ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

I Love Movie
    กล่าวขอบคุณ
    1,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,072

Arrow [PC-GAME] TOM CLANCY'S : GHOST RECON FUTURE SOLDIER (FULL|REPACK|MULTI11|2012|(12GB|5GB)) [PL|RS|PJ] [1-PART-PUTLOCKER]

TOM CLANCY'S : GHOST RECON FUTURE SOLDIE

Genre: Tactical shooter
    Developer: Next Level Games, Ubisoft Paris, Ubisoft Red Storm
    Publisher: Ubisoft
    Engine: YETI
    Official Game Site: Tom Clancys Ghost Recon: Future Soldier

Tom Clancy's Ghost Recon: Future Soldier เป็นเกมแนวยิงมุมมองบุคคลที่ 3 ผสมการวางแผน ตัวเกมถูกพัฒนาด้วย YETI Engine เอนจิ้นตัวเดียวกับที่ทางทีมผู้พัฒนา Ubisoft Paris เคยใช้กับเกมภาคก่อนๆในซีรีส์ แถมยังได้ปรับปรุงตัวเอนจิ้นให้มีประสิทธิภาพมากยิ่งขึ้นกว่าเดิม ด้วยการให้แสงเงา เอฟเฟกต์ฝุ่นควันที่สมจริง
    เนื้อเรื่องเกมในภาคนี้จะเกิดขึ้นในโลกยุคอนาคตที่มีเทคโนโลยีทางด้านการทหารอันล้ำสมัย ทีม Predator สังกัดหน่วยโกสต์ ได้ถูกส่งไปยังประเทศนิคารากัวเพื่อออกปฏิบัติภารกิจยับยั้งแผนค้าอาวุธสงครามของผู้ก่อการร้ายในแถบอเมริกากลาง แต่เกิดการซ้อนแผนขึ้นทำให้สมาชิกทุกคนในทีมตายหมด ส่งผลให้หน่วยโกสต์ชั้นยอดอย่างทีม Hunter ต้องออกโรงเอง โดยมี "สก็อต มิเชลล์" ตัวเอกจากเกมภาคก่อนที่ตอนนี้ถูกเลื่อนขั้นเป็นระดับผู้พันคอยนั่งโต๊ะออกคำสั่งอยู่เบื้องหลัง
    ภารกิจรับช่วงต่อในครั้งนี้ จะพัวพันเกี่ยวกับสงครามของพวกชาตินิยมหัวรุนแรงในประเทศรัสเซียได้วางแผนก่อการร้าย ยึดครองประเทศด้วยการลักพาตัวประธานาธิบดี ผู้เล่นจะได้สวมบทสมาชิกคนหนึ่งในหน่วยสี่คนของทีม Hunter เข้าแทรกแซงแผนร้าย ติดตามแกะรอยช่วยผู้นำรัสเซียออกมาให้ได้อย่างปลอดภัย ซึ่งเราจะได้ออกปฏิบัติภารกิจในหลากหลายทวีปทั้งในแถบยุโรป รัสเซีย แอฟริกาใต้ ตะวันออกกลาง และ เอเชีย
    ระบบเกมเพลย์ในภาคนี้ถูกเปลี่ยนไปมาก จากเดิมที่ต้องค่อยๆเดินสำรวจทุกซอกทุกมุมตึกเคลียร์ศัตรูทีละจุด กลายเป็นแอ็คชั่นรวดเร็วฉับไว หากคนที่เคยเล่นเกม Splinter Cell Conviction จะรู้ได้ทันที ทั้งระบบเปลี่ยนที่กำบังเพียงแค่กดปุ่ม Shift ค้างไว้ตัวเราก็จะพุ่งไปยังที่กำบังต่อไปโดยอัตโนมัติ รวมไปถึงระบบการตรวจจับของศัตรูที่จะขึ้นเป็นวงกลมสีแดงหากเข้าใกล้ศัตรูมากเกินไป และระบบมาร์คตัวศัตรูที่เรียกว่า Sync Shot ที่สามารถกำจัดเป้าหมายพร้อมกันสูงสุดถึง 4 คนได้ในครั้งเดียว
    อาวุธยุทโธปกรณ์ในเกมก็สุดแสนไฮเทคตามยุคสมัยทั้งกล้องเทอร์มัลไนท์วิชั่นที่มองเห็นได้ในเวลากลางคืนแถมเพิ่มความสามารถตรวจจับความร้อนมองทะลุหมอกควันได้, กล้องเอ็กซเรย์ที่เหมือนหลุดมาจากโลกแบทแมนอาร์คัมซิตี้ที่ทำให้เราสามารถมองเห็นทะลุทุกอย่างภายในฉากทั้งตัวศัตรูรวมไปถึงอาวุธที่ถืออยู่แม้ว่าจะซ่อนตัวอยู่ในอาคารหรือหลบตามที่กำบังก็ตาม, ระเบิด Sensor ที่ใช้ระบุตำแหน่งของศัตรูในพื้นที่ , หุ่น Drone ที่ทำให้เราสามารถมองเห็นสมรภูมิในมุมสูงจากบนฟ้าช่วยในการวางแผนการสังหารเป้าหมายได้สะดวกและง่ายมากทีเดียว และมันยังสามารถลงจอดบนพื้นกลายร่างเป็นรถให้เราบังคับเข้าช่องแคบๆไปปล่อยกระแสไฟช็อตแผงวงจรเพื่อเปิดทางไปต่อได้ด้วย และ Warhound หุ่นติดอาวุธพร้อมสรรพทั้งเครื่องยิงมอร์ตาร์และมิสไซล์ติดตามตัว แถมอมตะยิงไม่เข้าออกแนวโกงนิดๆ และเจ้าตัวนี้ก็มีให้ใช้ในฉากเดียวเท่านั้นเพื่อไม่ให้ทำลายสมดุลของเกมทั้งหมด >Review Game<

-------------------------------------------------------------------------------------------

ช่วยกดขอบคุณให้ผมด้วยนะครับด้านล่างซ้ายเพื่อเป็นกำลังใจในการอัพโหลดเกมส์ต่อไป

ไฟล์ใดเสียไฟล์ใดมีปัญหาแนะนำให้เปิดไฟล์ขึ้นมา แล้วกด ALT+R นะครับ
    จะสามารถซ่อมไฟล์ได้นะครับ

FULL GAME

CRACK FIX

Putlocker : RapidShare

UPDATE.1

Putlocker : RapidShare

PUTLOCKER-1PART

Putlocker

Part 01 : Part 02 : Part 03 : Part 04 : Part 05 : Part 06 : Part 07
    Part 08 : Part 09 : Part 10 : Part 11 : Part 12 : Part 13 : Part 14

สามารถโหลดสลับหรือแทนกันได้

RapidShare

Part 01 : Part 02 : Part 03 : Part 04 : Part 05 : Part 06 : Part 07
    Part 08 : Part 09 : Part 10 : Part 11 : Part 12 : Part 13 : Part 14

PeejeShare

REPACK - BLACKBOX

PUTLOCKER-1PART

Putlocker

Part 01 : Part 02 : Part 03 : Part 04 : Part 05 : Part 06

RapidShare

Part 01 : Part 02 : Part 03 : Part 04 : Part 05 : Part 06

PeejeShare

http://adf.ly/Dm5g6 หรือ http://adf.ly/E7DOx

ติดต่อพูดคุย-สอบถามได้ที่นี่

>คำยืนยันจากผู้ที่โหลดไปเล่น<

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MaKaJoo70 อ่านกระทู้
    Window 7 - 64bit เล่นได้นะครับมายืนยัน

คือผมมาเล่นเน็ตที่ร้านส่วนที่บ้านไม่มีเน็ต น่ะ ครับ
    1.หลังจากติดตั้งเกมส์เสร็จแล้ว ห้ามลง crack skidrow เด็ดขาด ให้ไปที่โฟลเดอร์ที่เราติดตั้งเกมส์แล้วดับเบิ้ลคลิ้กเปิดไฟล์ Future Soldier.exe พอเปิดแล้วโปรแกรมมันจะ update patch อัตโนมัติปล่อยให้ update ให้เสร็จ

2.พอมัน update patch เสร็จแล้วมันจะขึ้นหน้าจอ Ubisoft Game Launcher มาให้ จากนั้นให้เรา click ที่คำว่า setting แล้วติ๊กกากบาทที่ช่องคำว่า start the launcher in offline mode จากนั้นกด apply แล้วปิดหน้าต่าง Ubisoft Game Launcher นี้ได้เลย

3.จากนั้นไปที่ folder crack skidrow ให้เราเปิดโฟลเดอร์ที่ชื่อ orbit แล้ว copy ไฟล์ทั้งหมดในโฟลเดอร์นี้ไปวางทับของเก่าที่ โฟลเดอร์ Ubisoft Game Launcher ที่อยู่ใน :
    (C:Program Files (x86)\Ubisoft\Ubisoft Game Launcher) สำหรับ win7 x64 based systems
    (C:Program Files\Ubisoft\Ubisoft Game Launcher) สำหรับ win7 X86 Based Systems
    **ในขั้นตอนนี้ copy ไฟล์เฉพาะที่อยู่โฟลเดอร์ orbit เท่านั้น ห้ามไป copy ไฟล์ skidrow.dll,ubiorbitapi_r2.dll,ubiorbitapi_r2_loader.dll ไปวางที่ตัวเกมส์เด็ดขาด

4.ดับเบิ้ลคลิ้กเปิดไฟล์ Future Soldier.exe อีกครั้ง มันจะขึ้นหน้าจอ Ubisoft Game Launcher มาให้ แต่คราวนี้ username จะเป็น skidrow ให้เราใส่พาสเวิร์ดเอง พาสเวิร์ดควรยาว 6-8ตัวอักษร ของผมตั้ง password ง่ายๆคือ skidrow จากนั้น กด login มันจะขึ้นหน้าต่างเตือนอะไรสักอย่างไม่ต้องสนใจ กด play แล้วเข้าไปมันส์โลด

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย PreciousTar : 10th November 2012 เมื่อ 09:49

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    เกมมันเป็นยังไงหรอคะ พึ่งมาหรอ เห็นไม่มี Crack

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ไร้สาระไปวัน ๆ ! ™
    กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 817
    เล่นแล้วมาเจิมให้นะครับผม ~!
    FC Barcelona Forever ~

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,381
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kanbond อ่านกระทู้
    เล่นแล้วมาเจิมให้นะครับผม ~!
    ขอบคุณครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ iluksanook อ่านกระทู้
    เกมมันเป็นยังไงหรอคะ พึ่งมาหรอ เห็นไม่มี Crack
    เกมส์นานแล้วครับ แต่ผมกำลังอัพอยู่

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    118
    ได้รับคำขอบคุณ: 22

โหลดไฟล์สลับกันได้ไหมครับ ?

กล่าวขอบคุณ
    1,381
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ balenbenz45 อ่านกระทู้

โหลดไฟล์สลับกันได้ไหมครับ ?
    โหลดได้ครับผม

กล่าวขอบคุณ
    118
    เล่นไม่ได้อ้ะึครับ มันขึ้นแบบนี้อ้ะครับ

''The procedure entry point_except_handler4_common could not be located in the dynamic link library msncrt.dll''

ต้องทำไงอ้ะครับ ?

กล่าวขอบคุณ
    1,381
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ balenbenz45 อ่านกระทู้
    เล่นไม่ได้อ้ะึครับ มันขึ้นแบบนี้อ้ะครับ

''The procedure entry point_except_handler4_common could not be located in the dynamic link library msncrt.dll''

ต้องทำไงอ้ะครับ ?
    โหลด ของ Repack หรือ Full ครับ

กล่าวขอบคุณ
    118
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PreciousTar อ่านกระทู้
    โหลด ของ Repack หรือ Full ครับ
    repack ครับผม

กล่าวขอบคุณ
    1,381
    repack ครับผม
    http://www.overclockzone.com/forums/showthread.php/492946-%E0%B8%8A%E0%B9%88%E0%B8%A7%E0%B8%A2%E0%B8%97%E0%B8%B5%E0%B8%84%E0%B8%B1%E0%B8%9AThe-procedure-entry-point_except_handler4_common-could-not-be-located-in-the

ลองทำตามวิธีนี้ดูนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    118
    มันไม่มีไฟล์นี้ dwmapi.dll ใน C:\windows\ system32 ของผมอยู่แล้วอ้ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,381
    มันไม่มีไฟล์นี้ dwmapi.dll ใน C:\windows\ system32 ของผมอยู่แล้วอ้ะครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PreciousTar
    ลองดูนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    118
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PreciousTar อ่านกระทู้
    ลองดูนะครับ
    ผมขอบคุณมากเลยนะครับ แต่มันก็ยังไม่ได้อยู่ดีอ่ะครับ TT' คนในกระทู้นั้นเขาก็ทำไม่ได้เหมือนกัน

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    Repack - Blackbox Peejee ไฟล์ที่5 ลิ้งเสียปะคั้บ เห็นโหลดมะได้ ส่วนของ Putlocker กับ Rapidshare โหลดแล้วเสียตลอดเลยครับ วิ่งไม่เกิน 40 kb

กล่าวขอบคุณ
    1,381
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ viisky อ่านกระทู้
    Repack - Blackbox Peejee ไฟล์ที่5 ลิ้งเสียปะคั้บ เห็นโหลดมะได้ ส่วนของ Putlocker กับ Rapidshare โหลดแล้วเสียตลอดเลยครับ วิ่งไม่เกิน 40 kb
    ลอง ALT+R ดูนะครับ (ซ่อมไฟล์)

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    แล้วมันต้องเข้าเกมตรงไหนครับ ผมโหลดแบบ Full และก็ Install + update + ลง crack แล้วครับ
    มันขึ้นมาให้ใส่ password ของ skidrow เว็บ uplay

กล่าวขอบคุณ
    0
    คือ หมายถึง โหลดได้ซัก 30% ก็โหลดต่อไม่ได้ละครับ ทั้ง Rapid และ Putlocker เลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    ขอเอาไปลองหน่อยนะครับ
    เห็นกินสเปกน้อยดี ใครลองแล้วเป็นไงบ้างครับ

กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 77
    ผมว่าวินโดว XP เล่นไม่ได้ น่ะ ครับ เพราะ ของ ผม XP Pack 3 เล่นไม่ได้ ครับ ปัญหาอยู่ที่ msncrt.dll ครับผมเพราะว่ามันต้องลบไฟล์ ใน System 32 ออก มันลบไม่ได้เพราะวินโดวมันใช้อยู่ (ผมเข้าใจว่างั้นนะ) แต่แก้ได้ คือลง ไดเรก 10 ครับ ซึ่ง ไดเรก 10 ลงได้แต่ Win 7 เท่านั้น
    เชิญโหลดเกมส์ลิ้งตรงและเยี่ยมชมบล๊อคของผมได้แล้ว Update 19 กันยายน 2556ที่นี่

กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    มาเจิมให้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    เกมนี้กับ MOHW อันไหนสนุกกว่ากันหรอ

กล่าวขอบคุณ
    0
    เล่นไม่ได้นะครับ ให้ใส่ ID : Pass ครับ รบกวนแจ้งด้วยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,381
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ viisky อ่านกระทู้
    คือ หมายถึง โหลดได้ซัก 30% ก็โหลดต่อไม่ได้ละครับ ทั้ง Rapid และ Putlocker เลยครับ
    อันนี้เป็นบางเวลาของเซิฟเวอร์นะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ k_y_kung อ่านกระทู้
    แล้วมันต้องเข้าเกมตรงไหนครับ ผมโหลดแบบ Full และก็ Install + update + ลง crack แล้วครับ
    มันขึ้นมาให้ใส่ password ของ skidrow เว็บ uplay
    ลงวิธีให้แล้วนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 77
    จิงๆน่าลงวิธีลงไว้เลยนะครับ เพราะว่าผม ลงแคร๊กไปเรียบร้อย มา รี เฟรช หน้ากระทู้ดูเพิ่งลงวิธีลง ผมล่ะ เครียดเลย ต้องลง ใหม่
    เชิญโหลดเกมส์ลิ้งตรงและเยี่ยมชมบล๊อคของผมได้แล้ว Update 19 กันยายน 2556ที่นี่

กล่าวขอบคุณ
    1,381
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MaKaJoo70 อ่านกระทู้
    จิงๆน่าลงวิธีลงไว้เลยนะครับ เพราะว่าผม ลงแคร๊กไปเรียบร้อย มา รี เฟรช หน้ากระทู้ดูเพิ่งลงวิธีลง ผมล่ะ เครียดเลย ต้องลง ใหม่
    ครับ ลองทำใหม่ดูนะ

Tags for this Thread