ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

Yulgang

MU Online

Wonderland

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    307
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,832
    Blog Entries
    1

[PC] DEAD RISING 2 [REPACK/2010] [MediaFire/Putlocker 1link] ]ล้างเดนกองทัพซอมบี้

สกีนช็อต

รายละเอียด
    Dead Rising 2 จะให้ผู้เล่นได้สำราญกับการใช้อาวุธใหม่ๆ ในการห้ำหั่นกับเหล่าซอมบี้กว่าพันล้านตัวที่กบดานอย ู่ในคาสิโนในเมือง Fortune City เนื้อเรื่องของ Dead Rising 2 จะเป็นเหตุการณ์หลายปีหลังจากเหตุการณ์ในห้างสรรพสิน ค้าในเมือง Willamette หลังจากเหตุการณ์ที่เปรียบเสมือนฝันร้ายในครั้งนั้น ไวรัสซอมบี้ก็ยังไม่หยุดที่จะแพร่ระบาดออกไปทั่วสหรั ฐอเมริกา Dead Rising 2 กำลังถูกพัฒนาขึ้นร่วมกับ Blue Castle Game ซึ่งเป็นทีมพัฒนาเกมจากแคนาดา แต่อย่างไรก็ตามบางส่วนจากทีมพัฒนาในภาคแรกได้แก่ ทีมคุณ Keiji Inafune ซึ่งเป็นหัวหน้าแผนก R&D ของ Capcom ก็เข้ามาเป็นโปรดิวเซอร์ที่มีส่วนร่วมในการร่วมพัฒนา ในทุก ๆ ส่วนของเกม ซึ่งตัวละครของเราเองนั้นจะเห็นเป็นตัวเอก Chuck Greene แต่จะเห็นเพื่อนของเราเป็นตัวละครตัวอื่นๆไปแทน เพราะจะมี Chuck Greene สองคนในหน้าจอเดียวก็คงจะไม่ดี แต่ระหว่างที่เล่นก็จะสามารถเปลี่ยนชุดเสื้อผ้าต่างๆ ได้ตามต้องการ รวมถึงการผสมอุปกรณ์เข้าด้วยกันเพื่อใช้ช่วยกันปราบซ อมบี้

เสป็ค

Minimum System Requirements
    ■ OS: Windows XP/Vista/7
    ■ Processor: Intel Core 2 Duo @ 2.4 Ghz / AMD Athlon 64 X2 4800+
    ■ Memory: 2 Gb
    ■ Hard Drive: 8.5 Gb free
    ■ Video Memory: 512 Mb
    ■ Video Card: nVidia GeForce 8800 / ATI Radeon HD 3850
    ■ Sound Card: DirectX Compatible
    ■ DirectX: 9.0c
    ■ Keyboard
    ■ Mouse
    ■ DVD Rom Drive

วิธีการติดตั้ง
    1. แตกไฟล์ด้วย winrar
    2.ได้ไฟล์ISOทำงาน เมาส์อิมเมจ
    3.ได้ตัวrepack ติดตั้งเกม เลือกที่ลงเกม แล้วก็รอ...
    4.จบแล้วก็ตัวใครตัวมัน

REPACK
    Download with Putlocker

1link putlocker

Download with Mediafire

part 1 part 2 part 3 part 4 part 5 part 6 part 7 part 8 part 9 part 10 part 11 part 12 part 13 part 14 part 15 part 16 part 17 part 18 part 19 part 20 part 21

No password

ยืนยันเกม

ยังไม่มี

ป.ล.ผมเริ่มได้อัพใส่mediafireแสนจะอัพลำบากกับputlockerแล้วนะครับ พึ่งลองเป็นครั้งแรกถ้าworkยังไงก็บอกกันด้วยนะครับ โดยเฉพาะตัวputlocker ขอคุณครับ
    1 Part Direct Download
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย awoy : 20th August 2011 เมื่อ 20:40

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    กำลัง โหลดอยู่ครับ ผลเป็นยังไงจะกลับมาบอกนะครับ ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    257
    ได้รับคำขอบคุณ: 84
    Blog Entries
    2
    แง๊ เครื่องเต็ม เครื่องเต็ม ฮาร์ดดิสก์ไม่พอ แง๊ ไปซื้อเพิ่มดีกว่า ขอบคุณครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

โลดได้แค่ 95.41 เปอร์เซ็น (3.881 GB) แล้วค้างเลย ใช้ IDM ในการโหลด

- I am Robinkik -
    ..:: - \ NEWS / - ::.. ..:: - l * " หมวดนี้หล่ะ รักที่สุดเลย เมี๊ยว!! " * l - ::..
    กล่าวขอบคุณ
    355
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,728
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gigguza อ่านกระทู้

โลดได้แค่ 95.41 เปอร์เซ็น (3.881 GB) แล้วค้างเลย ใช้ IDM ในการโหลด
    กดหยุดเเล้วกดโหลดต่อครับ
    i5-6400 2.7GHz / Gigabyte H170 -HD3 DDR3 -CF / ASUS STRIX GTX970 DC2OC 4GB / 8 GB ( 4x2 ) Kingston Hyper -X Fury

กล่าวขอบคุณ
    1,037
    ได้รับคำขอบคุณ: 98
    thank you ^^
    " MANCHESTER UNITED "

กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ 6
    ไม่มีเสียงอะครับทำไง

กล่าวขอบคุณ
    488
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    ขอดูด ไปหน่อยน่ะคับ ^^^^

กล่าวขอบคุณ
    488
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    กำเข้าเกมละเด้งอ่ะคับบบบบ

กล่าวขอบคุณ
    897
    ได้รับคำขอบคุณ: 129
    ขอบคุณครับบบบบบ
    I Love Mugi >,<

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    โลดได้แค่ 95 เปอร์ ก็ค้างงงงงงง
    กดหยุดแล้ว กดสตาร์ทต่อ ก้ไม่ได้จ้า