ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 4

Angry FABLE 3 เข้า sign in ไม่ได้ครับ

คือ ตอนเข้าไปในเกมมันเป็นหน้า Game for windows live ผมค้างตรงหน้านั้นเพราะผมไม่เห็นมี ปุ่ม Create account
    แล้วพอผมก็ Home มันขึ้น You must sign in to play this game. Do you want to sign in ผมก็ กด Ok มันก็ กลับไป
    เป็นหน้าแรก ซึ่งที่ผมหาปุ่ม Create ไม่เจอ แล้วล่างขวาสุด ก็เป็นปุ่ม done ผมกดหลายทีก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้น
    จนปัญญาแล้วครับ ใครก็ได้ช่วยที ผมเอาภาพลงไม่ได้เพราะเป็นไฟล์ BMP อะครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    เสือปืนไวๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    กล่าวขอบคุณ
    126
    ได้รับคำขอบคุณ: 346
    ก็ใช้โปรแกรมแปลงไฟล์ภาพซิครับ หรือ โปรแกรมเฟร็บตรงสกรีนช็อตติกเป็นเจพีจี
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย C4C4C4 : 21st August 2011 เมื่อ 07:28

กล่าวขอบคุณ
    2

Angry

http://upic.me/show/27394633

ตามภาพครับ ผมกด Done ก็ไม่ไปไหน ค้างอยู่หน้า What 's new
    แล้วพอผมกด Home ก็เป็นหน้าแบบนี้

http://upic.me/show/27394631

เสร็จก็กด ok ก็กลับไปเป็นหน้า เดิมครับ
    คือ ผมโหลดของ Skidrow มาครับทำตามขั้นตอนถูกทุกอย่างพอเข้าเกมมันก็เป็นแบบนี้ไม่รู้จะทำยังไงแล้วครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย atus2005 : 21st August 2011 เมื่อ 13:08

กล่าวขอบคุณ
    126
    ก่อนจะเข้าสู่หน้าจอเมนูเกม ให้สร้าง Profile ของ Games for Windows - LIVE ซะก่อน
    โดย Profile ที่สร้างนี้ จะใช้สำหรับในการ Save เกม เพื่อใช้เล่นในครั้งต่อๆ ไป
    (หากท่านเคยลง Games for Windows - LIVE และเคยสร้าง Profile จากเกมอื่นไว้
    ท่านสามารถเลือกที่จะใช้ Profile เก่าจากเกมอื่น หรือจะสร้างใหม่สำหรับเล่นเกมนี้ก็ได้)

เอามาจากที่นี้http://www.rapidconvert.us/forum/showthread.php?t=1669

กล่าวขอบคุณ
    2
    ขอบคุณมากครับ แต่ของผมมันไม่มีให้สร้างเลย อะดิ - -
    กดปุ่มอะไรก็ไม่ไป

กล่าวขอบคุณ
    126
    เอาแบบปะสาชาวบ้านนะครับ ผมก็ไม่รู้อะไรมากมาย Games for Windows - LIVE มันถอนออกใด้ใหมแล้วหาตัวใหมมาลง ไม่รู้จะเกี่ยวหรือป่าวนะ รอคนที่รู้กว่ามาตอบ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อันนี้ผมก็เป็นครับ คือมันเป็นwindowliveเวอชั่นใหม่มันจะไม่มีให้กด
    แต่พอเวลาที่กดสร้าแอคเค้าปกติ ให้เลื่อนเคอเซ่อลงมาล่างสุด อย่างเพิ่งกดตกลง มันจะมีcreate lacal accountรึไรเนี่ยละครับ
    มันเป็นการสร้าแอคเค้าออฟไลน์ครับ ผมก็เป็นลองแล้วได้ครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 261
    Lost planet 2 + resident evil 5

ถ้าเคยเล่นมันจะมัให้สร้างนะครับ แล้วเคยเล่นเกี่ยวกับเกมที่มี Games for Windows - LIVE รึเปล่าวละครับ