ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 26

Unhappy สิว สิว สิว แล้วก็ สิว

คือผมเป็นคนมีสิวเยอะมากๆๆๆๆๆ อิก4เดือนเข้าอายุ14คับ T T
    เพื่อนที่เมื่อก่อนก็เป็นเยอะ ตอนนี้มันก็หายกันหมดแล้ว
    ผมถามมันว่าใช้ยาอะไรมั้ย ?
    มันก็บอกไม่ได้ใช้
    ตอนนี้ผมซื้อลูกกลิ้งของอาจารย์ โสพล แม่ซื้อมาให้ มันก็ดีหน่อย
    แต่ตอนนี้หมดไม่มีเวลาไปซื้อเลย
    เลยใช้cm lotion ของเก่า
    ใช้มา เวลาทาหน้ามันแสบๆร้อนๆอ้ะครับ ไม่รุ้ว่าควรเลิกใช้ดีไหม ?

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    223
    ได้รับคำขอบคุณ: 317
    ลองผงวิเศษตราร่มชูชีพดู ทาก่อนนอนตื่นเช้ามาก็เริ่มยุบละได้ผลจริง ซองละ8บาทเองมีขายตามร้านยา

แต่ลองท่าแขนดูก่อนนะ เพื่อแพ้ (ซัก 2-3 ชม. ท่าผื่นไม่ขึ้น ถาหน้าเลย)
    พวกเจ้าทั้งหลาย จงเป็นสาวกอาเบะซะ
    อาเบะจะอยู่ในใจท่านตลอดกาล อาเมน(เบะ)
    (^人^)

Live in NOTEBOOK!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,077
    ห้ามกินข้าวทั้งวัน ตอนกลางคินก็ห้ามกิน วันต่อมาข้าวเช้าห้ามกิน แต่เดี๋ยวพอตอน "สายก็จะหิว" เอง

ปล.ไร้สาระมาก แต่ถ้ายัง งง ก็ผวนเอา
    "ขอบคุณครับ"

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    632
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    มันเกี่ยวกับโฮโมนอ่ะคับ เดียวพอมันเข้าทีแล้วมันก้อจะหายไปเอง อย่าไปแกะมันนะเป็นหลุมเป็นบ่อรักษาไม่หายนะจะบอกให้ สมัยวัยรุ่นเพื่อนเป็นกันเยอะ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 346
    ฮอโมน วัยรุ่น คิดไรมาก แก่เดี๋ยวก้อหาย ไม่ก้อ หมั่น เชคเวล

กล่าวขอบคุณ
    309
    ได้รับคำขอบคุณ: 256
    ลองใช้ผงพิเศษดูครับ ผมใช้แล้ว ใช้มาจะเดือนล้ะ เริ่มยุบๆลงเรื่อย ต้องไช้เวลาอ้ะา

MOTHER FUCKER
    กล่าวขอบคุณ
    1,699
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,650
    เมื่อ ก่อนอายุเท่านี้ พี่ก็เคยเป็นนะน้อง พี่เคยลองใช้ สบู่สมุนไพร กับ พอกหน้า มันก็ได้ผลนะ จากหน้ามัน สิวเต็มหน้า หลังใช้ก็เริ่มจางหายกลับมาหน้าใส
    SLIPKNOT FAN CLUB

กล่าวขอบคุณ
    5,746
    ได้รับคำขอบคุณ: 572
    ไป วุฒิศักดิ์ คลินิก ครับ
    เพราะความสวย มันรอไม่ได้ 555+
    ♥ Las Vegas
    ♥ ตัวเอง พ่อแม่ และสังคม

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ผมแกะๆ มันเป็นหลุมไป4-5หลุมแล้ว 5555+
    แต่ตอนนี้ไม่แกะแล้วอะคับ

อยู่ในห้องที่ว่างเปล่า ในใจของฉันยังไม่ลืมมม
    กล่าวขอบคุณ
    1,198
    ได้รับคำขอบคุณ: 467
    ตอนผม ม.1-2 สิวเยอะมากครับ ตอนนี้ม.3ละ สิวหายเกือบหมด วิธีก็ เวลากลับ รร ผมล้างหน้า(น้ำเปล่า)

ตอนอาบน้ำเสร็จก็ใช้โฟมล้างครับ แค่นี้สิวก็หายแล้ว(ละมั้ง = =) อย่าไปแกะ,บีบมันละ เพราะ มันจะขึ้นยิ่งกว่าเดิม = =

کϮɑʀ™
    กล่าวขอบคุณ
    464
    ได้รับคำขอบคุณ: 619
    Blog Entries
    1
    ผมจะมีคนค่อยซับหน้าให้ประจำหน้ามันไม่ได้เดี๋ยวสิว คนคนซับก็ไอ่เพื่อน มันเองเเมร่งเป็นไรกันไม่รู้ชอบเล่นจังกระดาษอะ พี่เเกว่าอยากเก่งเเบบ น้อง หมอง เขามั้งผมก็ งง เกี่ยวไรกับหน้าตูฟะ ซับ บ่อย ๆ อย่าให้หน้ามันครับ บางทีโฟมล้างหน้าบางชนิดไม่ถูกกับหน้าเราให้หยุดใช้ โฟมล้างหน้า ทุกชนิดเลย เเล้วใช้น้ำสะอาดล้างหน้า ให้ใช้น้ำอุ่น ๆ ห้ามใช้น้ำเย็น เพราะน้ำเย็น จะทำให้เราเราตึงเเล้วมันจะเหี่ยวย่น ได้ครับน้ำอุ่นค่อย ๆ ลูบ ที่หน้าเบา ๆ ห้ามถู เเรงเดี่ยวมันอักเสบ '' พวกนี้มันเปราะบางเหลือเกิน ไม่รู้เมื่อจะหายเป็นสิ๊ววว '' ตอน ป.5 ผมเป็นเยอะมากจนถึง ม.2 ถึงหายหมดเลยครับ เเล้วก็ไป วุฒิศักดิ์ คลีนิค ทำให้หน้าใส ปัจจุบัน หน้าใส ใคร ๆ ก็บอก ว๊าย ๆ พี่โดม มา กริ๊ด ๆ ( อันนี้โม้ ) หลังไป วุฒิศักดิ์ หน้าขาวใส เเบบสุด ๆ ถึงกลับหล่อ เกือบชอบ ตัวเองไป! - -

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    ไม่รู้สิ ไม่เคยมีอ่ะ นี่ก็ 20 ละไม่เคยมีสิวแลยแหะ

กล่าวขอบคุณ
    131
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    14 แล้ว อย่างเพิ่งเครียดครับ

ช่วงนี้ ฮอร์โมนกำลังแรง สิวก็เป็นเรื่องธรรมดาครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,530
    ได้รับคำขอบคุณ: 137
    ผมก็ใช้ผงพิเศษตราร่มชูชีพแล้วหายนะครับ ลองดู ซองนึงไม่เท่าไหร่เอง

แต่ใช้เวลาหน่อยนะครับ มันไม่หายปุปปัป แต่ก็จะดีขึ้นมาก

กล่าวขอบคุณ
    266
    ได้รับคำขอบคุณ: 591
    หมั่นดูแล ครับ ล้างหน้า บ่อยๆ ถ้าใช้โฟมล้างหน้าก็ต้องดูให้ดี ถ้าแพ้ สิว จะเยอะกว่าเดิม อุอิ

ป้อ คิง หยัง...
    กล่าวขอบคุณ
    389
    ได้รับคำขอบคุณ: 675
    ผมก็เคยเป็นครับ ตอนนั้นใช้พวกโฟมล้างหน้า อะไรต่อมิอะไรเยอะแยะมาก ผมเลยหยุดใช้ทั้งหมดเลย ล้างหน้าด้วยน้ำเปล่าอย่างเดียว มันก็ดีขึ้น บางทีที่เราไม่หายเราอาจจะแพ้ก็ได้ ลองไม่ใช้อะไรเลยแบบผมก็ได้นะครับ มันอาจจะดีขึ้น มันค่อยๆดีขึ้นนะครับ พยายามอย่าเอามือมาจับหน้า เพราะมือของคนเราสกปรก จับอะไรมากมายมาทั้งวัน เราไม่รู้หรอกว่ามือนั้นสกปรกมากที่สุด ลองๆดูนะครับ พยายามเข้าครับ สู้ๆ ^^

กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 518
    Blog Entries
    1
    ผมไม่ค่อยมีสอวนะ หน้าเกลี้ยงมากๆ แต่แฟนผมสิ อยากบีบจริงๆ

กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 62
    ไปพรเกษมสิครับ ปรึกษาหมอ รับรองหายชัวร์

Guild Wars 2 TH
    กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 187
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zerokoza อ่านกระทู้
    ผมจะมีคนค่อยซับหน้าให้ประจำหน้ามันไม่ได้เดี๋ยวสิว คนคนซับก็ไอ่เพื่อน มันเองเเมร่งเป็นไรกันไม่รู้ชอบเล่นจังกระดาษอะ พี่เเกว่าอยากเก่งเเบบ น้อง หมอง เขามั้งผมก็ งง เกี่ยวไรกับหน้าตูฟะ ซับ บ่อย ๆ อย่าให้หน้ามันครับ บางทีโฟมล้างหน้าบางชนิดไม่ถูกกับหน้าเราให้หยุดใช้ โฟมล้างหน้า ทุกชนิดเลย เเล้วใช้น้ำสะอาดล้างหน้า ให้ใช้น้ำอุ่น ๆ ห้ามใช้น้ำเย็น เพราะน้ำเย็น จะทำให้เราเราตึงเเล้วมันจะเหี่ยวย่น ได้ครับน้ำอุ่นค่อย ๆ ลูบ ที่หน้าเบา ๆ ห้ามถู เเรงเดี่ยวมันอักเสบ '' พวกนี้มันเปราะบางเหลือเกิน ไม่รู้เมื่อจะหายเป็นสิ๊ววว '' ตอน ป.5 ผมเป็นเยอะมากจนถึง ม.2 ถึงหายหมดเลยครับ เเล้วก็ไป วุฒิศักดิ์ คลีนิค ทำให้หน้าใส ปัจจุบัน หน้าใส ใคร ๆ ก็บอก ว๊าย ๆ พี่โดม มา กริ๊ด ๆ ( อันนี้โม้ ) หลังไป วุฒิศักดิ์ หน้าขาวใส เเบบสุด ๆ ถึงกลับหล่อ เกือบชอบ ตัวเองไป! - -
    รูป Avatar นั่นใช่คุณรึเปล่า ถ้าใช่ก็อย่าชอบตัวเองเลย -..-*