ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 20

Exclamation PPSSPP : PSP Emulator on Android !

PSP on Android

Download : http://adf.ly/EW2rs

เป็นตัวทดสอบนะครับ ยังไม่สมบูรณ์มากนัก

More Info : http://www.ppsspp.org/index.html

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    GpS Cosplay Ganji Suzuran
    กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,079
    เสียใจผมมีPSP แล้ว แต่ผมว่าถึงมีจริงๆเครื่องคงต้องแรงแน่นอนCPU 1.8 ghz จะไหวป่าวไม่รุ้

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,204
    ลองแล้วไม่ได้แหะ มันต้องพวก duo-core + GPU แรงๆ อย่าง S2 ถึงจะเล่นได้

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    แล้วจะโหลดเกมมาเล่นยังไงครับผม

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 159
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ amzenith อ่านกระทู้
    แล้วจะโหลดเกมมาเล่นยังไงครับผม
    ผมว่าน่าทำเหมือนพวก emu GBA อะ

ผมลองละ แต่มันยังไม่สมบูรณ์ยังเล่นไม่ได้มันบอกว่า Executable encrypted - not yet support อะ คงต้องรอตัวสมบูรณ์

กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Newdiamond อ่านกระทู้
    ผมว่าน่าทำเหมือนพวก emu GBA อะ

ผมลองละ แต่มันยังไม่สมบูรณ์ยังเล่นไม่ได้มันบอกว่า Executable encrypted - not yet support อะ คงต้องรอตัวสมบูรณ์
    ขอบคุณครับ แต่ ที่พูดมาผมไม่เข้าใจเลย ผมไม่เคยเล่น PSP 555

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีดี ผม sumsung mini เล่นไม่ได้ แต่ได้รู้ไว้ก็ดี อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    225
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    ยังไงก็เล่นได้แปบเดียว555 เล่นเกมส์มันส์แล้วต้องหยุดเนี่ยมัน!@#$@#มากอิอิ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ผมใช้ Acer iconia B1 พอเล่นได้แต่หยุดอะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 488
    ในคอมเร็วกว่า ppsspp on pcก็มีครับ ผมเล่นได้ก็แค่2-3เกม Freerunning Kamen Rider Super Climax Hero wwe 2011 ส่วน GTA vice city เครื่องแรงไม่พอ Xperia ion

Tags for this Thread