ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

Yulgang

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 26

Unhappy สิว สิว สิว แล้วก็ สิว

คือผมเป็นคนมีสิวเยอะมากๆๆๆๆๆ อิก4เดือนเข้าอายุ14คับ T T
    เพื่อนที่เมื่อก่อนก็เป็นเยอะ ตอนนี้มันก็หายกันหมดแล้ว
    ผมถามมันว่าใช้ยาอะไรมั้ย ?
    มันก็บอกไม่ได้ใช้
    ตอนนี้ผมซื้อลูกกลิ้งของอาจารย์ โสพล แม่ซื้อมาให้ มันก็ดีหน่อย
    แต่ตอนนี้หมดไม่มีเวลาไปซื้อเลย
    เลยใช้cm lotion ของเก่า
    ใช้มา เวลาทาหน้ามันแสบๆร้อนๆอ้ะครับ ไม่รุ้ว่าควรเลิกใช้ดีไหม ?

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    223
    ได้รับคำขอบคุณ: 317
    ลองผงวิเศษตราร่มชูชีพดู ทาก่อนนอนตื่นเช้ามาก็เริ่มยุบละได้ผลจริง ซองละ8บาทเองมีขายตามร้านยา

แต่ลองท่าแขนดูก่อนนะ เพื่อแพ้ (ซัก 2-3 ชม. ท่าผื่นไม่ขึ้น ถาหน้าเลย)
    พวกเจ้าทั้งหลาย จงเป็นสาวกอาเบะซะ
    อาเบะจะอยู่ในใจท่านตลอดกาล อาเมน(เบะ)
    (^人^)

Live in NOTEBOOK!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,083
    ห้ามกินข้าวทั้งวัน ตอนกลางคินก็ห้ามกิน วันต่อมาข้าวเช้าห้ามกิน แต่เดี๋ยวพอตอน "สายก็จะหิว" เอง

ปล.ไร้สาระมาก แต่ถ้ายัง งง ก็ผวนเอา
    "ขอบคุณครับ"

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    632
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    มันเกี่ยวกับโฮโมนอ่ะคับ เดียวพอมันเข้าทีแล้วมันก้อจะหายไปเอง อย่าไปแกะมันนะเป็นหลุมเป็นบ่อรักษาไม่หายนะจะบอกให้ สมัยวัยรุ่นเพื่อนเป็นกันเยอะ

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 346
    ฮอโมน วัยรุ่น คิดไรมาก แก่เดี๋ยวก้อหาย ไม่ก้อ หมั่น เชคเวล

กล่าวขอบคุณ
    309
    ได้รับคำขอบคุณ: 256
    ลองใช้ผงพิเศษดูครับ ผมใช้แล้ว ใช้มาจะเดือนล้ะ เริ่มยุบๆลงเรื่อย ต้องไช้เวลาอ้ะา

MOTHER FUCKER
    กล่าวขอบคุณ
    1,703
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,651
    เมื่อ ก่อนอายุเท่านี้ พี่ก็เคยเป็นนะน้อง พี่เคยลองใช้ สบู่สมุนไพร กับ พอกหน้า มันก็ได้ผลนะ จากหน้ามัน สิวเต็มหน้า หลังใช้ก็เริ่มจางหายกลับมาหน้าใส
    SLIPKNOT FAN CLUB

กล่าวขอบคุณ
    5,751
    ได้รับคำขอบคุณ: 572
    ไป วุฒิศักดิ์ คลินิก ครับ
    เพราะความสวย มันรอไม่ได้ 555+
    ♥ Las Vegas
    ♥ ตัวเอง พ่อแม่ และสังคม

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ผมแกะๆ มันเป็นหลุมไป4-5หลุมแล้ว 5555+
    แต่ตอนนี้ไม่แกะแล้วอะคับ

อยู่ในห้องที่ว่างเปล่า ในใจของฉันยังไม่ลืมมม
    กล่าวขอบคุณ
    1,198
    ได้รับคำขอบคุณ: 467
    ตอนผม ม.1-2 สิวเยอะมากครับ ตอนนี้ม.3ละ สิวหายเกือบหมด วิธีก็ เวลากลับ รร ผมล้างหน้า(น้ำเปล่า)

ตอนอาบน้ำเสร็จก็ใช้โฟมล้างครับ แค่นี้สิวก็หายแล้ว(ละมั้ง = =) อย่าไปแกะ,บีบมันละ เพราะ มันจะขึ้นยิ่งกว่าเดิม = =

کϮɑʀ™
    กล่าวขอบคุณ
    464
    ได้รับคำขอบคุณ: 620
    Blog Entries
    1
    ผมจะมีคนค่อยซับหน้าให้ประจำหน้ามันไม่ได้เดี๋ยวสิว คนคนซับก็ไอ่เพื่อน มันเองเเมร่งเป็นไรกันไม่รู้ชอบเล่นจังกระดาษอะ พี่เเกว่าอยากเก่งเเบบ น้อง หมอง เขามั้งผมก็ งง เกี่ยวไรกับหน้าตูฟะ ซับ บ่อย ๆ อย่าให้หน้ามันครับ บางทีโฟมล้างหน้าบางชนิดไม่ถูกกับหน้าเราให้หยุดใช้ โฟมล้างหน้า ทุกชนิดเลย เเล้วใช้น้ำสะอาดล้างหน้า ให้ใช้น้ำอุ่น ๆ ห้ามใช้น้ำเย็น เพราะน้ำเย็น จะทำให้เราเราตึงเเล้วมันจะเหี่ยวย่น ได้ครับน้ำอุ่นค่อย ๆ ลูบ ที่หน้าเบา ๆ ห้ามถู เเรงเดี่ยวมันอักเสบ '' พวกนี้มันเปราะบางเหลือเกิน ไม่รู้เมื่อจะหายเป็นสิ๊ววว '' ตอน ป.5 ผมเป็นเยอะมากจนถึง ม.2 ถึงหายหมดเลยครับ เเล้วก็ไป วุฒิศักดิ์ คลีนิค ทำให้หน้าใส ปัจจุบัน หน้าใส ใคร ๆ ก็บอก ว๊าย ๆ พี่โดม มา กริ๊ด ๆ ( อันนี้โม้ ) หลังไป วุฒิศักดิ์ หน้าขาวใส เเบบสุด ๆ ถึงกลับหล่อ เกือบชอบ ตัวเองไป! - -

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    ไม่รู้สิ ไม่เคยมีอ่ะ นี่ก็ 20 ละไม่เคยมีสิวแลยแหะ

กล่าวขอบคุณ
    131
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    14 แล้ว อย่างเพิ่งเครียดครับ

ช่วงนี้ ฮอร์โมนกำลังแรง สิวก็เป็นเรื่องธรรมดาครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,532
    ได้รับคำขอบคุณ: 139
    ผมก็ใช้ผงพิเศษตราร่มชูชีพแล้วหายนะครับ ลองดู ซองนึงไม่เท่าไหร่เอง

แต่ใช้เวลาหน่อยนะครับ มันไม่หายปุปปัป แต่ก็จะดีขึ้นมาก

กล่าวขอบคุณ
    269
    ได้รับคำขอบคุณ: 591
    หมั่นดูแล ครับ ล้างหน้า บ่อยๆ ถ้าใช้โฟมล้างหน้าก็ต้องดูให้ดี ถ้าแพ้ สิว จะเยอะกว่าเดิม อุอิ

ป้อ คิง หยัง...
    กล่าวขอบคุณ
    389
    ได้รับคำขอบคุณ: 675
    ผมก็เคยเป็นครับ ตอนนั้นใช้พวกโฟมล้างหน้า อะไรต่อมิอะไรเยอะแยะมาก ผมเลยหยุดใช้ทั้งหมดเลย ล้างหน้าด้วยน้ำเปล่าอย่างเดียว มันก็ดีขึ้น บางทีที่เราไม่หายเราอาจจะแพ้ก็ได้ ลองไม่ใช้อะไรเลยแบบผมก็ได้นะครับ มันอาจจะดีขึ้น มันค่อยๆดีขึ้นนะครับ พยายามอย่าเอามือมาจับหน้า เพราะมือของคนเราสกปรก จับอะไรมากมายมาทั้งวัน เราไม่รู้หรอกว่ามือนั้นสกปรกมากที่สุด ลองๆดูนะครับ พยายามเข้าครับ สู้ๆ ^^

กล่าวขอบคุณ
    98
    ได้รับคำขอบคุณ: 523
    Blog Entries
    1
    ผมไม่ค่อยมีสอวนะ หน้าเกลี้ยงมากๆ แต่แฟนผมสิ อยากบีบจริงๆ

กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 62
    ไปพรเกษมสิครับ ปรึกษาหมอ รับรองหายชัวร์

Guild Wars 2 TH
    กล่าวขอบคุณ
    133
    ได้รับคำขอบคุณ: 187
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zerokoza อ่านกระทู้
    ผมจะมีคนค่อยซับหน้าให้ประจำหน้ามันไม่ได้เดี๋ยวสิว คนคนซับก็ไอ่เพื่อน มันเองเเมร่งเป็นไรกันไม่รู้ชอบเล่นจังกระดาษอะ พี่เเกว่าอยากเก่งเเบบ น้อง หมอง เขามั้งผมก็ งง เกี่ยวไรกับหน้าตูฟะ ซับ บ่อย ๆ อย่าให้หน้ามันครับ บางทีโฟมล้างหน้าบางชนิดไม่ถูกกับหน้าเราให้หยุดใช้ โฟมล้างหน้า ทุกชนิดเลย เเล้วใช้น้ำสะอาดล้างหน้า ให้ใช้น้ำอุ่น ๆ ห้ามใช้น้ำเย็น เพราะน้ำเย็น จะทำให้เราเราตึงเเล้วมันจะเหี่ยวย่น ได้ครับน้ำอุ่นค่อย ๆ ลูบ ที่หน้าเบา ๆ ห้ามถู เเรงเดี่ยวมันอักเสบ '' พวกนี้มันเปราะบางเหลือเกิน ไม่รู้เมื่อจะหายเป็นสิ๊ววว '' ตอน ป.5 ผมเป็นเยอะมากจนถึง ม.2 ถึงหายหมดเลยครับ เเล้วก็ไป วุฒิศักดิ์ คลีนิค ทำให้หน้าใส ปัจจุบัน หน้าใส ใคร ๆ ก็บอก ว๊าย ๆ พี่โดม มา กริ๊ด ๆ ( อันนี้โม้ ) หลังไป วุฒิศักดิ์ หน้าขาวใส เเบบสุด ๆ ถึงกลับหล่อ เกือบชอบ ตัวเองไป! - -
    รูป Avatar นั่นใช่คุณรึเปล่า ถ้าใช่ก็อย่าชอบตัวเองเลย -..-*