ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

Lightbulb ช่วย ไล่ ภาค เกม F.E.A.R ที ครับว่า ถูกเปล่า

ช่วย ไล่ ภาค เกม F.E.A.R ที ครับว่า ถูกเปล่า มันมีเยอะผมไม่รู้อะ

1. F.E.A.R : First Encounter Assault Recon

2. F.E.A.R : Extraction Point

3. F.E.A.R : Perseus Mandate

4. F.E.A.R 2 : Project Origin

5. F.E.A.R 2 : Reborn

6. F.E.A.R 3

ที่ผมเขียนมาผมไล่ถูกหรือเปล่า

แล้วอันไหนเป็น ภาคเสริม อันไหนเป็นตามเนื้อเรื่องมั้งอะครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    2. 3.เป็นเรื่องเสริมเผลออาจไม่เกี่ยวกับเนื้อเรื่องเลยก็ได้
    ส่วน5.ก็เป็นแนวๆไซราย เท่าที่ผมรู้นะ^^

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    แล้วต้องมีภาคหลักเปล่า หรือ ลงเสิรมเล่นได้เลย