 กว่าๆ ได้ มาเกือบ 40 เกม
    แว็กกกก ชื่อยังไม่สีน้ำตาล เอาลายเซ็นลงไม่ได้

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    มันต้องใช้แผ่นแท้จริงๆอะเราเคยเล่นอยู่ ตอน Steam แจกฟรีมันส์มากๆ อยากเล่นใครมี Code ส่งมาให้หน่อย peach-pppp@hotmail.com เมล
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย annarak : 23rd November 2012 เมื่อ 09:45